• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จิงๆไม้ต้องเข้ามาก็ได้ M เรียบร้อยละ:coolly-0028:
มาเร็ว มาดูหน้าคนมา ตีท้ายครัว:coolly-0028::coolly-0028: ยันห้องเราเลย:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

ของฝาก ของฝาก ของฝาก ของฝาก :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:ของฝาก:coolly-0033:

มีแต่สะตอ เอามั๊ย
รีบมาเอาเลยเดี๋ยวหมด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,785
หยุดซะทุกคน
พอได้แล้ว

ทุกคนเป็น เพื่อน พี่ น้อง กันหมด
เป็นแบบนี้จะดีกว่าไหม
คุยกันได้ทุกเรื่อง
เมากันได้ทุกเดือน

ไม่งั้นเดี๋ยวสาวๆหายหมดไม่รู้ด้วยนะ
มามัวแย่งกันทามมาย
ค่อยๆสิ ทีละคน
เดี๋ยวน้องเค้าสับสนหมดพอดี

ไปละ ฟิ้วๆๆๆๆ:coolly-0040:

• #1,786
attachment.php

:coolly-0019: อูยส์ :coolly-0019:
ท่านพี่โต้แห่ง 71 มาเยือน555

ไฟล์แนบ

2.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
ผมไม่ได้แย่งกะใครนะคับอ้ำ
ผมมีแฟนแล้วครับ
และผมก็บอกน้องเค้าในเอ็มแล้วนะครับ
โปรดอย่าเข้าใจผมผิดครับ
1012 เข้าใจผมด้วยนะครับ

ปายหนายกานหมดเนี๊ยะ ปล่อยให้น้องเฝ้าบอร์ดอยู่คนเดียว เหงาน่ะ:coolly-0015:

ว่างๆๆน้องเข้าไปนั่งเฝ้าในกระทู้71 รับรองไม่เหงาจ๊ะ
ปล.แล้วน้องเก๋มีแฟนยังจ๊ะ

กับแว้วคับเป็นไงกันบ้างใครไปเที่ยวปีใหม่ที่ไหนกันมาบ้าง:coolly-0003::coolly-0003:

เรียกว่าตีท้ายครัวไม่ได้ เพราะไม่ได้แอดไป:coolly-0014:
พี่น้องกานทั้งน้าน ตีท้ายครัวยังไงเนี๊ยะ พูดงี้เก๋เสียหายน่ะค่ะคุงพี่ทั้งหลาย เผื่อน้องจะได้ขายออกกะเค้าซักที อิอิ:coolly-0028:

และผมก็บอกน้องเค้าในเอ็มแล้วนะครับ

แบงเข้าใจพี่ดีน่าก้อแค่ยอกเล่นน่ะ

• #1,794
ว่างๆๆน้องเข้าไปนั่งเฝ้าในกระทู้71 รับรองไม่เหงาจ๊ะ
ปล.แล้วน้องเก๋มีแฟนยังจ๊ะ

ตรงรุ่น เลยนะก๊าบๆๆๆๆ:coolly-0019:

พี่น้องกานทั้งน้าน ตีท้ายครัวยังไงเนี๊ยะ พูดงี้เก๋เสียหายน่ะค่ะคุงพี่ทั้งหลาย เผื่อน้องจะได้ขายออกกะเค้าซักที อิอิ:coolly-0028:
หยอกตาบอยเล่นน่ะ ไม่ว่ากันนะ:coolly-0033:

แบงเข้าใจพี่ดีน่าก้อแค่ยอกเล่นน่ะ
พอรู้ครับ แค่กลัวคนอื่นจะเข้าใจผิด:coolly-0010:

พี่เข้าใจเล็กมากมายคับ รักนะจุ๊บๆๆ5555
จุ๊ๆๆๆ เสือซุ่ม
เข้ามาดูกระแสนิดหน่อยคับเล็ก ได้ข่าวว่ากระทู้รามอินทราช่วงนี้ร้อนแรงมากมาย 555

พี่เข้าใจเล็กมากมายคับ รักนะจุ๊บๆๆ5555

เข้ามาดูกระแสนิดหน่อยคับเล็ก ได้ข่าวว่ากระทู้รามอินทราช่วงนี้ร้อนแรงมากมาย 555
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

คิดอะไรมากเกินไปหรือปล่าว ถ้าไม่มีเก๋ เราก็คุยกันอย่างงี้อยู่แล้วไม่ใช่เหรอ แซวกันไป กัดกันมา แค่มีผู้หญิงเข้ามามันก็มีสีสันอีกรูปแบบนึง ทีแซวไปไม่ได้คิดไรอยู่แล้ว เซฟิโร่มันก็เหมือนเด็กช่างที่มีแต่ผู้ชาย มีผู้หญิงเข้ามามันก็กระดี้กระด้าเป็นธรรมดา อย่าคิดมาก อย่าคิดมาก อย่าคิดมาก อย่าคิดมาก อย่าคิดมาก ถ้าเพื่อนเก๋มันก็น่าคิด
ปล.อารายหว่า ไม่ได้เล่นแค่ครึ่งวัน ล่อไปซะ2หน้า ต้องกลับไปอ่านของเก่าอีก ไม่ยั้งตกข่าวเลย

แก้ไขล่าสุด:
กับแว้วคับเป็นไงกันบ้างใครไปเที่ยวปีใหม่ที่ไหนกันมาบ้าง:coolly-0003::coolly-0003:

ของฝาก ของฝาก ของฝาก ของฝาก ของฝาก ของฝาก

ถ้าเพื่อนเก๋มันน่าคิด นั้น นั้น บอยเข้าใจเพื่อนๆ:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม