รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,101
เอ้า จริงดิครับ รีบๆเข้ามาพบความสุขได้ที่อู่เลยนะฮ๊าบๆๆๆ

แวะมาฝากเนื้อฝากตัวคร้าบบบ....มาทำงานที่รามอินทราได้เกือบเดือนแระคับ

ที่ทำงานอยู่ซอยเดียวกับอู่น้าเหลิมเลย คิคิ

แวะไปคุยกับน้าแกหน่อยช่วงนี้เหงาๆ

แก้ไขล่าสุด:
เจอกันวันศุกร์

วันศุกร์จะไปพรีเซ้นท์งานที่บางบ่อ..ถ้าจะเลยไปรามอินทรา หรือกลับมาศรีราชา อันไหน ไกล้กว่ากัน..หว่า...นึกไม่ออก..

วันศุกร์จะไปพรีเซ้นท์งานที่บางบ่อ..ถ้าจะเลยไปรามอินทรา หรือกลับมาศรีราชา อันไหน ไกล้กว่ากัน..หว่า...นึกไม่ออก..

55 จะใกล้ จะไกล อยู่ที่ใจครับพี่

รามอินทราใกล้กว่าหลายเท่าครับ

วันนี้พี่ๆเข้ามาที่อู่น้าเหลิมกันหร๋อคับ

ผมจะได้แวะคุยด้วยคับ แห่ะ

กี่โมงคับผมจะได้แวะไปนั่งคุยรอรถหายติดด้วย

อุ๊บเลิกงานแระ

อากาศจะหนาวแล้วววว

ไปโคราช ปากช่อง กันดีกว่ามั๊ย

ผมเบื่อโคราช อยู่มาตั้งแต่เด็ก..เอิ๊กๆ สวนผึ้งดีก่า..

ผมเบื่อโคราช อยู่มาตั้งแต่เด็ก..เอิ๊กๆ สวนผึ้งดีก่า..

เข้าท่าดีครับ อยากไป ขาดตัวตั้งตัวตี ตอนนี้ยุ่งมากกก

ตัวตั้งไม่มี .. ถ้าตัวตีบอกผม

พรุ่งนี้เข้าอู่ เอาเครื่องกลับบ้าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม