เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
พอจะรู้ละว่าใครเป็นแฟนคุณต๊าก ชื่อ "บล" อ่ะป่าว.. ผมเห็นมีa31ชอบจอดแถวสะพานปูนถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยนะ...เหอๆ..:coolly-0001:
ไม่ใช่ครับผม ผมอยู่บางปะอินคราฟฟฟฟฟ :coolly-0007:

ศุกร์ 30 ว่างไป มิสติ้งกันไหม....

ไม่ใช่ครับผม ผมอยู่บางปะอินคราฟฟฟฟฟ :coolly-0007:
คับคุณต๊าก...ผมหมายถึงบ้านพ่อตากะแฟนของคุณต๊ากที่อยู่ตานิมอ่าคับชื่อไรนะคับเผื่อผมรู้จัก เหอๆๆ:coolly-0001:

คับคุณต๊าก...ผมหมายถึงบ้านพ่อตากะแฟนของคุณต๊ากที่อยู่ตานิมอ่าคับชื่อไรนะคับเผื่อผมรู้จัก เหอๆๆ:coolly-0001:
อยู่ ตานิม พ่อตาชื่อ แบนครับ ตรงข้ามบ้าน ยายแอ๋วนะ

อยู่ ตานิม พ่อตาชื่อ แบนครับ ตรงข้ามบ้าน ยายแอ๋วนะ

โอ้ว..โห มีใครเหลืออีกไหมในหมู่บ้านนั้น..อ้างอิงเกือบหมดอะยัง :coolly-0028:

รู้เลย.... บ้านผมเลยบ้านป้าแอ๋วไปนิดเดียว...100เมตรได้..เหอๆ..:coolly-0010:

โอ้ว..โห มีใครเหลืออีกไหมในหมู่บ้านนั้น..อ้างอิงเกือบหมดอะยัง :coolly-0028:
:coolly-0046: ไกล้และเจ๊
รู้เลย.... บ้านผมเลยบ้านป้าแอ๋วไปนิดเดียว...100เมตรได้..เหอๆ..:coolly-0010:
อ่าวหรอ :coolly-0023::coolly-0023: เคยเห็น แถวนั้นมีอยู่คันนึงครับ ไม่รู้ใช้ไหม

ชื่อ เตื๊ร์กคับ
อยู่อยุธยา
ตรงเซเว่นวัดใหญ่คับใครผ่านไปก้อแวะมาได้คับ

ชื่อ เตื๊ร์กคับ
อยู่อยุธยา
ตรงเซเว่นวัดใหญ่คับใครผ่านไปก้อแวะมาได้คับ
ยินดีที่ได้รู้จักคับ คุณ เติ๊ร์ก ผมชื่อ เอกคับ ถ้าผ่านผมไปแถวนั้นจะแวะทักทายนะคับ...:coolly-0039:

:coolly-0046: ไกล้และเจ๊

อ่าวหรอ :coolly-0023::coolly-0023: เคยเห็น แถวนั้นมีอยู่คันนึงครับ ไม่รู้ใช้ไหม
มี2คันคับถ้าสีเขียวก็รถผมเองถ้าสีขาวนั่นรถเพื่อนคับ ถ้าคุณต๊ากผ่านมาแถวนั้นก็แวะทักทายได้นะคับ:coolly-0033:

มี2คันคับถ้าสีเขียวก็รถผมเองถ้าสีขาวนั่นรถเพื่อนคับ ถ้าคุณต๊ากผ่านมาแถวนั้นก็แวะทักทายได้นะคับ:coolly-0033:
จัดไปเลยครับ :coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

ยินดีที่ได้รู้จักทุกโคนนะ...ว่าง ๆ มามิสติ้งกัน อาทิตย์นี้เป็นไง..กิ้วๆๆ

จัดไปเลยครับ :coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

ภาพมิสติ้งที่บ้านโน๊ตกำลังเอามาลงนะต๊าก...แต่คน.(เกินคำบรรยาย)
ไปดูได้ในเซฟรังสิต..และกัน:coolly-0041::coolly-0028:

ยินดีที่ได้รู้จักทุกโคนนะ...ว่าง ๆ มามิสติ้งกัน อาทิตย์นี้เป็นไง..กิ้วๆๆ

มี meeting เมื่อไรบอกด้วยนะครับ ผมอยู่รังสิตจะไปแจมครับ อิอิ แอบมาแซว:coolly-0010:

มีเมือ่ไรบอกด้วยนะครับโอม เดี๋ยวรังสิตไปด้วยครัย ติดใจใช้หรือเปล่าโอมอิอิอิอิอิอิ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0009:

...............................................................

..............หวัดดีน้องๆ รถพี่ใกล้วิ่งได้ละ..ไว้ว่างๆเจอกัน............

ภาพมิสติ้งที่บ้านโน๊ตกำลังเอามาลงนะต๊าก...แต่คน.(เกินคำบรรยาย)
ไปดูได้ในเซฟรังสิต..และกัน:coolly-0041::coolly-0028:
เจ๊ วันนี้ไปลอยทง ไหนอ่ะ