• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,582
อืม:coolly-0029: น่าสนแฮะ

มี ญ ไปเลยของชอบ 555
ไม่ได้ไปไหนเลย
พี่ 873ครับ ยังไม่ได้มาเอาตู้แอร์เลยนิ
เปิด ผ้าตกใจนึกว่ามาเอาไปแว้ววนะเนี่ย 555

เฮ้อ ไม่ได้ทำงานนี่แย่จัง ไม่มีที่เล่นเน็ตเลย555

• #3,583
ตาบอยไม่เอารูปมาลงให้ดูบ้างหว่า
จะได้ซัดถูกคัน555

นอน กิน นอน กิน แล้วก็นอน ชีวิต ช่วงสงกรานต์ ของผู้ชาย ลั้ล...ลา...

ตาบอยไม่เอารูปมาลงให้ดูบ้างหว่า
จะได้ซัดถูกคัน555

คันที่ติดสติ็กเกอร์
CEF@Ramintra

ที่กระจกหลังอ่ะ
ท่าทางจะมีคันแรกและคันเดียวมั้ง ..:coolly-0003:

คันที่ติดสติ็กเกอร์
CEF@Ramintra

ที่กระจกหลังอ่ะ
ท่าทางจะมีคันแรกและคันเดียวมั้ง ..:coolly-0003:

ไม่รู้ว่าใช่คันที่ผมเจอ แถวๆวัดลุ่มมั้ยครับ วันที่ 12 อะ

ผมยังกะแทกแตรไป 2 ที

cef สีเหลือง รถสวยมากครับ:coolly-0044:

• #3,587
ไม่รู้ว่าใช่คันที่ผมเจอ แถวๆวัดลุ่มมั้ยครับ วันที่ 12 อะ

cef สีเหลือง รถสวยมากครับ:coolly-0044:

กระแทกแตรไปเขาไม่รู้หรอกครับ
ตาบอยต้องกระแทก ตรูด แกชอบ 555

ถ้ามีสติ๊กเกอร์CEF@Ramintra ก็น่าจะใช่นะครับ

เล่นกะแทกแตรไป 2 ที ใครจะอยู่ละครับนึกว่าไปปาดหน้าเจ้าถิ่นที่ไหน แซ็ดดดดฟิ้ว หายไปเลย 55

กระแทกแตรไปเขาไม่รู้หรอกครับตาบอยต้องกระแทก ตรูด แกชอบ 555

เนี๊ยะๆ ชอบเอานิสัยส่วนตัว
มาใช้กะคนอื่น

:coolly-0019:

ถ้ามีสติ๊กเกอร์CEF@Ramintra ก็น่าจะใช่นะครับ

เล่นกะแทกแตรไป 2 ที ใครจะอยู่ละครับนึกว่าไปปาดหน้าเจ้าถิ่นที่ไหน แซ็ดดดดฟิ้ว หายไปเลย 55

มีสติ๊กเกอร์แน่นอนครับ จำได้
ไม่ต้องกลัวเรื่องปาดหน้า เพราะผมไม่ตามอยู่แล้ว มันเปลือง 555

ปล รถสวยนะครับ แอบอิจฉา

ไม่ต้องกลัวเรื่องปาดหน้า เพราะผมไม่ตามอยู่แล้ว มันเปลือง 555

อาศัยคนขับหน้าตาดี มันเลยทำให้รถดูดีราศีจับก็เท่านั้นครับ :coolly-0001:

ปล.ขอบคุณสำหรับ1เสียงที่ติชมครับ:coolly-0033:

เอารูปมาลงให้ดูดิ พี่ติ๊ก รามอินทรา เพื่อน้องอยากเปลี่ยนมั่ง

เอารูปมาลงให้ดูดิ พี่ติ๊ก รามอินทรา เพื่อน้องอยากเปลี่ยนมั่ง

รูปรถไม่มีอ่ะพี่อั๋น มีแต่รูปถ่ายของผมที่ลงนิตยสารตอนถ่ายรูปคู่กะน้องพลอย เณอมาลย์ จะเอาป่ะ:coolly-0010:

ปล.หรือว่าพี่จะเลี้ยงเหล้าผมล่ะ จะได้เห็นรถไง 55

แก้ไขล่าสุด:
อาศัยคนขับหน้าตาดี มันเลยทำให้รถดูดีราศีจับก็เท่านั้นครับ :coolly-0001:

ปล.ขอบคุณสำหรับ1เสียงที่ติชมครับ:coolly-0033:

โทษทีครับ พอดีดูแต่รถอะครับ

ไม่ได้ดู พขร เลยไม่กล้าฟันเฟริ์ม 555 :coolly-0023:

โทษทีครับ พอดีดูแต่รถอะครับ

ไม่ได้ดู พขร เลยไม่กล้าฟันเฟริ์ม 555 :coolly-0023:
ไม่งั้นผมจะติดฟิล์มดำรึ ปกปิดความหล่อเหลาที่แท้จริง 55

• #3,596

แสดงว่าไอ้คันที่แซดๆๆๆหนี มัน..... อ่ะจิ 555
พลังงานเขาให้ใช้อย่างประหยัดนะตาบอย
:coolly-0010:

• #3,597
ไม่งั้นผมจะติดฟิล์มดำรึ ปกปิดความหล่อเหลาที่แท้จริง 55

ออ! แล้วเอาไปจอดซุ่มในปั้ม
จู๋จี๋ดูดี๋ กะพวก ญ ไม่แท้อ่ะนะ
มันเป็นอย่างนี้นี่เอง

ก๊อก..ก๊อก..ๆ เที่ยวสงกาน..ซาาาา..หนูกกก...ม้ายยยยยยย

:coolly-0046::coolly-0046:เอามาให้ชมมั้งเลย บอย เฮ้ยยยยยยย ติ๊ก (ติ๊ก กลิ่นสี):coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

ออ! แล้วเอาไปจอดซุ่มในปั้ม
จู๋จี๋ดูดี๋ กะพวก ญ ไม่แท้อ่ะนะ
มันเป็นอย่างนี้นี่เอง

เล่นไม่เลิกนะ"น้าเหวง"
:coolly-0014:​

:coolly-0046::coolly-0046:เอามาให้ชมมั้งเลย บอย เฮ้ยยยยยยย ติ๊ก (ติ๊ก กลิ่นสี):coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

ชมอาไร "คนหรือรถ"
:coolly-0010::coolly-0010:​

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม