• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก๊อก..ก๊อก.ๆ..วันนี้บ่ายๆถึงเย็น..ใครว่างเจอกันที่อู่เฉลิมชาติการาจ เด้ออออ...

:coolly-0037:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,003
หุหุ อดไป เดี๋ยววันไหนทางสะดวกจะเข้าไปนะครับ

เงียบ เหงา จัง เลย ครับ

• #5,008
หวาดดียามเช้าทุกๆท่าน

:coolly-0009:​

ทะเลลลลลลลลลลลลลลล ดีกว่า

หุหุ อดไป เดี๋ยววันไหนทางสะดวกจะเข้าไปนะครับ
ทางสะดวกแล้วคับ ถนนหนทางเทคอนกรีต สลับลาดยางมะตอย เรียบกริ๊บ เหมือนผิวพระจันทร์เล้ยยยยยยยยยย...ฮ้าๆๆ.....

เมิงนี่เปิดศึกหลายด้านนะ
แล้วกัวป่ะหล่ะ:coolly-0046:
หวัดดีคับ... ชาวรามอินทรา เมื่อสองสามวันที่แล้ว มีเซฟสีเหลืองวิ่งผ่านหน้าอู่สามสี่รอบ เห็นแล้วมันคุ้นๆตา ม่ายรุ่ว่ารถคราย..?
รถเทศบาลหรือป่าว รถสีเหลืองส่วนใหญ่รับดูดส้วมน่ะพี่:coolly-0028:

เสาร์ที่แล้วเข้าอู่ไม่เจอใครเลย เห็นแต่เซฟสีเหลืองมาจอดซุ่มอยู่หลังอู่

พี่น้องคร้าบบบบบบ ม่ะไหร่จะได้กิงเหล้า นานแล้วน่ะ พักนี้ติดไรกันอยู่ฮะ เงียบเลย:coolly-0020:

• #5,015
พี่น้องคร้าบบบบบบ ม่ะไหร่จะได้กิงเหล้า นานแล้วน่ะ พักนี้ติดไรกันอยู่ฮะ เงียบเลย:coolly-0020:

เออช่วงนี้กรอบเจงๆเลย
ไว้ปลายเดือนเดี๋ยวนัดไปอู่พี่เหลิมปาร์ตี้กัน
:coolly-0046:

วันที่6 พย. ไง เชิญมาดื่ม มากินกันให้ อ๊วก กันไปเลย ที่บางแสน งานนี้ไม่เหมือนใคร มีเหล้าให้ทุกโต๊ะจะได้ไม่ต้องเกี่ยงกันซื้อ

• #5,018
ช่วงเดือน "ตุลา" ไงป๋ายังไม่มี เดี๋ยวจะเหวงอ่ะครับ หุหุ

สอบ ครับพี่ๆ ปวดสมอง

ช่วงเดือน "ตุลา" ไงป๋ายังไม่มี เดี๋ยวจะเหวงอ่ะครับ หุหุ
น่าจะมีนะครับตุลา เค้ากะลังคุยกันอยู่แบบเรียบๆง่าย ๆ แถวๆ เรียบด่วนรามอินทรา นะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม