• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ว่าจะมาตั้งกระทู้ Cef สัญจรพอดีเลย
ไปครับ 1 หัว แต่ขอรวมตัวกันก่อนว่ามีใครไปมั่ง
จะได้จัดรถตู้ไปกันดีกว่ามั๊ย ออกสักตี 1 ตี 2
แต่ออกพรรษารึยังครับนั่น

attachment.php
:coolly-0013:

ผมไป ไมได้ครับ ดูวันเวลาล่ะ คุมสอบไล่ ครับ

เป็นช่วงเวลาอันตราย ห้ามเจ็บ ห้ามตาย ห้ามป่วย ห้ามขาด ถือว่าขาด ราชการเลย :coolly-0022:

ไฟล์แนบ

142.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
วันนี้ว่าจะมาตั้งกระทู้ Cef สัญจรพอดีเลย
ไปครับ 1 หัว แต่ขอรวมตัวกันก่อนว่ามีใครไปมั่ง
จะได้จัดรถตู้ไปกันดีกว่ามั๊ย ออกสักตี 1 ตี 2
แต่ออกพรรษารึยังครับนั่น
ของผมก็เอารถตู้ไปครับ แต่ยังไม่ออกพรรษา พอดีราคานี้โปรโมชั่นช่วงโลซีซั่น กลางคืนขอเค้าแถมห้องคาราโอเกะให้ ถ้าตั้งแต่15ตค.ไปแล้วจะกลายเป็นไฮซีซั่น ราคาโดดไปที่3พันกว่าต่อหัวเลย..ผมก็เข้าพรรษาเหมือนกันครับ..เลยต้องรีบๆไปก่อน..ราคาจะปรับ..

ของผมก็เอารถตู้ไปครับ แต่ยังไม่ออกพรรษา พอดีราคานี้โปรโมชั่นช่วงโลซีซั่น กลางคืนขอเค้าแถมห้องคาราโอเกะให้ ถ้าตั้งแต่15ตค.ไปแล้วจะกลายเป็นไฮซีซั่น ราคาโดดไปที่3พันกว่าต่อหัวเลย..ผมก็เข้าพรรษาเหมือนกันครับ..เลยต้องรีบๆไปก่อน..ราคาจะปรับ..

น้าเหลิมว่างัย ตาหนึ่ง ตาเกรียง และท่านอื่นๆว่างัยครับ

ขออภัยทุกท่านครับ
เปิดปฏิทินดู ชนกะทำบุญ 100 วัน แม่พอดีเป๊ะเลยครับ เสียดายมาก

แหม ราคาน่าไปจริงครับ

แต่กำหนดคลอดน้องคือ1 ตุลา คงไปไหนไม่ได้อะครับ

ขออภัยทุกท่านครับ
เปิดปฏิทินดู ชนกะทำบุญ 100 วัน แม่พอดีเป๊ะเลยครับ เสียดายมาก
ของผม ครบ100วัน วันที่1ตุลาพอดี แต่กะว่าจะเลื่อนไปทำบุญ หลังออกพรรษาไปแล้ว

ของผม ครบ100วัน วันที่1ตุลาพอดี แต่กะว่าจะเลื่อนไปทำบุญ หลังออกพรรษาไปแล้ว

ผมนัดญาติไปเรียบร้อยแล้วอ่ะครับ เสียดาย อยากไป
:coolly-0041:

แต่กำหนดคลอดน้องคือ1 ตุลา คงไปไหนไม่ได้อะครับ
ลูกใครครับ ใช่ลูกพี่หรือปล่าว:coolly-0010:

หายไปไหนกันหมดดดดดด

วันนี้มีใครเข้าอู่มั่ง

ไม่ได้เขาครับ เด๋วศีลแตก

ว้าวๆ....ตั้งชื่อยังอะพี่
...น้องลิ้นแมว แอ๊ๆๆๆๆๆ

ลูกใครครับ ใช่ลูกพี่หรือปล่าว:coolly-0010:

อู๊ยยยยยยยยยย:coolly-0025:

:coolly-0034: ไปทำงาน..........

ผมยังสกดคำนี้ได้ดีกว่าใครบางคนที่สกดไม่เป็น...นิ่ง..ครับ.

อึดดี ใช้ได้ ตอนนี้แตกไปหลายรายแล้ว

ต้องทำให้ได้ เพราะไว้ทุกข์ให้แม่ไปในตัวครับ

ผมยังสกดคำนี้ได้ดีกว่าใครบางคนที่สกดไม่เป็น...นิ่ง..ครับ.

:coolly-0043: หมายถึงใครครับ :coolly-0043:

ต้องทำให้ได้ เพราะไว้ทุกข์ให้แม่ไปในตัวครับ

:coolly-0043: หมายถึงใครครับ :coolly-0043:
หมายถึงคนที่อยู่ดูไบ มันไม่นิ่ง...

ใกล้เที่ยงแล้ว พักนี้เงียบเหงาจัง สงสัยจำศีลกันหมด หุหุหุหุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม