• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คงอยู่กันแถวๆ นี้แหละว่าแต่พรุ่งนี้จัดหนักกันหน่อยมั้ย :coolly-0003:
ช่วงนี้จัดหนักมะค่อยไหว ร่างกายไม่อำนวย ขวดเดียวก็ไปแล้ว:coolly-0023:

ไปทำไรมาร่างกายไม่เอื้อล่ะพี่บอย :coolly-0028:

พรุ่งนี้ไปกันกี่โมง MT.

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,805

ไปบ่าย 3 กันอ่ะพี่
ผมเลิกงานแล้วก็ไปเลย
บ่าย3 ครึ่งน่าจะถึงกั๊บ
พี่เตรียมรถไว้ใส่ของด้วยนะ หุหุ

ไปบ่าย 3 กันอ่ะพี่
ผมเลิกงานแล้วก็ไปเลย
บ่าย3 ครึ่งน่าจะถึงกั๊บ
พี่เตรียมรถไว้ใส่ของด้วยนะ หุหุ

ของไรหว่า........

• #5,807
ไปทำไรมาร่างกายไม่เอื้อล่ะพี่บอย :coolly-0028:
แบบว่าร่างกายเพิ่งเริ่มปรับสภาพ เปลี่ยนจาก ดช.เป็น นายก็อย่างงี้แหละ ว่าแต่วันนี้ไปปะ
บ่าย3โมงก่าๆ เจอกัน ไปก่อนจองโต๊ะด้วย
ปล.คิ้วสแตนเลสของเค้า เอามาด้วยนะ:coolly-0033:

แบบว่าร่างกายเพิ่งเริ่มปรับสภาพ เปลี่ยนจาก ดช.เป็น นายก็อย่างงี้แหละ ว่าแต่วันนี้ไปปะ

บ่าย3โมงก่าๆ เจอกัน ไปก่อนจองโต๊ะด้วย

ปล.คิ้วสแตนเลสของเค้า เอามาด้วยนะ:coolly-0033:

ของเค้าก็คือของเค้า ไม่ใช่ของเรา

ปาล์มไปที่งานเลยนะครับ ขอเก็บภาพล่วงหน้าก่อนเลย

แต่ยังอยู่ราชบุรีอยู่เลยตอนนี้

:coolly-0034:

แล้วจะมาเยี่ยมบ่อยๆ

ขอบคุณปาล์มมากครับ

ขอบคุณพี่เช่นกันครับ สำหรับมิตรภาพ :coolly-0044:

• #5,813
งานหนุกไม๊ 555
สวดยอดๆๆๆๆๆ

ปาล์มไปที่งานเลยนะครับ ขอเก็บภาพล่วงหน้าก่อนเลย

แต่ยังอยู่ราชบุรีอยู่เลยตอนนี้

:coolly-0034:
กลับถึงบ้านกี่โมง ภาพไหนของผมที่พอจะแบล็กเมล์ได้ ช่วยกรุณาตัดทิ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:
งานหนุกไม๊ 555
สวดยอดๆๆๆๆๆ
คุณพี่สุดตรีนนนน มากครับ

คิ้วเลสผมอยู่หนายยยยยยย

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:​

ว่าแล้วตอนกลับลืมแน่ๆ เดี๋ยวจัดการไว้ให้พร้อมติดตั้ง ( แบบพิเศษใส่ไข่ )

ว่าแล้วตอนกลับลืมแน่ๆ เดี๋ยวจัดการไว้ให้พร้อมติดตั้ง ( แบบพิเศษใส่ไข่ )
ตังไม่เอาด้วยชิมิ ถืดว่าบิดพลิ้วลูกค้า:coolly-0010:

กลับถึงบ้านประมาณ 5 ทุ่มครึ่งครับพี่ ชั่วโมงเดียว รถไม่มี ขับสบาย

ส่วนรูป...ว่าไงว่าตามกันพี่
:coolly-0028:

พี่เกรียงเป็นอะไรครับ :coolly-0043:

น้องเป็นห่วงนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม