• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คุณบอย ร้อยเมียครับ หนูที่บ้านผมถามว่า

เบาะที่ฝากไว้เอามาเป็นอาหารได้หรือไม่ครับ :coolly-0010:
งานที่เมืองทองเอามาฝากได้ป่ะล่ะ เอาเบาะหลังมาก่อน ที่เหลือจะไปเอาเอง ขอบเตียง:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,322
งานที่เมืองทองเอามาฝากได้ป่ะล่ะ เอาเบาะหลังมาก่อน ที่เหลือจะไปเอาเอง ขอบเตียง:coolly-0033:

ขอบเตียงบางแสนเจ็บไม๊ล่ะ 555

• #5,324
ฝากให้พี่ตู่

อ่าว...แล้วพวกท่านมีใครไปมั่งละ งาน มอเตอร์ เอ็กโปร

ผมไปละ 1คน พักเที่ยงเสร็จก้ลาช่วงบ่ายไป เล้ย..

Motor Expo 2010 8 ธันวาคม 2553

วันพุธที่ 8 ธันวาคม 2553 ตั้งแต่เวลา 13.30 น. เป็นต้นไปนะครับ
ปกติทุก ๆ ปี เราจะขึ้นลานได้ตอน 16.00 น. แต่ปีนี้ เราจะขึ้นลานได้เร็วขึ้น เพราะไม่มีรอบบ่ายมาคั่น

เป็นแค่นายก ฯ มาเยี่ยมชมในงานแล้วก้อกลับ คาดว่าไม่น่าเกิน 14.30 น. น่าจะได้ขึ้นกันแล้ว
จุดรวมบริเวณลานจอด P9 จะมีแต่ห้องน้ำให้ ไม่มีน้ำขาย ไม่มีสิ่งอำนวยความสะดวกอื่น
โปรดเตรียมร่ม ซันบล็อค น้ำดื่ม ผ้าเย็น โซดา เหล้า หรือเบียร์กันไปตามสันดาน

หมายเหตุ :
1. เนื่องจากลานจอดโชว์มีพื้นที่จำกัด ขอสงวนสิทธิ์ให้กับสมาชิก cefiro-thailand เท่านั้น
สำหรับบุคคลทั่วไปที่ต้องการสมัครสมาชิกสามารถสมัครได้ที่ลานจอด P9 และติดสติ๊กเกอร์ชมรมเพื่อขึ้นไปลานจอด

2. ห้ามซื้อ - ขายสินค้ากันในบริเวณลานจอดโชว์โดยเด็ดขาด

3. ห้ามเบิ้ลเครื่อง เบิร์นยาง หรือสร้างความรำคาญให้กับลูกค้าผู้มาเยี่ยมชมงานท่านอื่น ๆ โดยเด็ดขาด

4. ห้ามซัด ห้ามแซร๊ดดดด บริเวณถนนในเมืองทองโดยเด็ดขาด

สงสัยประการใดสอบถามได้ 0817729909 ออย<!-- / message --><!-- sig --]

โอ๊ยยย.....ทำงาน

3. ห้ามเบิ้ลเครื่อง เบิร์นยาง หรือสร้างความรำคาญให้กับลูกค้าผู้มาเยี่ยมชมงานท่านอื่น ๆ โดยเด็ดขาด

4. ห้ามซัด ห้ามแซร๊ดดดด บริเวณถนนในเมืองทองโดยเด็ดขาด

สองข้อนี่ ไม่ใช่ กู แน่ครับ เพราะกู ทำไมได้ ขับได้7 วัน ก็บุณแล้ว:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
อ่าว...แล้วพวกท่านมีใครไปมั่งละ งาน มอเตอร์ เอ็กโปร

ผมไปละ 1คน พักเที่ยงเสร็จก้ลาช่วงบ่ายไป เล้ย..

:coolly-0046: แวะมารับผมด้วยนะคับเสี่ยอั๋น

• #5,329

โหยอ่อนว่ะต้องลางานด้วย
โดดงานโลด
งานการไว้วันหลังค่อยทำก็ได้ 555:coolly-0046:

หึหึหึ:coolly-0010:

Motor Expo 2010 8 ธันวาคม 2553

วันพุธที่ 8 ธันวาคม 2553 ตั้งแต่เวลา 13.30 น. เป็นต้นไปนะครับ
ปกติทุก ๆ ปี เราจะขึ้นลานได้ตอน 16.00 น. แต่ปีนี้ เราจะขึ้นลานได้เร็วขึ้น เพราะไม่มีรอบบ่ายมาคั่น

เป็นแค่นายก ฯ มาเยี่ยมชมในงานแล้วก้อกลับ คาดว่าไม่น่าเกิน 14.30 น. น่าจะได้ขึ้นกันแล้ว
จุดรวมบริเวณลานจอด P9 จะมีแต่ห้องน้ำให้ ไม่มีน้ำขาย ไม่มีสิ่งอำนวยความสะดวกอื่น
โปรดเตรียมร่ม ซันบล็อค น้ำดื่ม ผ้าเย็น โซดา เหล้า หรือเบียร์กันไปตามสันดาน

หมายเหตุ :
1. เนื่องจากลานจอดโชว์มีพื้นที่จำกัด ขอสงวนสิทธิ์ให้กับสมาชิก cefiro-thailand เท่านั้น
สำหรับบุคคลทั่วไปที่ต้องการสมัครสมาชิกสามารถสมัครได้ที่ลานจอด P9 และติดสติ๊กเกอร์ชมรมเพื่อขึ้นไปลานจอด

2. ห้ามซื้อ - ขายสินค้ากันในบริเวณลานจอดโชว์โดยเด็ดขาด

สงสัยประการใดสอบถามได้ 0817729909 ออย<!-- / message --><!-- sig --]
ต้องตัวใหญ่หน่อย :coolly-0034:

• #5,333
รถเปลี่ยนสีก็เปลี่ยนรูปดิเห้ย.....

รถเทศบาลไหนอะ 555

โหยอ่อนว่ะต้องลางานด้วย
โดดงานโลด
งานการไว้วันหลังค่อยทำก็ได้ 555:coolly-0046:
เก่งจิงๆ
..................................
นักเลงคีย์บอร์ด

ยังมะฟื้นหรือไงครับพี่น้อง
:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025:

• #5,339
มานานแล้ว จะออกไปข้างนอกอีกแล้ว
ป๊ะล่ะ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม