เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามไรหน่อยนะคับ ถ้าจะหาดุม5รูมาไส่แต่ส่เบรคเดิมได้ไหมคับ

พอดีจะใส่แม็ก 5 รู

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,022
ถามไรหน่อยนะคับ ถ้าจะหาดุม5รูมาไส่แต่ส่เบรคเดิมได้ไหมคับ

พอดีจะใส่แม็ก 5 รู
ดุมหน้า เจาะเอา ดุมหลัง ซื้อดุมสกาย5รู แล้วมาเจาะจานเดิมเอา :coolly-0033:

ใครมีเศษไฟมุมขวาสวยๆ ขอนะๆ:coolly-0046:

ใครมีเศษไฟมุมขวาสวยๆ ขอนะๆ:coolly-0046:
หวัดดีผู้มีเกียรติ:coolly-0045::coolly-0039:ทุกๆท่าน แล้วเสาร์นี้ เจอกันที่เดิมนะ ถ้าไม่ติด(น้อง)ฝน:coolly-0044:ไฟมุมสวยๆถ้าเจอจะเก็บมาให้ครับแต่ตอนนี้เซียงกงมีแต่ความว่างเปล่า มีแต่หัวสิบล้อ...

แก้ไขล่าสุด:
หวัดดีผู้มีเกียรติ:coolly-0045::coolly-0039:ทุกๆท่าน แล้วเสาร์นี้ เจอกันที่เดิมนะ ถ้าไม่ติด(น้อง)ฝน:coolly-0044:ไฟมุมสวยๆถ้าเจอจะเก็บมาให้ครับแต่ตอนนี้เซียงกงมีแต่ความว่างเปล่า มีแต่หัวสิบล้อ...

จัดไปครับพี่นพ

มาจากนนท์กลับอ่างทองทุกศุกร์ ผ่านอยุธยาเจอก็ทักกันด้วยนะครับ

มาจากนนท์กลับอ่างทองทุกศุกร์ ผ่านอยุธยาเจอก็ทักกันด้วยนะครับ

คนอ่างทองหรอคับ ใกล้ๆ เลย ผมเที่ยวอ่างทองบ่อย คับ

• #2,029
พร้อมเสมอ:coolly-0010:

จัดไปครับพี่นพ
เตริ๊ก ที่อู่ มีชุดซ่อมปั้มครัชบนไหม ถ้ามีได้เอารถเข้าไปซ่อม ซะหน่อย น้ำมันครัชซึม!!!:coolly-0042:
ยินดีครับ แต่ว่าอยู่อ่างทองแถวไหนครับ แต่ว่ารถสีได้ใจจิงๆเลยครับ
คนอ่างทองหรอคับ ใกล้ๆ เลย ผมเที่ยวอ่างทองบ่อย คับ
เที่ยวอะไรหรอ ที่ว่าบ่อยๆๆๆ:coolly-0010:

เตริ๊ก ที่อู่ มีชุดซ่อมปั้มครัชบนไหม ถ้ามีได้เอารถเข้าไปซ่อม ซะหน่อย น้ำมันครัชซึม!!!:coolly-0042:

ยินดีครับ แต่ว่าอยู่อ่างทองแถวไหนครับ แต่ว่ารถสีได้ใจจิงๆเลยครับ

เที่ยวอะไรหรอ ที่ว่าบ่อยๆๆๆ:coolly-0010:

จะไรซะอีกล่ะ เที่ยวสวนกระท้อนอ่ะดิ เหอๆๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เอาท้ายแดงมาให้ผมเทรินซะดีึๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

หาลูกค้ามาซื้อรถพี่ซะดีดี:coolly-0010: ละจะยกให้ฟรีเลย:coolly-0022: เหอๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตอนนี้ผมจะหาโช๊คดีๆใส่ เอาแบบใส่ล้อ18ได้้ เน้น นุ้มๆ หนึบๆ อ่ะ คับ

จะเล่นแนวไหน ยี่ห้อ ไหน ดีคับ ขอคำแนะนำหน่อย

ตอนนี้ผมจะหาโช๊คดีๆใส่ เอาแบบใส่ล้อ18ได้้ เน้น นุ้มๆ หนึบๆ อ่ะ คับ

จะเล่นแนวไหน ยี่ห้อ ไหน ดีคับ ขอคำแนะนำหน่อย

เเนะนำนะ เทยิน he พอเเร้วไม่เเพงเท่าไหร่ (โอห์มก้อกำลังดูอยู่)
:coolly-0043:

น่าจะมีนะครับเดี๋ยวเช็คอีกที

สวัสดียามเช้า....กู๊..จุ๊ก!!

• #2,039