รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมกันที่ไหนครับผมมาใหม่อยากไปร่วมด้วยได้ไหมครับ

หน่วยสอดแนม
:coolly-0022:

:coolly-0002:ทุกวันนี้ก็เหมื่อนรถบังคับเลย เธอสั่งให้ไปไหนก็ต้องพาไป
:coolly-0004:ไปทางซ้าย
:coolly-0004:ไปทางขวา
:coolly-0004:ไปข้างหน้าสิ ไม่พอใจก็งอนอีก:coolly-0028: [/QUOTE]
สงสัย เกียมัว แน่ๆเลย555

ฝนจะตกไม๊น้อ....และถ้าฝนตกจะทำกันยังไงครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
สถานที่แห่งนี้ฝนตกอย่าไปกลัว ก็เข้าไปใน Mcdonal สิคร๊าบๆๆ

Maxvallu Maxvallu

ถ้ากลัวฝนตก..เข้าซอยนิดหน่อย..มาที่อู่สิทธิโชค.ยินดีต้อนรับ.คร้าบบบบบบ....

แนะนำเส้นทาง
ไครมาจากทางรามอินทราเลยมาทางห้างแฟชั่นแล้วเลี้ยวขวาขึ้นสะพานที่เขียนไปเกษตร นะครับ พอขับมาจนเกือบสุดทางจะมีทางลัดเข้าห้างอยู่ทางซ้ายมือ

ส่วนผมคงพจญกับรถติด และอาจเข้าไปหาพวกพี่เหลิมที่อู่สีในซอยแป๊บนึงนะครับ

ไฟล์แนบ

20.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
ถ้ากลัวฝนตก..เข้าซอยนิดหน่อย..มาที่อู่สิทธิโชค.ยินดีต้อนรับ.คร้าบบบบบบ....

ขอบคุณมากครับพี่:coolly-0033: เซฟไทยใจดีทุกคนเลย
:coolly-0046:ว่าแต่มีเหล้าให้กินไหมพี่ อิ อิ :coolly-0033:

เหล้ามีเหล้าขาว
เหล้าสี บ่อ มี555

นัดรวมพลกันกี่โมงคับ....

แหมมม

เมาๆนี่ แฟ๊ดออกกันทุกคนเลย อิอิ

ขอบคุณมากคับ พี่ๆ มากันเยอะแล้วอบอุ่นดี

555 แม๊กขายเหล้าด้วยหว่ะแหมออกกันแฟ๊ดๆเห็นใจคนเครื่องแฟ๊ดไม่ได้บ้างเดะ เซ็งเลย เด็กแม่มมองกะไอนี่ต้องแฟ้ด บ้างเสียใจด้วยนะ 555 เครื่องกรูเดิมๆๆๆๆว่าแต่พี่ตี๋แกไปไหนอะ เห็นรถแกจอดอยู่แต่ตัวหาย เมาตกน้ำหน้าแม๊กรึเปล่าไม่รู้แต่ไม่เป็นไรแถวนั้นร่วมอยู่เพียบ 555

:coolly-0028:555 ก็บอกแล้วกินช้างแล้ว ทีนจะหนักเหมือนทีนช้าง

:coolly-0046:ผมก็นึกว่าคนที่ตกน้ำหน้าMac เป็น พี่ อ้ำ กับ น้องต้อม ซะแว้ว:coolly-0045:

สวัสดีวันจันทร์อันแสนสับสน รถแม่มติดแต่เช้าเลยกรู

เห็นเพื่อนที่ทำร่วมบอกวันนั้นคนไปแฟ๊ดแถวทางด่วยเยอะเหมือนกัน
ไครไปบ้างป่าวอะ เห็นมีเซฟไปด้วยไม่รู้ใช่พวกเรารึเปล่า

:coolly-0022:มีภาพเก็บตก

:coolly-0042:ภาพถ่ายติด วิญญาณ:coolly-0006:

:coolly-0043:มุงไรกันอ่ะ

:coolly-0035:กลับไปก่อนสองคัน น่าเสียดาย

:coolly-0046: อิอิ มีใครนั่งอยู่ในรถหว่า:coolly-0046:

:coolly-0039:เล่นมากันเป็นรถเข็นเลย:coolly-0045:

:coolly-0024:นุกมาก โอกาสหน้าเจอกันใหม่นะ:coolly-0024:

แก้ไขล่าสุด:
เ ห็ น ฝ น โ ป ร ย ไ ม่ ไ ด้ ไ ป ห ว า ๆ ๆ . . . เ สี ย ด า ย :coolly-0033:

คืนนั้นผมไปต่อเลียบด่วนครับ รถเยอะดีครับ

หน้าหนุกจัง
ไว้เจอกันน้ะ
:coolly-0044:

แหะๆคลอดแล้วงานชมรมที่พระราม 3 ไครไปบ้าง

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/20214

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม