เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,481
อยู่อยุธยาเหมือนกันครับ พลาดเลย เพิ่งเข้ามาอ่าน เสียดาย
เจอกันทุกเดือนครับ เสาร์แรกของเดือน ปั้ม ปตท ที่มีแม็กโดโน่แถวบางปะอิน สายเอเซีย ครับ

เจอกันทุกเดือนครับ เสาร์แรกของเดือน ปั้ม ปตท ที่มีแม็กโดโน่แถวบางปะอิน สายเอเซีย ครับ

แมดโดนัล หรือ แมคโดโน่ ครับ พี่

ผมขับเลย อ่ะ เห็นแต่แมคโดนัล

อิือิอิ

• #2,483
กราบขอบคุณ คุณพี่ชล..ที่อุสาขับรถเอาวอเทอร์การ์ด มาให้หนูที่สระอู

ไม่น่ารีบกลับเลย เพื่อนหนูน่ารัก ๆ ทั้งนั้น..เลยนะ กิ้วๆๆ:coolly-0009:

attachment.php

นี่รถคุณออฟ ออฟชั่นอะเปล่านะ...
ไม่ได้ไปมิสติ้ง ก็อุสาขับไปทักทายแถวแกรนด์อีกนะ...555+

• #2,486
attachment.php

นี่รถคุณออฟ ออฟชั่นอะเปล่านะ...
ไม่ได้ไปมิสติ้ง ก็อุสาขับไปทักทายแถวแกรนด์อีกนะ...555+
รถพี่ออฟครับ เจ๊ :coolly-0033:

ท่านใดอยู่แถว ต.หนองน้ำใส อ.ภาชี บ้างคับ มีเรื่องเดือดร้อนมากเลยตอนนี้
ท่านใดอยู่ บริเวณนั้น ช่วยรบกวน แจ้งผมสักหน่อยได้ไหมคับ

• #2,488
ท่านใดอยู่แถว ต.หนองน้ำใส อ.ภาชี บ้างคับ มีเรื่องเดือดร้อนมากเลยตอนนี้
ท่านใดอยู่ บริเวณนั้น ช่วยรบกวน แจ้งผมสักหน่อยได้ไหมคับ
พี่ชลไงครับ A31205 089-9052531

แก้ไขล่าสุด:
พี่ชลไงครับ A31205 089-9052531
คือรถผม ซื้อมาแล้วยังไม่ได้รับโอน แต่พอจะทำเรื่องโอน เลขเครื่องกับไม่ตรง กัน และ เอกสาร ชุดโอนได้ ใช้ไปกับการย้ายออก พอดูแล้วว่า เจ้าของเดิม อยู่ ที่ ตำบล ดังกล่าว เลยอยากจะสอบถามหน่อยคับ ว่า
บ้านเลขที่ 21/41 ม.8 ต.หนองน้ำใส อ.ภาชี อยู่ตรงไหน คับ

• #2,490
คือรถผม ซื้อมาแล้วยังไม่ได้รับโอน แต่พอจะทำเรื่องโอน เลขเครื่องกับไม่ตรง กัน และ เอกสาร ชุดโอนได้ ใช้ไปกับการย้ายออก พอดูแล้วว่า เจ้าของเดิม อยู่ ที่ ตำบล ดังกล่าว เลยอยากจะสอบถามหน่อยคับ ว่า
บ้านเลขที่ 21/41 ม.8 ต.หนองน้ำใส อ.ภาชี อยู่ตรงไหน คับ
ผมอยู่บางปะอิน ไม่รู้จักแถว ภาชีเลยครับ อย่างไง ไม่ลองโทรไปถามกับพี่ชลดูก่อนล่ะครับ

ผมอยู่บางปะอิน ไม่รู้จักแถว ภาชีเลยครับ อย่างไง ไม่ลองโทรไปถามกับพี่ชลดูก่อนล่ะครับ
ขอบคุนคับ ผมลองโทรหาพี่เค้าแล้วคับ

ผมก็อยู่ยุดยา นะ สปิน ก็เคยไปนะ เมาปิ้น ทุกทีเยย อิอิ

มิตติ้งเดือนหน้าวันเสาร์ที่12มีนาคม2011ขอเลื่อนไปเป็นอาทิตย์ที่2ของเดือนนะครับก้อจะตรงกับการแข่งรถNISSAN THAILAND DRAG RECORD 2011เผื่อพี่ๆน้องๆคนไหน อยากไปคว้ารางวัลเพราะเราจะไปต่อกันที่สนามคลอง5นะครับลองดูสนุกแน่ๆ อิอิ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47210

มิตติ้งเดือนหน้าวันเสาร์ที่12มีนาคม2011ขอเลื่อนไปเป็นอาทิตย์ที่2ของเดือนนะครับก้อจะตรงกับการแข่งรถNISSAN THAILAND DRAG RECORD 2011เผื่อพี่ๆน้องๆคนไหน อยากไปคว้ารางวัลเพราะเราจะไปต่อกันที่สนามคลอง5นะครับลองดูสนุกแน่ๆ อิอิ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47210

ยุดยารับทราบครับ:coolly-0003::coolly-0003:

รบกวนพี่น้องอยุธยาหน่อยครับ
ผมอยู่อยุธยา อยากได้อู่ที่ซ่อมรถ cefiro ที่พี่น้องมั่นใจ และวางใจครับ
เนื่องจากรถผม vq2.0 รอบมันตกเวลาเปิดแอร์และสะดุด วิ่งไม่ค่อยออก
ไม่รู้อาการมาจากอะไรครับ
รบกวนช่ยแนะนำอู่ที่ซ่อมจบ และพี่น้องซ่อมแล้ววางใจในฝีมือหน่อครับ
ขอบคุณครับ

.....กะลังตามเรื่องให้อยู่นะน้อง......น่าจะได้เรื่องไม่นานนี้แหละพอดีเพื่อนอยู่แถวนั้นหาให้อยู่นะ .....งัยโทรเบอร์นี้นะ 089-0879-089 พี่ใช้เบอร์นี้นะ

แก้ไขล่าสุด:
ผมอยู่อยุธยา อยากได้อู่ที่ซ่อมรถ cefiro ที่พี่น้องมั่นใจ และวางใจครับ
เนื่องจากรถผม vq2.0 รอบมันตกเวลาเปิดแอร์และสะดุด วิ่งไม่ค่อยออก
รบกวนช่ยแนะนำอู่ที่ซ่อมจบ และพี่น้องซ่อมแล้ววางใจในฝีมือหน่อครับ
ขอบคุณครับ

รอสมาชิกแนะนำนะครับ

......จัดปาย...........

ขอบคุณครับ
....อ.เจริญ เลยคับ อยู่อ่างทองนะ ลองโทรคุยก่อนก็ได้ 081-8532342 อาร์ม เพื่อนผมเองบอกชล แนะนำไปคับ