• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,961
วันงาน แก้ผ้า ตกลงได้อะไรป่าว พอดีกลับกลับก่อนเลยไม่ได้ดู...

ผมคนแรกเลยถอดเสื้อ
แต่เอาแค่เสื้อกล้ามลงไว้ให้555

สุดท้ายรามอินทราก็ชนะด้วยความยาวเข็มขัดเส้นเดียว แอ๊!:coolly-0028:

ดีครับ พวกพี่ๆ รามอินทรา ครับ แนะนำตัวนะครับผม ชื่อตั้มนะครับ ลูกน้องพี่เก๋ 555+ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

• #4,964
ดีครับ พวกพี่ๆ รามอินทรา ครับ แนะนำตัวนะครับผม ชื่อตั้มนะครับ ลูกน้องพี่เก๋ 555+ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อ่ะ ตั้มบางปูชิมิ ยินดีเช่นกันครับครับ

ม่ายปายก็เรื่องของคุณ เราเข้าใจดีว่าตอนนี้ของใหม่มันดีกว่าของเก่า:coolly-0046:

หัดคิดถึงเมื่อก่อนมั้งว่าเวลาที่คุณไม่ใครไปกินเหล้าเปงเพื่อนคุณโทรหาใคร แต่ตอนนี้คุณมีใครคุณลืมเพื่อนหรอ :coolly-0014:

**น่าเศร้าจัยจิงๆที่คุณโตจนเปงพ่อคนแล้วยังคิดไม่ได้**:coolly-0028:

นั่นแหละครับ ผลสุดท้ายเพื่อนก้มองเห็นแค่ตอนกินเหล้า

แก้ไขล่าสุด:
เดือน มีนาคมนี้
เสาร์ที่
6 มีนาคม 53
เจอกันที่เดิมครับ
ร้าน กอ ทอ มอ
เรียบด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา

ไครที่เข้ามาอ่าน
ก็ขอเชิญด้วยเลยคร๊าบๆๆๆๆ

แล้วเจอกันครับ
ทำงานก่อน
@@@@@ บาย @@@@@
:coolly-0024: :coolly-0024:

:coolly-0017: :coolly-0017: :coolly-0017: :coolly-0017: :coolly-0017: :coolly-0017: :coolly-0017: :coolly-0017:
<!-- / message --><!-- sig --]

ยังไม่ล้มโครงการ "รวมพลคนรามอินทรา" อีกเหรอเนี่ย

• #4,968
ยังไม่ล้มโครงการ "รวมพลคนรามอินทรา" อีกเหรอเนี่ย

แหมมีแซว

วันนั้นกลุ่มผู้สูงวัยกลับกันเร็วจริง

ไม่ล้มหรอกพี่ ไปเรื่อยๆเหนื่อยก็พักครับ หุหุ

แหมมีแซว

วันนั้นกลุ่มผู้สูงวัยกลับกันเร็วจริง

ไม่ล้มหรอกพี่ ไปเรื่อยๆเหนื่อยก็พักครับ หุหุ

อืมเหนื่อยก็พัก แต่ ตอนนี้ง่วงชิบเลย :coolly-0013:

กรูพูดเล่น ไอเก๋เมิงนี่ก็วางจัง อยากบอกว่า มีเหล้าแดกซ์ที่ไหน ต้องมีไอ่ติ๊กที่นั่น ป่ะล่ะๆ แล้วเจอกันที่ออโต้กัส :coolly-0003:ช่วงนี้หายหน้าหายตาไม่ใช่อะไรเน็ตโดนตัด ต้องอาศัยร้านล้วนๆ:coolly-0042:

เอาๆๆ เมิงอ่ะแบ่งเวลาจัดสรรให้ถูก
เข้าใจช่วงนี้ข้าวใหม่ ปลามัน(ใหม้แล้วป่านนี้)555
มาชนกันที่เดิมวันไหนว่ามา
พูดดูดีหว่ะ แล้ววันนั้นโทรไปทำไมไม่รับ(วันอังคารที่ 7 เวลา 5โมงเย็น โทรไปหลายรอบด้วย อะโด่) อย่าทำตัวว่าตัวเองดูดี มีศีลธรรม น้ำใจงาม กล้าหาญชาญชัย:coolly-0010:กรูเบื่อ

แอบมาดู:coolly-0001:...

• #4,973
พูดดูดีหว่ะ แล้ววันนั้นโทรไปทำไมไม่รับ(วันอังคารที่ 7 เวลา 5โมงเย็น โทรไปหลายรอบด้วย อะโด่) อย่าทำตัวว่าตัวเองดูดี มีศีลธรรม น้ำใจงาม กล้าหาญชาญชัย:coolly-0010:กรูเบื่อ
.

สันขวาน วันนั้นกรูยังแชตคุยกับพี่อั๋นอยู่เลยบอกห่าบอยโทรมา 555
แต่วันนั้นมีนัดแล้วไง เข้าใจม่ะ อิอิ:coolly-0040:

วันนี้ ว่าป๊ะล่ะ:coolly-0001::coolly-0046:

ยังไงกัน :coolly-0043:

.

สันขวาน วันนั้นกรูยังแชตคุยกับพี่อั๋นอยู่เลยบอกห่าบอยโทรมา 555
แต่วันนั้นมีนัดแล้วไง เข้าใจม่ะ อิอิ:coolly-0040:

วันนี้ ว่าป๊ะล่ะ:coolly-0001::coolly-0046:

เออใช่ พี่อ้ำยังบอกเลย เขร้เอ้ยพูดไม่ทันขาดคำแมร่งโทรมาแล้ว ใครจุดธูปเรียกว่ะ ....555555555

เออใช่ พี่อ้ำยังบอกเลย เขร้เอ้ยพูดไม่ทันขาดคำแมร่งโทรมาแล้ว ใครจุดธูปเรียกว่ะ ....555555555

ผมไม่อยู่ด้วยวันนั้น เลยไม่รู้ว่าบอยโทรมา.....:coolly-0046::coolly-0046:

• #4,977
สวัสดีครับทุกๆท่านๆๆๆๆ

• #4,978
เงียบเหงา
ยังเมาไม่สร่างกันเลยเหรอ 555

สวัสดีครับพี่ๆ ออโต้กัส วันที่12 ไปกันป่ะครับ

ไปไำหนกันหมดครับเนี้ยเงียบ.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม