• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตีหม้อก็ต้อง ห้องครัวเลยครับ มีหลายไซด์ หลายขนาด ดำ-ขาว แตกต่างกันไปแล้วแต่สเปค:coolly-0010:

วันนี้ไปลั๊ลลาไหนครับคุณบอย:coolly-0046:

:coolly-0004:จะพูดจะพิมพ์อะไรเกรงใจกันบ้างนะคะไม่รู้อะไรอย่าพูดมั่วๆได้ไม๊:coolly-0004:
ไม่ค่อยได้เข้ามา เพิ่งจะเห็น
โทษนะครับ พอดีผมไม่ได้รู้จักคุณเป็นการส่วนตัว แต่เคยเห็นผ่านๆว่าเข้ามาเล่นในเวบนี้และผมก็มิทราบด้วยว่าคุณเป็นใคร พำนักอยู่ที่ไหน เพราะไม่เคยสนใจและไม่เคยมีใครเล่าให้ฟัง แล้วสิ่งที่ผมโพสไปก็โพสแซวคนอื่น ไม่ได้เอ่ยถึงคุณ ฉะนั้นผมคงไม่ต้องเกรงใจคุณนะครับ และผมก็ไม่ได้พูดมั่วๆ เพราะเจ้าตัวเค้าบอกผมมาเช่นนั้น คุณนั่นแหละอย่าร้อนตัว ถ้าคุณไม่ออกมารับก็ไม่มีใครเค้าสนใจหรอกครับ โปรดเข้าใจตามนี้ด้วย

แต่ถ้าสิ่งที่ผมโพสไปแล้วมันไปกระทบกระเทือนจิตใจคุณ ทำให้คุณเดือดเนื้อร้อนตัว ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

รายนี้เขามีเยอะ 555
พี่เล็กนี่ก็คิดไปนั่น อิอิ
ก็วันนั้นมันบอกผมว่า มันจะไปค้างแถวบางกรวย...แล้วก็สาธยายอะไรต่อไม่รู้ซึ่งผมก็ไม่ได้สนใจใคร่รู้เท่าไหร่ แต่มันตั้งใจพูดให้คิดแบบนั้นเอง อันนี้ก็ช่วยไม่ได้
ถ้าแตะไม่ได้ก็อย่าเข้ามาเลยครับเซฟไทย พวกผมมันหาสาระไม่ค่อยได้ ถ้าจริงจังกับชีวิต พี่เขารึใครล้อเล่นไม่ได้ ก็อย่าเข้ามาเลยครับ คำที่ใช้ผมว่ารู้สึกเหมือนโดนชี้หน้าด่าไงก็ไม่รู้ และผมก็สังเกตุหลายครั้งและที่คุณเข้ามา จะมีภาษาในการพูดประมาณเนี้ย ถ้ารู้สึกว่าพวกเซฟไทยไม่ดี ก้อย่ามาคบพวกผมเลยครับ ลองพิจรณาภาษาที่ตัวเองใช้ดูครับ
ของขึ้นโว้ย...ว่าจะไม่พูดแล้วนะ
ขอบคุณครับเสี่ยอั๋น ผมถือคติ

ใครไปสายธารบ้างครับ :coolly-0037:

ไปค่ะ...................................................แอ๊:coolly-0001:

ผมไปครับ
เพราะจะต้องไปซื้อครกพอดี 555
...............

ครกอ่างศิลาหยอตะเอ๊ง............ไว้เจอกันนะ:coolly-0044:

โทษนะครับ พอดีผมไม่ได้รู้จักคุณเป็นการส่วนตัว แต่เคยเห็นผ่านๆว่าเข้ามาเล่นในเวบนี้และผมก็มิทราบด้วยว่าคุณเป็นใคร พำนักอยู่ที่ไหน เพราะไม่เคยสนใจและไม่เคยมีใครเล่าให้ฟัง แล้วสิ่งที่ผมโพสไปก็โพสแซวคนอื่น ไม่ได้เอ่ยถึงคุณ ฉะนั้นผมคงไม่ต้องเกรงใจคุณนะครับ และผมก็ไม่ได้พูดมั่วๆ เพราะเจ้าตัวเค้าบอกผมมาเช่นนั้น คุณนั่นแหละอย่าร้อนตัว ถ้าคุณไม่ออกมารับก็ไม่มีใครเค้าสนใจหรอกครับ โปรดเข้าใจตามนี้ด้วย

แต่ถ้าสิ่งที่ผมโพสไปแล้วมันไปกระทบกระเทือนจิตใจคุณ ทำให้คุณเดือดเนื้อร้อนตัว ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ก็วันนั้นมันบอกผมว่า มันจะไปค้างแถวบางกรวย...แล้วก็สาธยายอะไรต่อไม่รู้ซึ่งผมก็ไม่ได้สนใจใคร่รู้เท่าไหร่ แต่มันตั้งใจพูดให้คิดแบบนั้นเอง อันนี้ก็ช่วยไม่ได้
ขอบคุณครับเสี่ยอั๋น ผมถือคติ “พูดไปสองไพเบี้ย นิ่งเสีย<wbr>ตําลึงทอง” ช่างเค้าเถอะครับ ขี้เกียจต่อความยาวสาวความยึด

อะอะอะอะอะอะอะอูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0025:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,184
ครับผม

ถามอีกนิด

ปกติไปตีหม้อที่ไหนกันครับ

แหมไม่ได้ไปจริงหรอกครับ
กลุ่มนี้รักครอบครัว
พวกเราดู
เมเม่จัง
เป็นตัวอย่างครับ รักเดียวใจเดียว555

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:​

• #4,185
ทุกอย่างยังสงบเรียบร้อย
ทหารกลับเข้ากลมกรองแว้วว
เราไม่แคร์สื่อ
อย่าคิดไรมากเดี๋ยวจะเครียด
คุยในนี้เอาฮาไว้ก่อน
แต่ถ้ามีสาวมาให้เอาก็เอาซะอย่ามัวแต่ฮา
เดี๋ยวจะเสร็จป๋าอั๋นซะ

• #4,186
ไม่ได้จับผิด เธอฟัองตัวเองทุกอย่าง
แสดงอาการให้ข้องใจ

อย่าร้อนตัว ถ้าไม่ได้ทำ ถ้าเธอไม่ได้มีใคร
เสียงดังโวยวายทำไม งงที่เธออารมณ์ร้ายใส่ฉัน
หรือทำอะไรออกไปแทงใจของเธอ

จะร้อนตัวไปเพื่ออะไร ถ้าใจยังดีอยู่จริง
ยิ่งมีอาการเท่าไร มันยิ่งทำให้ดูรู้เท่านั้น
ว่าฉันกำลังเข้าใจความจริงที่เธอ ปิดบังเอาไว้

แต่ถ้ามีสาวมาให้เอาก็เอาซะอย่ามัวแต่ฮา

แอ๊....พูดซะหมดเลย..ต่อไปแล้วใครจะเชื่อผมเนี่ย
ผมไม่หล่อแต่มีเวลาให้ ก็แค่คนที่อยากเดินด้วย ตลอดกาล ฮิ้ว.....

ไม่ได้จับผิด เธอฟัองตัวเองทุกอย่าง

อย่าร้อนตัว ถ้าไม่ได้ทำ ถ้าเธอไม่ได้มีใคร
เสียงดังโวยวายทำไม งงที่เธออารมณ์ร้ายใส่ฉัน

จะร้อนตัวไปเพื่ออะไร ถ้าใจยังดีอยู่จริง
ยิ่งมีอาการเท่าไร มันยิ่งทำให้ดูรู้เท่านั้น

ว่าฉันกำลังเข้าใจความจริงที่เธอ ปิดบังเอาไว้

เออ สวยตายละ

วันนี้ไปลั๊ลลาไหนครับคุณบอย:coolly-0046:
เมื่อคืนไม่ได้ไปไหนเลย เมาอยู่ที่บ้านตามหลักเศรษฐกิจพอเพียง ที่ถามไปลั๊ลลาที่ไหน คืนนี้ไม่แน่ แล้วจะไปด้วยกันมั้ยเล่า:coolly-0026:

พวกเราดู
เมเม่จัง
เป็นตัวอย่างครับ รักเดียวใจเดียว555

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:​

ผมก็เป็นหนึ่งในนั้นเหมือนกันนะ ตกสำรวจกันแล้วหรา
:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:​

พวกเราดู
เมเม่จัง

:coolly-0023:ผมต้องรักเดียวใจเดียว เพราะเสียวเจี้ยวหลุด:coolly-0023:
:coolly-0004:เมียไม่ใช้แม่ ตอแหล..ตบ..:coolly-0035:
.
.
ใครๆก็มองเราเป็นคนดี อิอิ:coolly-0046:

• #4,191
:coolly-0023:ผมต้องรักเดียวใจเดียว เพราะเสียวเจี้ยวหลุด:coolly-0023:
:coolly-0004:เมียไม่ใช้แม่ ตอแหล..ตบ..:coolly-0035:
.
.
ใครๆก็มองเราเป็นคนดี อิอิ:coolly-0046:

มือ เท้า เราก็มี จัดการซะ

2 มือพนม
2เท้าเตรียมโกย
พร้อมแล้วก็เริ่มได้ 555:coolly-0010:

มือ เท้า เราก็มี จัดการซะ

2 มือพนม
2เท้าเตรียมโกย

พร้อมแล้วก็เริ่มได้ 555:coolly-0010:
ถ้ามีเมียแล้วกลัว อย่ามี
:coolly-0014:​

ป๋าอั๋น มีเพื่อนสาวๆๆๆ แนะนำให้ผมมังนะ :coolly-0033:

แหม กวีนี้ มันโดนจิงๆๆเลยพี่

แอ๊....พูดซะหมดเลย..ต่อไปแล้วใครจะเชื่อผมเนี่ย
ผมไม่หล่อแต่มีเวลาให้ ก็แค่คนที่อยากเดินด้วย ตลอดกาล ฮิ้ว.....

เออ สวยตายละ
[/CENTER]

ก็แพ้ตรงมีเวลาให้นี้แระคับ เฮียอั๋น

เก๋ พวกพี่ว่าจะไปตีหม้อ ไปด้วยกันมะ 555

แหมถ้าไปกินนมจะชวน
ไม่อยากให้ผู้หญิงดีๆต้องมีมลทินอ่ะ:coolly-0046:
รุ่นนี้ยังตีหมอดังอยู่หรอเนี๊ยะ:coolly-0028:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:
ถ้าไปขึ้นมาพี่จะร้อง :coolly-0046::coolly-0046:
นั่นจิเน๊าะพี่เม กล้าชวนก็กล้าไปอ่ะ เอาดิ:coolly-0010:
ไม่แน่จิงไม่มายืนอยู่ตรงนี้หรอก...แอ๊:coolly-0046:
ถ้าเก๋เป็นแบบนี้นะ พวกพี่ปลื้มมากมาย 555

ดูเดะเห็นแล้วน้ำยายไหย
555
ก้อนู๋เน้นหน้าตาอย่างเดียวอ่ะน่ะ:coolly-0046:

โดนจัยอย่างแร้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงส์

ขอบคุณครับเสี่ยอั๋น ผมถือคติ

นี้เลยเจอแว้ววววววววว
show.php
[/url][/IMG]​

พรุ่งนี้แล้วใครจะไปด้วยกัน โทรมาได้เลย 083-804-0077:coolly-0037:ทำบุญๆๆๆๆๆ

พูดแล้วทำจิงด้วยน่ะตะเอง :coolly-0022:

• #4,198
.
.

หาอะไรนะ จดๆๆๆๆ:coolly-0013:

เมื่อคืนไม่ได้ไปไหนเลย เมาอยู่ที่บ้านตามหลักเศรษฐกิจพอเพียง ที่ถามไปลั๊ลลาที่ไหน คืนนี้ไม่แน่ แล้วจะไปด้วยกันมั้ยเล่า:coolly-0026:

เหมือนจะเห็นรถคุณบอยในซอยทองงอกประมาณ2ทุ่มกว่าๆ เด๋วเศรษฐกิจเพียงพอเมื่อไหร่ไปแน่ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม