• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Happy New Year 2010
ชาวรามอินทรา ทั้งหลาย
ทู๊กคน จงมีแต่ความสุข สดชื่น
เจอแต่ตัวอ่อนๆ ตลอดทั้งปีนะจ๊ะ

ป๋าโจ้

เจอแต่ตัวอ่อนๆ ตลอดทั้งปีนะจ๊ะ

ป๋าโจ้

เช่นกันคราบบบบบ

ป๋าโจ้
สาธุๆ:coolly-0033:

ชิชะ จะมาฉกดอกไม้ของเรารึ:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:

ว่างๆเจอกันหน่อย นัดมา เสาร์อาทิตย์นี้เป็นไง ถ้าวันทำมะดาสัก 5 โมงก็ได้ ที่เดิมนะ :coolly-0028:

ทักทายยยยยยยยยย

ว่างๆเจอกันหน่อย นัดมา เสาร์อาทิตย์นี้เป็นไง ถ้าวันทำมะดาสัก 5 โมงก็ได้ ที่เดิมนะ :coolly-0028:

เดี๋ยวใครรู้เข้ามันจะไม่ดีนะตัวเอง เขารู้หมดเลย ชวนไปไหนก็เงียบๆก็ได้ เบอร์มีก็โทรมาสิจ๊ะ

เดี๋ยวใครรู้เข้ามันจะไม่ดีนะตัวเอง เขารู้หมดเลย ชวนไปไหนก็เงียบๆก็ได้ เบอร์มีก็โทรมาสิจ๊ะ

ปีที่แล้วจะโทรชวนไปนอกรอบกับพวกพี่อาร์ม โทรไปแล้วก็ทำเสียงงัวเงีย ไม่รู้ทำไรอยู่ 555

เฮียตูตามมาถึงที่นี้:coolly-0022:

555555

บ้านย่าผมอยู่นวลจันทร์อ่ะคับ
ว่างๆไปด้วยได้ไหมหว่า

จัดไป เพราะตระกูล "บ" เค้าขาดิ๊งอยู่แร้วววววว :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,756

ตรงรุ่นตาบิ๊ก 555

attachment.php

เสือซุ่มเจงๆเลย

• #1,757
สวัสดีวันทำงานทุกท่าน
อยู่กันสบายดีไหม
กลับมาแว้วววววว

• #1,758
ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาอวยพร
ขอให้พรนั้นกลับไปสู่ทุกท่านด้วยครับ

จากใจ CEF-Ramintra

• #1,759
โอ้หนุ่มบอย คึก จังหว่า 555
วันนั้นกลับกี่โมงโทษทีที่หนีกลับก่อน
ไม่ไหว ง่วงเจงๆ

• #1,760
ไปไหนกันหมดหว่า
เช้าแล้ว
ตื่นๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม