รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

และแล้วก็ไม่ได้ไป..ซักที..เอิ๊กๆ..

ใครไปดูหม้อบ้างครับ

น้าบอกเราจะไปเที่ยวกันก่อนปีใหม่มั้ย หาพักพวกหน่อยเร็วววววว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,124
ไปแฟชั่นกันไม๊ล่ะ 555
:coolly-0010:​

ต้องขออภัยวันเฉลิม เข้าอู่ไปเอาเครื่อง แต่ไม่ได้อยู่ร่วมเฉลองวันเกิดหลานชายสุดที่รัก และไม่ได้เจอน้องๆ เพราะช่างรอเอาเกียร์อยู่ต้องรีบกลับ..ขอให้หลายชาย มีความสุขเจริญรุ่งเรืองในอาชีพการงาน อันว่าสุราก็เบาๆบ้างเดี๋ยวโรคตับ จะถามหา..

ต้องขออภัยวันเฉลิม เข้าอู่ไปเอาเครื่อง แต่ไม่ได้อยู่ร่วมเฉลองวันเกิดหลานชายสุดที่รัก และไม่ได้เจอน้องๆ เพราะช่างรอเอาเกียร์อยู่ต้องรีบกลับ..ขอให้หลายชาย มีความสุขเจริญรุ่งเรืองในอาชีพการงาน อันว่าสุราก็เบาๆบ้างเดี๋ยวโรคตับ จะถามหา..
ขอบคุณครับน้า...มีความสุขเจริญรุ่งเรืองเช่นกันครับ....

ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี
เราจะพบกันในวันศุกร์ที่ 7 ธันวาคม 2555 ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไปครับ
โดยเราจะไปจอดรอกันก่อนที่ ลานจอด P9 บริเวณ LAKESIDE ( ในแผนที่อยู่ซ้ายล่าง )
งานนี้ที่จอดมีน้อยนะครับราว ๆ 50-60 คันเท่านั้นเอง
และเหมือนเดิมครับ มีบัตรแจกฟรีเข้างานเช่นเคย ( เด๋วจะประสานมาให้ )

งานนี้ขอนะครับ ห้ามแซ๊ด ห้ามเบิร์น ห้ามเบิ้ลเสียงดังในบริเวณงานโดนเด็ดขาด
งานนี้เป็นหน้าเป็นตา เป็นชื่อเสียงของชมรมนะครับ
ใครรู้ตัวปฎิบัติตามกฎดังกล่าว ไม่ได้ ไม่ต้องมาครับ

ขอบคุณครับ

attachment.php

:coolly-0032:ZZZZzzzz

เขาใหญ่นะครับ พี่น้องงงงงง

ผมคงต้องติดรถคนอื่นไปรถผมน่าจะยังไม่เสร็จมั้ง - -

ไม่มีปัญหา ไปได้ ชิวๆ

สรุปคนไปมีดังนี้นะครับ

1.น้าเหลิม + เจ๊แหม่ม
2.ผม
3.แบ็งค์
4.น้าเกรียง 4 คน
5.ไป๊ท์

แก้ไขล่าสุด:
อย่าเพิ่งไปไหนไกลครับ วันอาทิตย์นี้สุภาพบุรุษท่านใดว่าง เรียนเชิญที่บ้านด้วยครับ จัดงานเลี้ยงฉลองวันเกิดย้อนหลังให้ตัวเอง

อย่าเพิ่งไปไหนไกลครับ วันอาทิตย์นี้สุภาพบุรุษท่านใดว่าง เรียนเชิญที่บ้านด้วยครับ จัดงานเลี้ยงฉลองวันเกิดย้อนหลังให้ตัวเอง

เค้าไปเขาใหญ่กันวันเสาร์เช้ามืด กลับอาทิตย์เย็น ไปด้วยกันป่าว

เค้าไปเขาใหญ่กันวันเสาร์เช้ามืด กลับอาทิตย์เย็น ไปด้วยกันป่าว
ถ้าอย่างงั้นคงไม่สะดวกอ่ะครับ วันอาทิตย์ที่จะจัด งานย้อนหลังของผมและของใหม่ด้วย แบบว่าวางแพลนไว้แล้ว ถ้าว่างหรือกลับมากันไว ก็แวะมาถอนได้นะครับ พี่น้อง:coolly-0033:

ถ้าอย่างงั้นคงไม่สะดวกอ่ะครับ วันอาทิตย์ที่จะจัด งานย้อนหลังของผมและของใหม่ด้วย แบบว่าวางแพลนไว้แล้ว ถ้าว่างหรือกลับมากันไว ก็แวะมาถอนได้นะครับ พี่น้อง:coolly-0033:

ไปจัดที่เขาใหญ่สิครับทิตบอยยยย

เอาใหม่ครับ เลื่อนแล้ว จัดวันนี้แทน 13/12/12 ก็คือวันนี้แหละครับ ท่านใดอ่านแล้ว ช่วยกระจายข่าวบอกด้วยนะครับ วันนี้อาจจะไม่ค่อยสะดวก ต้องวิ่งหาของ หากับข้าว ยังไงก็ปากต่อปากด้วยครับ ขอบคุณครับ

เอาใหม่ครับ เลื่อนแล้ว จัดวันนี้แทน 13/12/12 ก็คือวันนี้แหละครับ ท่านใดอ่านแล้ว ช่วยกระจายข่าวบอกด้วยนะครับ วันนี้อาจจะไม่ค่อยสะดวก ต้องวิ่งหาของ หากับข้าว ยังไงก็ปากต่อปากด้วยครับ ขอบคุณครับ

งั้นก็ไปเขาใหญ่ด้วยกันได้แล้วสิ

ลูกเป็นไข้เลือดออกไม่แน่ใจว่าจะหายทันไปได้หรือป่าว

ลูกเป็นไข้เลือดออกไม่แน่ใจว่าจะหายทันไปได้หรือป่าว

ขอให้หายไวๆครับ จ่ายตังค์เค้าไปแล้วด้วย หาคนสวมสิทธิ์ ไม่ทัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม