• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แว่วๆว่าเหมือนภายในจะหล่นทับนะ

ภายในตัวไหนอะพี่
ดำเมกาหรือเปล่า
:coolly-0010:​
ปล.ถ้ามาตอนนี้คงต้องบอกผ่านไปก่อน ช่วงล่างหน้าหลังมารอจ่อคิวเรียบร้อยแล้วครับ "เริ่มจะหมดตรูดกะเซฟิโร่แล้วนะ":coolly-0018:

ตามาขำด้วยคนนะพี่ๆๆๆๆ :coolly-0028:

นั่งเพื่อนได้ นี่คิดแพงไหมครับ
ล้วง ลูบ คลำได้ป่ะ
หรือคุยไปคุยมาสัมพันธ์ลึกซึ้งออฟไดม่ะ 555:coolly-0010:

แฮะๆขำๆอย่าไปนั่งกับพี่873ละกัน
รายนั้นขยี้อย่างเดียวเอิ๊กส์ๆ:coolly-0046::coolly-0046:
ผิดตลอด

ไม่แพงครับพี่ ล้วงได้ครับผลัดกัน อบายมุขไม่ค่อยยุ่ง มุ่งแต่อวัยวะครับ 555

อย่านะ ผมเคยลองมาแล้วนะ .....ชายเล่นชาย แม่งยอดชาย

ปล.ถ้ามาตอนนี้คงต้องบอกผ่านไปก่อน ช่วงล่างหน้าหลังมารอจ่อคิวเรียบร้อยแล้วครับ "เริ่มจะหมดตรูดกะเซฟิโร่แล้วนะ":coolly-0018:
ไม่จบซะทีนะคันเนี้ย

หล่นมาก็รีบคว้าซิ ( ถึงเวลามีตังค์ก็หาซื้อไม่ได้นะแล้วจะเสียใจ )
" เฮ้อ รถอะไร ซ่อมหน้าพังหลัง " เป็นเหมือนกันเลย

หล่นมาก็รีบคว้าซิ ( ถึงเวลามีตังค์ก็หาซื้อไม่ได้นะแล้วจะเสียใจ )
" เฮ้อ รถอะไร ซ่อมหน้าพังหลัง " เป็นเหมือนกันเลย
มีตังอย่างเดียวไม่พอ ต้องง้อด้วย ตอนเช้าๆบอกว่าขาย บ่ายๆมาเปลี่ยนใจ ไม่

ขายแระ ยังรอต่อไปยังไงก็มือวางอับดับ1 อยู่

" เฮ้อ รถอะไร ซ่อมหน้าพังหลัง "
ส่วนคันนี้

"ยังไม่ซ่อมหลัง หน้าก็พังรอแล้ว"
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:​

แก้ไขล่าสุด:
พี่ๆขา น้อง ง....งงงงงานเช้าอีกแย้วววววววววววว:coolly-0041:

มีบัตรงานแข่งรถดริฟท์มาฝากครับ
DRIFT COMPETITION 2010 สนาม WONDER WORLD PARK รามอินทรา
วันที่ 3-4 JULY 2010 มีแบบ2วันและ1วัน 15 ใบ
โทรมาเลยครับ 081-269-9729

ไฟล์แนบ

56.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
พี่ๆขา น้อง ง....งงงงงานเช้าอีกแย้วววววววววววว:coolly-0041:

เป็นงัยอีกล่ะน้อง
มีบัตรงานแข่งรถดริฟท์มาฝากครับ
DRIFT COMPETITION 2010 สนาม WONDER WORLD PARK รามอินทรา
วันที่ 3-4 JULY 2010 มีแบบ2วันและ1วัน 15 ใบ

อุ๊ยอยากไปทำงัยดี

:coolly-0043:ใบเท่าไรอ่ะ ระ อยากไป อยากไป:coolly-0033:

อุ๊ยอยากไปทำงัยดี[/QUOTE]

ผมโทรไปขอมาแล้วนะ ไปกันปล่าว
:coolly-0003:​

แจกฟรีรึครับ ถ้าฟรี ผมไป พี่บอยโทรบอกด้วย

อุ๊ยอยากไปทำงัยดี

[/QUOTE]

มีตัวประกันอยู่ 2 ใบ อยากได้ปะ มาเอาที่ทำงานผมวันนี้ได้เลย คับคนเหลืองมาหาแล้วจะให้ อิอิ:coolly-0046:

บัตรงาน DRIFT COMPETITION 2010 แจก ฟรี นะฝากไว้ที่ เม ติดต่อที่ เม ได้เลยครับ

ไฟล์แนบ

56.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 21
แจกฟรีรึครับ ถ้าฟรี ผมไป พี่บอยโทรบอกด้วย
เคยช่วยตัวเองบ้างป่ะ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ปล.แล้วพี่โทรไปขอกะพี่ระ 71อะยังอ่ะ ไม่ขอไม่ให้นะ เออเออ

:coolly-0003:

มีตัวประกันอยู่ 2 ใบ อยากได้ปะ มาเอาที่ทำงานผมวันนี้ได้เลย คับคนเหลืองมาหาแล้วจะให้ อิอิ:coolly-0046:[/QUOTE]

โอเช เด๋วเข้าไปหา พร้อมเบียร์เย็นๆสัก2-3ขวดมั้ยท่าน:coolly-0046:

ถ้าไปวันอาทิตย์นะไป แล้วกี่โมงละ[/QUOTE]
วันไหนก็ได้ ผมมันสบายๆ อยู่แล้ว ส่วนเรื่องเวลา ค่อยว่ากันอีกที ขอให้บัตรอยู่ในมือก่อนเหอะ:coolly-0003:

บัตรงาน DRIFT COMPETITION 2010 แจก ฟรี นะฝากไว้ที่ เม ติดต่อที่ เม ได้เลยครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:​

จะไปวันไหนกัน พี่น้องคร้าบบบ ไปด้วย:coolly-0003:

จะไปวันไหนกัน พี่น้องคร้าบบบ ไปด้วย:coolly-0003:
วันอาทิตย์ดีป่ะ ท่าทางจะเป็นวันหยุดของทุกๆคน ส่วนตัวผมวันไหนก็ได้ สบายตัวอยู่แว้ว:coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,240
เฮ้อ.....เลือกไม่ถูก สายธารก้อยากไป

เลือไม่ถูก ก็ไม่ต้องไปแม่มทั้งคู่ 555:coolly-0046::coolly-0046:

ทีเจอเด็กไม่เห็นลังเลเลยนะพี่ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม