• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีคับทุกท่าน ปีใหม่นี้ไปเที่ยวไหนกันมังละคับ

ไปไหนมาไหน เดินทางปลอดภัยกันทุกๆๆๆคนนะคับ

หุหุ พรุ่งนี้ก็หยุดแล้ว บ่ายๆ วันที่31 ที่อู่พี่เหลิม
ยันนับถอยหลังเลยครับๆๆๆๆ

เมาเต็มที่ ขลี้เต็มกางเกง

อย่าลืมเอากางเกงไปเปลี่ยนนะ555

มีความสุขกันทุกคนนะ พี่ น้อง:coolly-0026:

Happy New Year มีความสุขมากๆ ครับทุกคน

1 มกราคม 2554
สวัสดีปีใหม่ครับขอให้มีความสุขกันทั่วหน้าครับพี่น้อง.....:coolly-0044:

/'//'/หวัดดีปีใหม่ 2554 ครับทุกๆคน/'//'/
ฝนตกทุก......วัน

หวัดดีปีกระต่ายครับผม ร่ำรวยเงินทองทุกคนเลยนะครับ:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,468
หวัดดีปีใหม่ครับ
เริ่มต้นใหม่ สิ่งใหม่ๆ การทำงานแบบใหม่ๆ
มีความสุขมากๆครับ

ตามมาสวัสดีปีใหม่ด้วยคน ขอให้รวยทุกคน รถอย่าพัง ตังจาได้เหลือเที่ยวคับ

หวัดดีปีใหม่ทุกท่านครับ

หวัดดีปีใหม่ 2011:coolly-0035:

• #5,472
วุ๊ย

วันทำงานวันแรก ดูเซ็งๆไงไม่รู้ :coolly-0012:

เอ้า สู้ต่อไปครับ
:coolly-0034:​

เมือ่ไร จะ สิน ปี นี่ :coolly-0004: :coolly-0022:

• #5,474
  • #5,475
ชื่อไปร์ทครับ วิ่งแถวโรงเรียนบดิน 2 แม็กวาลู

:coolly-0033::coolly-0033:

เจอตัวและ
เห็นรถตั้งแต่แตนด์ๆ เดี๋ยวนี้ดุน่าดู
ชอบจริงๆ เปลี่ยนแปลงเร็วดีครับ
ฝากเบอร์ไว้ในนี้ได้เลย เผื่อมีไรจะโทรไปตามครับ 555:coolly-0046:

หวัดดีปีใหม่ 2011

กลับมาแล้วจ้า.........

• #5,478
  • #5,480
แล้วพี่รู้ "เรื่องปิ้งย่าง" ที่อู่ยัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม