• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เช้าๆอากาศดีจิงๆ บ่ายมาแม่มร้อนตับแทบแตก มิลานว่าร้อนแล้วนะ เมืองไทยแม่งเฮี้ยๆเลย:coolly-0008:

" REST IN PEACE "

เพื่อสิ่งที่ดีกว่า

:coolly-0001: :coolly-0033:​

ดีทีสุดตะหาก

อารายหว่า....:coolly-0043::coolly-0010:

สงสัยจะตามกระแส "เจ้าของรถชอบนอนอู่" ว่าแต่คาร์แคร์ที่นี้เปลี่ยนผู้จัดการบ่อยจังเข้าไปทีไรเปลี่ยนคนทุกที

เช้าๆอากาศดีจิงๆ บ่ายมาแม่มร้อนตับแทบแตก มิลานว่าร้อนแล้วนะ เมืองไทยแม่งเฮี้ยๆเลย:coolly-0008:

ไปเดินแบกอีกแล้วหรอ เย็นนี้เจอกันที่อู่นะ อิๆ

แก้ไขล่าสุด:
สวัดดีตอนเช้า กับ อากาศดีๆ ครับ
......................................

ปล.590 เมิงนี่มันเฮียเจงๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,425
555 ฟวยไรครับท่านตั๊กม้อ

เห็นติดหม้ออยู่เลยมิอยากรบกวน หุหุ

ก็รู้ที่อู่มันร้อนไง เลยกลัวว่าท่านจะรับไม่ได้

• #5,426
ปล.ถึงน้าเหลิม

ส่วนแบ่งค่า PR อู่อย่าลืมนะครับ 555

ช่วงนี้ผมฝากหุ้นส่วนอีกคนด้วยนะครับ:coolly-0046:

โดเรม่อนน้อย 555

ไฟล์แนบ

86.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
แก้ไขล่าสุด:

ส่วนแบ่งค่า PR อู่อย่าลืมนะครับ 555

ช่วงนี้ผมฝากหุ้นส่วนอีกคนด้วยนะครับ:coolly-0046:

ไม่ช่วย แถมยังมาเกะกะอู่อีก แล้วยังมีหน้ามาขอส่วนแบ่งอีก ทรามได้ใจจริงๆวะ นักเลงคีร์บอร์ด:coolly-0025:

แบบชั่วคราว หรือค้างคืน รึว่ารายเดือนดี

ช่างมีความสุขกันจิง...จิ๊ง

น่าอิจฉา......................

พ่อเชฟ ลัล...ล้า ทั้งหลาย

• #5,430
ช่างมีความสุขกันจิง...จิ๊ง

น่าอิจฉา......................

พ่อเชฟ ลัล...ล้า ทั้งหลาย

ทำงานหนักไม่ได้มาลั๊ลลา:coolly-0003:

ปลายปีโบนัสออกก็มาฉลองได้นะครับ 555

แหมน่าฉงฉานทำงานตัวเป็นเกลียว หุหุ:coolly-0046:

ทำงานหนักไม่ได้มาลั๊ลลา:coolly-0003:

ปลายปีโบนัสออกก็มาฉลองได้นะครับ 555

แหมน่าฉงฉานทำงานตัวเป็นเกลียว หุหุ:coolly-0046:
โทรหาแม่มไม่รับ มีโทรศัพย์ไว้ทำฟวยไรครับพี่:coolly-0019:

• #5,432
ไว้ติดต่องานไม่ใช่มาชวนนอกลู่นอกทาง
555 :coolly-0044:

เพี้ยง........ขอให้สมพรปาก

""""กระหายอย่างแรง""""

วันนี้ป่ะล่ะ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
......................................
Hello
เงียบเชียบ
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:​

• #5,437

ณ.ที่พิมพ์อยู่ตอนนี้
ยอดยาหยีของพี่อยู่กับผมตั้งแต่เช้ายังไม่จากกันเลย 555
:coolly-0046: รถออฟฟิสพังเลยพามานั่งเล่นแถวฉะเชิงเทราหน่อย หุหุ

• #5,440
โอยไกล้สิ้นปีแว้วๆๆๆๆ

ลุ้นโบนัสน่าดูหุหุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม