• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณมากๆครับงานสนุกสนุกมาก รูปก็สวย ทำสติกเกอร์รามอิทราไว้ให้10แผ่่นลืมเอาไปให้ .. ใครผ่านแถวพระราม๕แวะมาเอาทีครับ

มองไม่เห็นพี่จริงๆ หรือผม เมา ว่ะ :coolly-0010:

ทำงานครับ..

จำจนวันตายเหมือนกัน อย่าคิดว่ากัว ข้องใจเจอกัลได้หว่ะ

เออ มึงเก่ง แล้วกูโทรไปทำไมไม่รับ ให้คนอื่นรับสาย ไหนๆก็ไหนๆและ 3000 คืนกูได้หรือยัง 2ปีแล้วมั้งที่มึงยืมกูไป หรือว่าต้องให้หาหลักฐานไปยืนยัน 3000ครบๆไม่คิดดอก กูใจดีป่ะ:coolly-0004: ฝากอีกนิดที่บอกว่าไม่กลัว เข้ามาอ่านแล้วช่วยตอบหน่อยแล้วกัน เพราะกูโทรไปมึงก็คงไม่กล้ารับ

ปล.ขอโทษทุกๆคนด้วยนะที่ต้องอ่านให้รกสมอง ผมก็ว่าจะไม่ทำอย่างนี้แล้วนะ แต่ว่ามันต่อปากต่อคำเหลือเกิน

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0023: สำหรับกระทู้นี้ ผมถือว่าบอยช่วยรามอินทราอย่างมากมายเลยครับ ขอบคุณจริงๆ...
ขอบคุณครับน้า แต่ผมไม่ได้ช่วยไรจริงๆนะ เท่าที่จำได้ วันนั้นทำแค่ เสียบปลั๊กพัดลม (แถมปลั๊กดันจมน้ำฝนอีกตะหาก55)กะจัดโต๊ะใหม่แค่นั้นเอง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,686
แว๊บมาแป๊บนึง สิ้นเดือนเจอกันใหม่ครับ
ถ้าทุกอย่าง OK นะครับ

ได้ยินแบบนี้แล้วรู้สึกผิดและไม่สบายใจครับ
เรื่องความผิดพลาดในการจัดงาน ครั้งนี้ ถ้าจะโทษก็โทษผมดีกว่าครับ เงื่อนไขบางอย่างกับทางร้านมีข้อจำกัดและไม่จำกัด ส่วนรายละเอียดไม่ขอพูดถึงดีกว่า ครับ มันผ่านไปแล้ว
ปล.จุดมุงหมายการจัดงานก็อย่างให้ทุกคนมาสนุกกัน ขอบคุณทุกความคิดเห็น
พี่ทำเต็มที่แล้ว ไม่มีใครเค้าว่าพี่หรอก เห็นพี่ออกมาตัดพ้อต่อว่าตนเอง ผมก็รู้สึกผิดขึ้นมาเลย ที่เริ่มก่อน ขอโทษครับ แค่ผมรู้สึกว่า ลงบิลก่อนไม่ได้หรอ สุดท้ายเราก็จ่ายตอนจบอยู่ดี พี่ต้องเห็นตอนพนักงานมันบอกว่าจ่ายสด หน้ายังกะส้นติง

แว๊บมาแป๊บนึง สิ้นเดือนเจอกันใหม่ครับ
ถ้าทุกอย่าง OK นะครับ

อะไร OK อะไร จะแต่งงานรึ
ปล.ฝากจุ๊บติดกระจะไปกะพี่ยศ ไปไถ่ถอนเอาน่ะ
พี่ทำเต็มที่แล้ว ไม่มีใครเค้าว่าพี่หรอก เห็นพี่ออกมาตัดพ้อต่อว่าตนเอง ผมก็รู้สึกผิดขึ้นมาเลย ที่เริ่มก่อนขอโทษครับแค่ผมรู้สึกว่า ลงบิลก่อนไม่ได้หรอ สุดท้ายเราก็จ่ายตอนจบอยู่ดี พี่ต้องเห็นตอนพนักงานมันบอกว่าจ่ายสด หน้ายังกะส้นติง

จำจนวันตายเหมือนกัน อย่าคิดว่ากัว ข้องใจเจอกัลได้หว่ะ!!!

อย่ามาปากดี เด๋วแม่งจะโดน ถ้าที่ไหนอยู่แล้วไม่ดีใครจะอยากอยู่ว่ะ แล้วจะอยู่ที่ไหนมันหนักหัวใครไม่ทราบ...

หยุดเถอะ ทั้ง 2 คน
มีรัยในใจแนะนำให้ไปโทรคุยกันดีกว่า คนอื่นเค้าไม่รู้เรื่องด้วย "คิดซะว่าทำเพื่อส่วนรวม"
แต่ก็อยากให้จบลงกันด้วยดี

แก้ไขล่าสุด:
ยุติความรุนแรง งดคิดมาก
แล้วศุกร์นี้มาเข้าอู่กันนะคร๊าบบบบบ
สังสรรค์สักหน่อย หลังจากเหนื่อยกันนาน
จากนั้นก็เข้าพรรษาคร๊าบบบบบ

แล้วศุกร์นี้มาเข้าอู่กันนะคร๊าบบบบบ
สังสรรค์สักหน่อย หลังจากเหนื่อยกันนาน

:coolly-0004::coolly-0028::coolly-0004::coolly-0028::coolly-0004::coolly-0018::coolly-0040::coolly-0004::coolly-0012::coolly-0014::coolly-0019::coolly-0014::coolly-0019::coolly-0028::coolly-0028:

ศุกร์เข้ากทม.ค้าง.1คืน เข้าอู่ส่งท้ายเข้าพรรษาดีมั้ย รึว่าไง เช้าเสาร์ ไป อัมพวาค้าง1คืน อาทิตย์เข้าพรรษาพักตับ 3 เดือน..เข้ากทม.ถ่ายรูปหลานรับปริญญา ม.ศิลปากร

ศุกร์เข้ากทม.ค้าง.1คืน เข้าอู่ส่งท้ายเข้าพรรษาดีมั้ย รึว่าไง เช้าเสาร์ ไป อัมพวาค้าง1คืน อาทิตย์เข้าพรรษาพักตับ 3 เดือน..เข้ากทม.ถ่ายรูปหลานรับปริญญา ม.ศิลปากร

ดีครับพี่...........

ดีครับน้า ศ จะได้ สุข:coolly-0022:

หยุดเถอะ ทั้ง 2 คน
มีรัยในใจแนะนำให้ไปโทรคุยกันดีกว่า คนอื่นเค้าไม่รู้เรื่องด้วย "คิดซะว่าทำเพื่อส่วนรวม"
แต่ก็อยากให้จบลงกันด้วยดี
โทรแล้วพี่ ไม่ใช่ไม่โทร โทรเป็นพันครั้งแล้วมั้ง คิดดูพี่ ระยะเวลาตั้ง2ปี ผมเคยออกมาสาวใส้ให้กากินป่ะ มีใครเคยรู้เรื่องนี้มาก่อนหรือปล่าว ถามได้เลย ผมไม่เคยเล่าให้ใครฟัง แต่...
ดูสิ่งที่มันทำ ให้ข้าวหมา หมามันยังเชื่อง แต่ผมบอกได้เลย ทำบุญกะมันพันครั้ง มันไม่แทรกซึมเข้าผิวหนังมันหรอก:coolly-0004:

ปล.ขอโทษด้วยที่ต้องแสดงออกทางนี้ ผมพยายามอ่อนมาตลอด ผลัดวันประกันพรุ่งก็ยอม ขาดเหลืออะไรผมยื่นมือเข้าช่วย แล้ววันนึงมันก็ชิ่ง ผมรู้จักมันก็เพราะเซฟิโร่ เลยแสดงออกทางนี้ดีกว่า เพราะไม่รู้ว่าจะติดต่อได้ทางไหนแล้ว บ้านมันก็รู้แต่ซอย แต่ไม่เคยเห็นหลังซักกะที :coolly-0023:

งั้นศุกร์นี้จัดหนักเลยนะ ยาววววๆๆๆๆๆ

ใครจะสอยรีบเลยยยย 555

ไปถามคนใช้ J มาแล้วว่า 25 สนุกกว่าเย๊ออออ

อืม.........มีแบบ 3 มิติมั๊ย จะได้รอดู

หล่อกันทุกคนเลยเสียดายต้องกลับก่อน:coolly-0045:

อืม.........มีแบบ 3 มิติมั๊ย จะได้รอดู

เอ้ยยย นั่งลงเด่ะพี่บิ๊กบังคนข้างหลังเค้านะ ว่าแต่ใครชอบใครใครไม่เล่นกับใครคัฟติดตามต่อไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม