• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่ไป ไม่ชอบตามกระแส....:coolly-0022:
ต้องถามพี่อั๋นว่า ลอยกระทงปีนี้ มีสาวให้ซั่มบึ้มเลย ไปกันไหม? .... (ถ้าไม่ไปให้ถีบหน้าเลยอ่ะ)

หึหึหึ:coolly-0010:

ต้องถามพี่อั๋นว่า ลอยกระทงปีนี้ มีสาวให้ซั่มบึ้มเลย ไปกันไหม? .... (ถ้าไม่ไปให้ถีบหน้าเลยอ่ะ)

ถุ้ยส์.........มีปะละ แอ๊........:coolly-0031::coolly-0015::coolly-0026::coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,306
เสาร์นี้นะชิวๆ ไปเยี่ยมบ้านคนชรากัน หุหุ

เออเมย์หายหน้าหายตาไปเลยนะ
น่าจะลอยแถวบ้านมั๊ง

เสาร์นี้นะชิวๆ ไปเยี่ยมบ้านคนชรากัน หุหุ

เออเมย์หายหน้าหายตาไปเลยนะ
น่าจะลอยแถวบ้านมั๊ง

ไม่ได้ไปไหนครับ ทำแต่งาน:coolly-0012:

เสาร์นี้อู่น้าเหลิมหรา
น่าสนใจ
แต่
....................................

590
ไปหรือเป่า

• #5,309
590
ไปหรือเป่า

ไป ครับ
แต่ตามไปถึงช่วงทุ่มกว่าๆนะ

• #5,311
attachment.php

:coolly-0022::coolly-0032:

• #5,313
หวาดดียามเช้าทุกๆท่านๆๆๆ

เหงียบเหงาจังโว้ยยยยยยย

เหงียบเหงาจังโว้ยยยยยยย

คุณบอย ร้อยเมียครับ หนูที่บ้านผมถามว่า

เบาะที่ฝากไว้เอามาเป็นอาหารได้หรือไม่ครับ :coolly-0010:

• #5,316
คุณบอย ร้อยเมียครับ หนูที่บ้านผมถามว่า

เบาะที่ฝากไว้เอามาเป็นอาหารได้หรือไม่ครับ :coolly-0010:

แอ๊ พูดงี้เมียเขาจะเข้าใจผิดนะ
เขาแค่มีวันละคน:coolly-0046:

สวี/'/ดัด พี่น้องผองเพื่อนทั้งหลาย

แบงค์ถ่ายรูปรถมาให้ดูหน่อยดิ

• #5,318
อัพไปช่วงนี้ไม่ค่อยอยู่ นะจ๊ะ

• #5,319
ถ้าเอารูปรถบอยบอกนะ
เดี๋ยวผ่าน สนง. เขตจะถ่ายรถดูดส้วมไปให้ดู หุหุ

• #5,320
Motor Expo 2010 8 ธันวาคม 2553

วันพุธที่ 8 ธันวาคม 2553 ตั้งแต่เวลา 13.30 น. เป็นต้นไปนะครับ
ปกติทุก ๆ ปี เราจะขึ้นลานได้ตอน 16.00 น. แต่ปีนี้ เราจะขึ้นลานได้เร็วขึ้น เพราะไม่มีรอบบ่ายมาคั่น

เป็นแค่นายก ฯ มาเยี่ยมชมในงานแล้วก้อกลับ คาดว่าไม่น่าเกิน 14.30 น. น่าจะได้ขึ้นกันแล้ว
จุดรวมบริเวณลานจอด P9 จะมีแต่ห้องน้ำให้ ไม่มีน้ำขาย ไม่มีสิ่งอำนวยความสะดวกอื่น
โปรดเตรียมร่ม ซันบล็อค น้ำดื่ม ผ้าเย็น โซดา เหล้า หรือเบียร์กันไปตามสันดาน

หมายเหตุ :
1. เนื่องจากลานจอดโชว์มีพื้นที่จำกัด ขอสงวนสิทธิ์ให้กับสมาชิก cefiro-thailand เท่านั้น
สำหรับบุคคลทั่วไปที่ต้องการสมัครสมาชิกสามารถสมัครได้ที่ลานจอด P9 และติดสติ๊กเกอร์ชมรมเพื่อขึ้นไปลานจอด

2. ห้ามซื้อ - ขายสินค้ากันในบริเวณลานจอดโชว์โดยเด็ดขาด

3. ห้ามเบิ้ลเครื่อง เบิร์นยาง หรือสร้างความรำคาญให้กับลูกค้าผู้มาเยี่ยมชมงานท่านอื่น ๆ โดยเด็ดขาด

4. ห้ามซัด ห้ามแซร๊ดดดด บริเวณถนนในเมืองทองโดยเด็ดขาด

สงสัยประการใดสอบถามได้ 0817729909 ออย<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม