• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมามันทุกวันอยู่แล้วตาคนเนี้ย:coolly-0028:

โทสับโทรไม่ติดเลย โทรเข้า โทรออก ม่ะได้เลย เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงง จะขาดจัยไม่มีโทสับใช้
:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,903
เอิ๊กส์ๆ อดเที่ยวกันละสิ
เงี่ยน เอ้ย เงียบเชียว555

ไปแค่วันเดียว มันอะไรกันว่ะเนี่ยะ ไอฟัก เมิงอย่าให้กรูตัดต่อเป็นบ้างนะ:coolly-0012:

• #3,907
หวาดดีทุกท่าน
555 ทำงานอ่ะเซ็ง
1012 วันไหนผ่านมาขอมาเร็วหน่อยนะ
โทามาล่วงหน้าก็ดีนะเออ 555

หวาดดีทุกท่าน
555 ทำงานอ่ะเซ็ง
1012 วันไหนผ่านมาขอมาเร็วหน่อยนะ
โทามาล่วงหน้าก็ดีนะเออ 555

590
ยังจะห่วงงานอีก
ไม่ดูสถานการตอนนี้หรือไง

เป็นไรไป ลูกเมียที่บ้านจะอยู่ยังไง
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

.................................................
ที่ทักไม่ใช่อะไร เป็นห่วง เป็นห่วงจริงๆ :coolly-0028:เหอเหอ

ทำงานเหมือนกันม้ายด้ายหยุดเลย

ผมก็ทำงานไม่ได้หยุด แต่ถ้าสถานะการณ์ไม่ดีก็ได้กลับเร็ว.
.
.
.แต่เซ็งอย่างไปไหนได้ได้เลย ปิดหมด:coolly-0027:

• #3,911
เหอๆ ไม่หยุด ไม่เลิกเร็ว
จะหยุดอะเหรอ
คงต้องมีการเผาแถวนี้ก่อนอ่ะถึงหยุด 555

วันนี้ท่าทางจะทำงานกันแล้ว รถเยอะขึ้น

มีเวลาไปซื้อข้าวของอาหารแห้งตุนไว้ครับพี่น้อง

กทม. กลางคืนเหมือนเมืองร้าง ไม่น่าเชื่อ เกิดมาพึ่งเคยเห็น:coolly-0025:

• #3,914
เอิ๊กส์ๆๆๆ
กรุงเทพใกล้กลับสู่สภาวะปรกติและ
ว่าแต่รถตรูไปถึงไหนแล้วเนี่ย 555

เสาร์นี้ไครมาดูรถเส้นเกษตรบ้าง จะมีไม๊หว่าอิอิ

ที่บ้านบอก ออกไปได้ถ้ารถมึงแรงกว่าลูกกระสุน:coolly-0028:

ช่วงนี้อยู่ในช่วงวิปัสสนา งดเหล้า 1อาทิตย์ เดือนหน้าเจอกัน

มิตติ้งฝั่งธน
................................
อยากจะบอก
ศอฉ
ว่า

กรูจะลงแดงแล้วโว้ย
:coolly-0012::coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม