รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ขับผ่านเส้น เรียบมอเตอร์เวย์ ที่มุ่งหน้าไปรามอินทรา

เห็นรถพี่จอดอยู่ริมถนนครับ

อิอิ

น่ า จ ะ แ ว่ ะ ป ล่ อ ย ล ม ย า ง เ ล่ น ซ ะ ห น่ อ ย . . . :coolly-0046:

ดีครับพี่น้อง ยุ่งๆ ครับ สอบ +เรียน หิวเหล้า:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
อัพยามเช้า

อาทิตย์หน้าก็ครบ 6 ปี แว้ววววว

สวัสดีตอนดึกคับทุกคน วันที่ 5ไปกันกี่โมงพี่ เจอกันที่ไหนก่อนอะป่าว

รอประธานเมย์ มาบอกละกัน 555

ส่วนตัวกระผมทำงานเด้อครับ
ว่าไงก็ว่ากัน

เ ส า ร์ นี้ ทำ ง า น . . .

เ ส า ร์ ห น้ า ไ ม่ ไ ด้ ห ยุ ด อี ก . . . :coolly-0006:

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

รอประธานเมย์ มาบอกละกัน 555

ส่วนตัวกระผมทำงานเด้อครับ
ว่าไงก็ว่ากัน
:coolly-0029:แล้วปประธานอ้ำ ไม่ไปหรอครับ มาชนแก้วกันซักมื้อ ดิพี่ ใกล้บ้านด้วยนะ:coolly-0045:

แหมไปอยู่แล้วครับประธานเมย์
เตรียมของขวัญไปให้จับรางวัลด้วยเออ555
แหมอยากรู้จะมีไครซื้อเครื่อง 2J ไปให้จับรางวัลไหมเน้อ 555

ถ้ามีนะสูดยอดๆๆๆๆๆ

----------------------
////////////////////////////////////////////
============
[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[

ด้ ว ย ค น ดิ :coolly-0039:

แหมไปอยู่แล้วครับประธานเมย์
เตรียมของขวัญไปให้จับรางวัลด้วยเออ555
แหมอยากรู้จะมีไครซื้อเครื่อง 2J ไปให้จับรางวัลไหมเน้อ 555

ถ้ามีนะสูดยอดๆๆๆๆๆ

เอาละ มื้อนี้ มีมัน :coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

คอยรั่วเว้ยๆๆๆเซ็งๆๆๆ
เดี๋ยวโดดงานเอารถไปซ่อมก่อน งานนี้โดนอีก 2-3 พันแน่ๆกรู 555

:coolly-0040: เสานี่ไปกี่โมงครับบบบ เจอกันที่ไหนครับ พี่น้องง ไม่ได้เจอกันเลยยยยยยยยย บอกด้วยครับ

ลองถามเมดูนะครับ
เพราะผมยังไม่รู้จะไปรับแฟนก่อน
หรือไม่เอาไปดี 555
แล้วเจอกันครับ

เ ส า ร์ ม า ก ะ รั ง สิ ต แ ล้ ว ม า ร ว ม แ ถ ว ร า ม อิ น ท ร า ม ะ :coolly-0033:

เ งี ย บ เ ชี ย บ เ ชี ย ว :coolly-0006:

เ ส า ร์ ม า ก ะ รั ง สิ ต แ ล้ ว ม า ร ว ม แ ถ ว ร า ม อิ น ท ร า ม ะ :coolly-0033:

เ งี ย บ เ ชี ย บ เ ชี ย ว :coolly-0006:

ไม่อ้อมไปเหรอ มาเส้นวัซะละพลน่าจะใกล้กว่านะ อิอิ

เจอกันปั้ม คาวส์เท็ก (เรียบด่วนนะ)ที่เลยด่านเก็บตังด่านแรกมานิสนึงอ่ะ ปั้มไม่ใหญ่มากสังเกตุดูให้ดีๆนะเดี๋ยวจะเลย ว่าไงกันพี่น้องครับ:coolly-0046::coolly-0045:

ลองถามเมดูนะครับ
เพราะผมยังไม่รู้จะไปรับแฟนก่อน
หรือไม่เอาไปดี 555
แล้วเจอกันครับ

เอาไปด้วยดิเพ่ แฟนผมจะได้มีเพื่อนคุย:coolly-0044:

ไม่เจอชาวรามอินทรานานและ งานนี้ซอดแจ้งป่าวคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม