เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0009: เสาร์นี้ผ่านมาแถวอยุธยาแวะมานั้ง ดื่มด้วยกันนะครับ
เอางั้นเลยเรอคัฟ... นานๆไปทีอะ ส่วนมากไปสงกรานต์ ...ญาติอยุ่เสนาอะคัฟ ไม่รุ้ใกล้กันป่าว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,002
เอางั้นเลยเรอคัฟ... นานๆไปทีอะ ส่วนมากไปสงกรานต์ ...ญาติอยุ่เสนาอะคัฟ ไม่รุ้ใกล้กันป่าว
เสนา ไกล้ คนในกลุ่มเลยครับ ชื่อตอง อยู่เสนา เหมือนกัน :coolly-0033:

• #2,004
เสนา ไกล้ คนในกลุ่มเลยครับ ชื่อตอง อยู่เสนา เหมือนกัน :coolly-0033:
แป่ว ...นึกว่าอยู่ใกล้กะอีกคน .....คนที่น่าร๊ากๆ :coolly-0001:

• #2,009

มา เที่ยว ไกล น่ะ มึง
เหาะ มา ตั้ง ยุด ยา เลย ไอ่ ต้าร์ 555
แม๋ เมิงก็ยังอุส่าตามาแซวนะแซรด...(ก็บังเอินมาแอบปลื้มคนแถวนี้ ไม่มีไรหรอก)

คนที่ น่ารักๆ อยู่แถวบ้าน ผม ครับ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ง่าาาาาาา

แม๋ เมิงก็ยังอุส่าตามาแซวนะแซรด...(ก็บังเอินมาแอบปลื้มคนแถวนี้ ไม่มีไรหรอก)

จะบอกเมียยยยยยยยย

เสร็จ เเน่ ผมก็อปปี้ ข้อความนี้ PM ให้ คนที่หน้า เหมือนชมพู่เเล้ว ฉึก ฉึก

:coolly-0011:...... ........มาพูดมงเมียแถวนี้ บร้า ปะเนี่ย โว๊ะ....!!!

อัพหน่อยครับ รอคันใหม่อยู่ครับ
ถ้าไม่ผิดพลาดพรุ่งนี้ครับ

• #2,019