เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาทักทายคับชาวอยุธยา
เติ๊ร์กคับวัดใหญ่
แล้วมีมิตติ้งอีกม่ะหร่ายหรอ

แวะมาทักทาย..ค๊าบบบบ...:coolly-0003:

แวะมาทักทาย..ค๊าบบบบ...:coolly-0003:

เด็กบางปะอินแต่กำเนิด...เราน่าจะรู้จักเกือบครึ่งอำเภอนะ :coolly-0010:
รถเธอ..ใช่ที่จอดก่อนถึงโค้งหลังโรงเรียนราชาปะ (นานและ ..ขับผ่านเห็นจอดถอดล้ออยู่ 555+)

แก้ไขล่าสุด:
รถเธอ..ใช่ที่จอดก่อนถึงโค้งหลังโรงเรียนราชาปะ (นานและ ..ขับผ่านเห็นจอดถอดล้ออยู่ 555+)

ใช่แล้วจ้า.....คันนั้นแหละจ้า...:coolly-0039:

• กระทู้ ผู้เขียน
เป็นไง มั่งครับ พี่น้อง มิตติ่งดันเมื่อไหร่ดี

โทรบอกด้วยนะน้องๆไม่ค่อยได้มา

อยากเจอพี่ชลจัง...ไม่ได้เจอกันนานและนะพี่ ฮิ ฮิ้ว...!!

เมื่อวานเห็น จอดรถ พาสาวไปปาโป่ง มาหรอครับ แถวนิคมบางปะอิน :coolly-0010:

คงไม่ใช่แล้วครับต๊าก....ช่วงนี้ผมไม่ได้กลับบางอินเลย.ครับ..

ตั้งแต่น้ำท่วมจนน้ำลง...อาทิตย์หน้าว่าจะกลับซะหน่อย.....อิอิอิ.:coolly-0001:

อยากกินกระเพราเป็ดหน้าวัดนิเวชซะแล้ว...ไม่โดนมานาน...555+:coolly-0003:

คงไม่ใช่แล้วครับต๊าก....ช่วงนี้ผมไม่ได้กลับบางอินเลย.ครับ..

ตั้งแต่น้ำท่วมจนน้ำลง...อาทิตย์หน้าว่าจะกลับซะหน่อย.....อิอิอิ.:coolly-0001:

อยากกินกระเพราเป็ดหน้าวัดนิเวชซะแล้ว...ไม่โดนมานาน...555+:coolly-0003:
วันหลังต้องไปลอง กินซะแล้ววว :coolly-0010:

วันศุกร์นี้ใครว่างไปเมา อิอิ

เห็นมาหลายวันแล้วครับ A31สีเทากันชนหน้าดำอินเตอร์เจ ใช้คนในกลุ่มเราหรือป่าวครับ พอดีผมไปกินข้าวที่บิ๊กซีแล้วเจอ เกือบทุกวันเลย

รถอยู่อู่อีกแย้วว...เซ็งๆ