• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0004: ประกาศจากทางอู่ครับ
เรื่องทำบุญที่อู่นะครับ :coolly-0037:
กับเรื่องไปเทียวทะเลกันครับ ไปเป็นขบวนกันครับ :coolly-0034:
รวมตัวกันด้วยนะครับ น้าเฉลิมจะพาไปเทียว+ทำบุญอู่:coolly-0044:
ทำบุญในเดือนนี่ นะครับ :coolly-0037:
ไปทะเล วันที่2-3:coolly-0021:
PR อู่มาเองเลยวุ้ย ว่าแต่ทำบุญวันไหนง่ะ:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,842
1-3 ผมก็ไปทะเล 555
ทำบุญอู่วันไหนครับ PR Bank

:coolly-0004: ประกาศจากทางอู่ครับ
เรื่องทำบุญที่อู่นะครับ :coolly-0037:
กับเรื่องไปเทียวทะเลกันครับ ไปเป็นขบวนกันครับ :coolly-0034:
รวมตัวกันด้วยนะครับ น้าเฉลิมจะพาไปเทียว+ทำบุญอู่:coolly-0044:
ทำบุญในเดือนนี่ นะครับ :coolly-0037:
ไปทะเล วันที่2-3:coolly-0021:
จะประชาสัมพัน รายละเอียหน่อยจิน้อง บอกวันที่ เวลา ด้วยนะ

:coolly-0010: จะได้ภาพอย่างที่ใจหวังพอดีสินะครับ

ขอวันเวลาแน่ชัดเช่นกันครับพี่แบงค์

ได้เวลาแสดงความอลังการบนท้องถนนแล้ว

ขอเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถเป็นขบวน ไปเที่ยวทะเลกัน

นำทีมโดย น้าเหลิม อู่เฉลิมชาติ ดึงโป่งทำสี

สถานที่ ระยอง หรือ หัวหิน อยุ่ในช่วงพิจารณา

วันเสาร์ที่ 2 เม.ย. 54 เวลา 10.00 น. เคลื่อนทัพ

ค้าง 1 คืน กลับ 3 เม.ย. 54 เวลา 18.00 น.

ลงชื่อไว้ได้เลย หรือโทร 086-999-6953

แก้ไขล่าสุด:
ขอเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถเป็นขบวน ไปเที่ยวทะเลกัน

นำทีมโดย น้าเหลิม อู่เฉลิมชาติ ดึงโป่งทำสี

สถานที่ ระยอง หรือ หัวหิน อยุ่ในช่วงพิจารณา

วันเสาร์ที่ 2 เม.ย. 54 เวลา 10.00 น. เคลื่อนทัพ

ค้าง 1 คืน กลับ 3 เม.ย. 54 เวลา 18.00 น.

ลงชื่อไว้ได้เลย หรือโทร 086-999-6953
ว่าแต่ไปวันเสาร์หรา เอาไงดีหว่า:coolly-0043: งานก็มี ไม่แน่อาจจะบึ่งรถตามไปช่วงบ่าย :coolly-0044: แล้วค่าใช้จ่ายละ ยังไง ศุกร์นี้เข้าอู่กันดีกว่าพี่น้อง:coolly-0001:
หาอะไรร้อนๆดื่ม อากาศแม่มเย็นกว่าแอร์รถตรูอีก:coolly-0023:

ว่าแต่ไปวันเสาร์หรา เอาไงดีหว่า:coolly-0043: งานก็มี ไม่แน่อาจจะบึ่งรถตามไปช่วงบ่าย :coolly-0044: แล้วค่าใช้จ่ายละ ยังไง ศุกร์นี้เข้าอู่กันดีกว่าพี่น้อง:coolly-0001:
หาอะไรร้อนๆดื่ม อากาศแม่มเย็นกว่าแอร์รถตรูอีก:coolly-0023:

รถไม่มี Heater เหรอ.........

เสาร์นี้เข้าไปคุยกันก็ได้....

สรุปไงไม่สน กรูปายด้วยยยยยยย.............:coolly-0005:

เออ..ล็อคอิน1213 แต่ที่จะไปนี่ อั๋น873นะครับ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,853
พี่อั๋น คราวที่แล้วที่พี่ถ่ายตอนไปบางแสนเอารูปให้ ปาร์มทำVTRจิ
ที่พี่โผล่มาจากซันลูฟอ่ะส่วนรูปโคโยปรี้กล้องผมมีเพียบ 555

แต่งานนี้ออกตัวก่อนเลยไม่ได้ไปแน่นอนครับ

วันนี้ 19/3/54 เข้าไปคุยกันที่อู่พี่เหลิมนะครับ

พี่อั๋น คราวที่แล้วที่พี่ถ่ายตอนไปบางแสนเอารูปให้ ปาร์มทำVTRจิ
ที่พี่โผล่มาจากซันลูฟอ่ะส่วนรูปโคโยปรี้กล้องผมมีเพียบ 555

แต่งานนี้ออกตัวก่อนเลยไม่ได้ไปแน่นอนครับ

เออ....ลงทุนถ่ายกันตั้งเยอะม้ายเห็นไดดูเล้ยยยยย

มีแต่เตาถ่าน ใช้แทนกันได้ป่ะ

เรื่องคิ้วพรุ่งนี้ว่างโทรมานัดละกันช่วบ่ายๆ
วันนี้ 19/3/54 เข้าไปคุยกันที่อู่พี่เหลิมนะครับ

วันนี้ติดธุระไปราชรี สรุปยังไงแจ้งด้วยคับ

วันนี้ติดธุระไปราชรี สรุปยังไงแจ้งด้วยคับ[/QUOTE]

แนะมาเยือนถิ่นปาล์มนี่นาพี่ มาทำงานรึ :coolly-0010:

วันนี้ติดธุระไปราชรี สรุปยังไงแจ้งด้วยคับ

แนะมาเยือนถิ่นปาล์มนี่นาพี่ มาทำงานรึ :coolly-0010:[/QUOTE]

ไปงานศพ น่ะน้อง

รับทราบ จะประชุมหาข้อสรุปว่าจะไปที่ไหน

ระยอง ครับ ระยอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม