รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่เจอชาวรามอินทรานานและ งานนี้ซอดแจ้งป่าวคับ

ซอดแจ้ง คือไรหว่า:coolly-0043:

ไครที่วันเสาร์ไม่ได้ทำงาน ก็ไปตามที่ประธานเมนัดได้เลยครับ
ส่วนผมคงไปถึกน่าจะ 1 ทุ่มหน่อยๆอะ
ไปดูปลา+รับแฟนที่ JJ ก่อน
แล้วก็กลับบ้านไปขอแม่ก่อน
ถ้าแม่ให้ไปคงได้เจอกันนะครับพี่น้อง 555

กั๊กที่ให้ข้าน้อยด้วยเด้อๆๆๆ 2 ที่นั่งนะอิอิ

คือกินยันเช้าไงพี่อิอิ

เจอกันปั้ม คาวส์เท็ก (เรียบด่วนนะ)ที่เลยด่านเก็บตังด่านแรกมานิสนึงอ่ะ ปั้มไม่ใหญ่มากสังเกตุดูให้ดีๆนะเดี๋ยวจะเลย ว่าไงกันพี่น้องครับ:coolly-0046::coolly-0045:

ตามนันัน ครับ กี่ โมง ครับ พี่น้องององององออง:coolly-0039: กี่โมงครับเมย์

วันเสาร์นี้เจอกันพี่น้องรามอินทรามาเร็วๆนะ

ไปด้วยคนดิไม่ค่อยรู้จักใคร:coolly-0033:

ซอดแจ้ง คือไรหว่า:coolly-0043:

ไครที่วันเสาร์ไม่ได้ทำงาน ก็ไปตามที่ประธานเมนัดได้เลยครับ
ส่วนผมคงไปถึกน่าจะ 1 ทุ่มหน่อยๆอะ
ไปดูปลา+รับแฟนที่ JJ ก่อน
แล้วก็กลับบ้านไปขอแม่ก่อน
ถ้าแม่ให้ไปคงได้เจอกันนะครับพี่น้อง 555

กั๊กที่ให้ข้าน้อยด้วยเด้อๆๆๆ 2 ที่นั่งนะอิอิ

พี่อ้ำจะไป...ถึก...ไหนเนี้ย:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
โทรหาผมด้วยนะ อิอิ

ไปด้วยคนดิไม่ค่อยรู้จักใคร:coolly-0033:
มาเลยจะได้นั่งโต๊ะเดียวกัน

วันเสาร์โทรหาผมก็ได้ 083-804-0077..:coolly-0009:แล้วเจอกันนะ..แล้วจะมา..ถึก..:coolly-0046:กี่โมงอ่ะ

ผมคงประมาณ 1 ทุ่มได้ เพราะต้องรอ ต้อม อีก:coolly-0011:

โวยๆๆๆๆ ซ่อมรถเสร็จแว้ว
จบไปที่ 1600 555
ตั้งศูณย์อีก 300 สบายตัวไป

แล้วเจอกัน

วันนี้แล้ว
แล้วเจอกันครับ

ไง ก็ โทรมาเบอร นี่ เลย ครับ 085-1171513 bank ครับ พี่ต๋อม พี่ เมย์ พี่ อำ น้อง ต้ง พี่เป่า + พี่ๆน้องๆ แล้วเจอกันครับบบบบบ

:coolly-0012:โดดงานไปแม่นเลยดีกว่าไหน :coolly-0012:เลิกงาน สี่โมงเย็นแล้วจะรีบตามไปด่วนๆ:coolly-0034:

มารายงานตัวเด้อๆๆๆๆ
ว่าไงแก๊งขี้เมา กลับบ้านเลยป่ะคืนนั้น
แต่ไม่น่า มาเป็นคู่ๆๆๆๆ อิอิ

ผมกลับเดี่ยวเสียใจ555

-[-p-[p-[p-[p-[p-[p-[p-[p-[p-

เ ม า แ พ ร่ ด ๆ ๆ . . . :coolly-0007:

ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่มรามอินทราทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552
<!-- / message --><!-- sig -->

แหะๆๆๆอยู่หลังบ้านผม
ไม่ไปก็หมาแล้วอะครับป๋า อิอิ

เดือนนี้รวมกันสักหน่อยมั๊ย

วันงานไม่เจอพี่อ้ำเลย เจอแต่เมย์

ไปด้วยคนจะได้ไหมเนี้ย..พี่ค๊าฟ แหะ ๆ

จาได้ มีเพื่อนเซฟเพิ่ม เยอะ ๆ อิ อิ

ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่มรามอินทราทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552
<!-- / message --><!-- sig --]
ไม่พราดแน่ป๋า แต่ละงานมันโคตร ไม่เสียดายเลยกับงานทุกครั้งที่ไปครับ สุดๆๆ(เมา):coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

วันงานไม่เจอพี่อ้ำเลย เจอแต่เมย์

เพ่แก เดี๋ยวเดิน เดี๋ยวเดิน ไปรู้เดินดูอะไร:coolly-0046:

แหะๆๆๆอยู่หลังบ้านผม
ไม่ไปก็หมาแล้วอะครับป๋า อิอิ

เดือนนี้รวมกันสักหน่อยมั๊ย

เอาวันไหนดีพี่

ไปด้วยคนจะได้ไหมเนี้ย..พี่ค๊าฟ แหะ ๆ

จาได้ มีเพื่อนเซฟเพิ่ม เยอะ ๆ อิ อิ
มาได้เลยครับยินดีตอบรับ รู้จักกันก่อนพอถึงวันงานใหญ่ จะได้ไปมันด้วยกัน:coolly-0024:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม