เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กราบขอบคุณ คุณพี่ชล..ที่อุสาขับรถเอาวอเทอร์การ์ด มาให้หนูที่สระอู

ไม่น่ารีบกลับเลย เพื่อนหนูน่ารัก ๆ ทั้งนั้น..เลยนะ กิ้วๆๆ:coolly-0009:
......ไว้ไปคนเดี๋ยวละกันน้อง.....อิ อิ

....อ.เจริญ เลยคับ อยู่อ่างทองนะ ลองโทรคุยก่อนก็ได้ 081-8532342 อาร์ม เพื่อนผมเองบอกชล แนะนำไปคับ

อู่ในอยุธยาที่วางใจได้ในการซ่อมA32 มีไหมครับ

รบกวนพี่น้องอยุธยาหน่อยครับ
ผมอยู่อยุธยา อยากได้อู่ที่ซ่อมรถ cefiro ที่พี่น้องมั่นใจ และวางใจครับ
เนื่องจากรถผม vq2.0 รอบมันตกเวลาเปิดแอร์และสะดุด วิ่งไม่ค่อยออก
ไม่รู้อาการมาจากอะไรครับ
รบกวนช่ยแนะนำอู่ที่ซ่อมจบ และพี่น้องซ่อมแล้ววางใจในฝีมือหน่อครับ
ขอบคุณครับ

www.cefiro-ff-club.com เป็นเวปกลุ่มพี่น้องที่ขับA32-33 ทั้งหมด

ลองเข้าไปปรึกษาพี่ ๆ เค้าดูก็ได้นะคะ

**

สวัสดีพี่น้อง....หายไปไหนกันหมด กิ้วๆๆๆ

พี่ต๊าก...หิวนมสีเหลืองผสมน้ำแข็ง:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,509
.....กะลังตามเรื่องให้อยู่นะน้อง......น่าจะได้เรื่องไม่นานนี้แหละพอดีเพื่อนอยู่แถวนั้นหาให้อยู่นะ .....งัยโทรเบอร์นี้นะ 089-0879-089 พี่ใช้เบอร์นี้นะ
แจ้งข่าว ล่าสุดผมใช้วิชามาร ดึง บัตรมาจากทะเบียนราษ ได้แล้วคับ

ขอบคุนคับพี่ มิตรภาพ เซฟไทย ไม่แพ้เซฟชาติใดในโลกจริงๆ

ไม่เจอหน้า ไม่เคยรุ้จัก ก็ช่วยเหลือกัน ได้ ขอบคุนมากๆคับพี่ :coolly-0033:

• #2,511
แจ้งข่าว ล่าสุดผมใช้วิชามาร ดึง บัตรมาจากทะเบียนราษ ได้แล้วคับ

ขอบคุนคับพี่ มิตรภาพ เซฟไทย ไม่แพ้เซฟชาติใดในโลกจริงๆ

ไม่เจอหน้า ไม่เคยรุ้จัก ก็ช่วยเหลือกัน ได้ ขอบคุนมากๆคับพี่ :coolly-0033:
เรียบร้อยแล้วก็ดีใจด้วยครับ :coolly-0009::coolly-0009:

• #2,512
น้องเตริ๊ก ที่อู่มี ชุดครัชนิ่ม ของไมตี้เอ็กไหม จะเอาA31ของพี่ไปใส่ซักหน่อย

• #2,514
  • #2,516
สวัสดีพี่น้อง ช่วงนี้อากาศแปรปวน รักษาสุขภาพด้วยเน๊อ!!