Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

++เตือนภัย เติมน้ำมัน ระวังนะ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31160

Junior Member
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ที่ทำงานโดนก๊อบปี้บัตรเครดิตของกรุงศรี ไปรูดที่ไตหวัน 50,000 บาท.....

โชคดีที่บัตรเพิ่งใช้รูดแค่ครั้งเดียว ทำให้รู้ว่าโดนก๊อบที่ไหน

****รูดเติมน้ำมันที่ ปั้มเชลล์ พระราม 9 ขาออกเลยแยกรามก่อนถึงพรีเมียร์****

ระวังกันด้วยสิงห์บัตรเครดิต ผมโชคดีเต็มหมดทุกใบ T_t​

โชคดี ที่พกแต่บัตรแบบเนี้ย..รอดไป

ไฟล์แนบ

12.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 143
    14.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 140
โดยมากนะค่ะพี่มันจะดูว่าคนไหนใช้ประจำไม่ค่อยดูหรอกและเป็นบัตทอง บัตรพิเศษวงเงินใช้สูงๆๆ
ของนู๋ไม่กลัวอยู่แล้วไม่เคยเติมเต็มหรอกรูดแค่500 ก็พอรึไม่มันก็มองว่านู๋ไม่น่าจะมีตัง:wink:
ส่วนแม่ก็ไม่ค่อยได้ใช้หรอกลูกใช้หมด:biggrin: อิๆๆ

แล้วมันก๊อปกันยังไงอ่ะ แล้วโดนรูดไป 50000-แล้วทำยังไงต่ออ่ะแจ้งความรึ..?
พอดีไม่เคยมี ไปใหนมาใหนมีบอดี้การ์ดติดตามตลอด

แล้วมันก๊อปกันยังไงอ่ะ แล้วโดนรูดไป 50000-แล้วทำยังไงต่ออ่ะแจ้งความรึ..?
พอดีไม่เคยมี ไปใหนมาใหนมีบอดี้การ์ดติดตามตลอด

ไถเมียค่าน้ำมันเรอะทิด

แล้วเก็บเงินตัวเองเป็นค่า รร

555

ธนาคารเขาดำเนินการเอง เขาโทรมาถามตอนตี 3 เมื่อคืน ว่าอยู่ไตหวันป่าว ถ้าไม่อยู่เขาจะอายัดบัตรเลย..

วิธีการก๊อบคือ เอาบัตรไปรูดในเครื่องก๊อบ เครื่องก็อบจะเก็บข้อมูลไว้ แล้วเอาบัตรป่าวไปรูดซ้ำ มันจะกลายเป็นบัตรแฝดไง

อูยยยย.... นู๋จะโดนโกงไหมเนี้ย...

500 500 500 500 500....

ส่วนใหญ่ทางธนาคารจะโทรมาสอบถามก่อนว่าเราใช้รูดอะไรไปหรือไม่ เคยเห็น แต่ไม่เคยมี

เท่าที่เคยรู้ มันดักสัญญาณโทรศัพท์คับ ไฮเทคมากๆเก๊งใหญ่มาจากมาเล เคยโดนจับได้ที่ภูเก็ต มันเช่าห้องไว้เลย อุปกรณ์ไฮเทคทั้งนั้นมันต่อกับสายโทรศัพท์ ลูกค้าผมก็เคยโดนไปซื้อของที่เซ็นทรัลภูเก็ตครั้งเดียว แต่มีคนไปใช้ที่สิงค์โปร์ ไงก็ระวังกันหน่อยนะคับ ทางร้านควรปรึกษาวิธีการป้องกันกับทางเจ้าของเครื่องรูดบัตรนะคับ ส่วนคนใช้ก็ควรตรวจสอบการใช้หลังการรูดบัตรกับเจ้าหของบัตรบ่อยๆนะคับ

ใครก๊อปของตูไป แม่งคงซวยชิบ..
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม