รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
งานพระราม 3 ต้นเดือน
แล้วเรารวมกันสักวันที่ 20 ดีมะ ทุกท่าน

โอเช จัดไป:coolly-0029:

เออวันนั้นเห็นว่ามีไครบอกยังไม่ได้เสื้อ
ต้องสมัคร 500 นะถึงได้เสื้อ
ถ้าสมัคร 250 ได้ สติ๊กเกอร์อย่างเดียว

ถ้าต้องการก็วันไปพระราม 3 อะ โทรหาป๋าลองให้แกเอาไปเผื่อด้วยเลย บอกไซร้ๆๆๆๆๆด้วยนะ

เออวันนั้นเห็นว่ามีไครบอกยังไม่ได้เสื้อ
ต้องสมัคร 500 นะถึงได้เสื้อ
ถ้าสมัคร 250 ได้ สติ๊กเกอร์อย่างเดียว

ถ้าต้องการก็วันไปพระราม 3 อะ โทรหาป๋าลองให้แกเอาไปเผื่อด้วยเลย บอกไซร้ๆๆๆๆๆด้วยนะ
ค่าสมัครสมาชิก ตอนนี้เปลี่ยนแปลงใหม่แล้วครับ ขอบอก 250ยกเลิก มี350 ให้หมวก 1ใบ พร้อมสติกเกอ์ื 1 ชุด สมัคร500ได้เสื้อ ตามนั้น..

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

ก็เปิดเพลงดังๆสิพ่อหนุ่มจะได้ไม่เงียบ 555

ขอบคุณป๋ายศครับ ว่าแต่เปลี่ยนนานยังอะ ไม่เห็นรู้เลย อิอิ

รับทราบครับป๋า

วันมิตติ้งนี้เจอกันนะคับพี่น้องค๊าบบบบบ... :coolly-0044:

:coolly-0010:ได้ที่เมาอีกแว้ว

เด๋วไปเอาเสื้อที่งานดีกว่า จะได้มีกะเค้าซะที่

แนะนำโช๊คหน้าราคาย่อมเยาว์ให้หน่อยดิพี่ๆ

โช๊คหน้าไม่ไหวแล้วววว

เหอๆที่บ้าน มี 2 ตัวแล้วแต่ไม่ค่อยได้ใส่

ส่วนมากชอบอยู่ในเครื่องแบบมากกว่า

คืนวันเสาร์ยังจอด หล่อ อยู่เลย เป็นอารายอ่ะ:coolly-0007:

นั่นสิ
แอบไปแซดกะไครมาละ
แหมสีเขียวมันหยุดไม่ได้ซะด้วยถ้าสีแดงนะหยุดเลย 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม