• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ห่างหายกันนิดนึงนะเด๋วศีลแตก
แล้วปลายปีค่อยคึกคักกันใหม่

นิดนึง ไว้อาลัยให้แม่ด้วย ท่านจะได้ไม่ห่วง

เมื่อไหร่อู่จะเปิดให้ล้างรถซะทีครับ ฝนตกหลายรอบแล้ว แห้งก็หลายที รถกลายเป็นลายแทงสมบัติแล้ว ฝากผู้เกี่ยวข้องช่วยดำเนินการด้วย ขอบคุณครับ:coolly-0033:

เมื่อไหร่อู่จะเปิดให้ล้างรถซะทีครับ ฝนตกหลายรอบแล้ว แห้งก็หลายที รถกลายเป็นลายแทงสมบัติแล้ว ฝากผู้เกี่ยวข้องช่วยดำเนินการด้วย ขอบคุณครับ:coolly-0033:

ล้างเองเลย เค้าประกาศเลิกถาวรแล้ว กำลังดำเนินการขยายกิจการอยู่

เด๋วผมว่าจะลงทุนเปิดข้างๆอู่อ่ะมีที่ว่างอยุ่ เอาซะเลยดีมั๊ย

เด๋วผมว่าจะลงทุนเปิดข้างๆอู่อ่ะมีที่ว่างอยุ่ เอาซะเลยดีมั๊ย
จะรุ่งมั้ยพี่ ค่าล้าง-ด้วยค่าเหล้า หักลบกลบหนี้ ไหวมั้ย:coolly-0010:

ยังเปิดอยู่ แต่มีข้อแม้ต้องล้างเองคร้บ มีเคมี อุปกรณ์ให้เช่า เป็นการออกกำลังกายไปในตัว ลดพุง ลดหุ่นแถมรีดอัลกลอฮอไปในตัวด้วย

ยังเปิดอยู่ แต่มีข้อแม้ต้องล้างเองคร้บ มีเคมี อุปกรณ์ให้เช่า เป็นการออกกำลังกายไปในตัว ลดพุง ลดหุ่นแถมรีดอัลกลอฮอไปในตัวด้วย

ให้เค้าหน่อย นานๆลุงแกจะมาสักที:coolly-0045:

ล้างเอง ค่าบริการเท่าไหร่ครับ เข้าแล้ว จะออกจากอู่ได้กี่ทุ่มครับ ต้องถามให้ละเอียด หุหุ

แดดร้อนแต่เช้าเลย น่าชักพรมจัง

ล้างเอง ค่าบริการเท่าไหร่ครับ เข้าแล้ว จะออกจากอู่ได้กี่ทุ่มครับ ต้องถามให้ละเอียด หุหุ

เปิด-ปิดเป็นเวลาครับ อาจจะมีล่วงเวลาบ้างเล็กน้อย

หุๆ ซุ่มไปทำแบนเนอร์มา เข้าไปชมเล่นๆได้นะ

ดูๆด้ที่โฆษณาด้านบน ใครเก่งงานศิลป์ ติชมด้วยเน่อ

พรุ่งนี้บ่ายถือไม้เท้า จาเอาEstima มาเสริมหล่อที่อู่หน่อย..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม