• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก๊อก..ก๊อก..ๆๆ ตื่นกันยัง...สวัสดีตอนเช้าครับ...

ก๊อก..ก๊อก..ๆๆ ตื่นกันยัง...สวัสดีตอนเช้าครับ...

:coolly-0046:มันคงไม่เมาอย่างเดียวแล้วละมั้งเนี้ย! แลจะเข้าผิดบ้านบ่อยเกิ้นนนน :coolly-0010::coolly-0010:

หวัดดีพี่น้องทุกๆคน
หลังจากวันนี้คงไม่เข้า กทรอท. หลายวันครับ
จะกลับ นครศรีฯ คืนนี้ครับ กลับมาอีกที 19-04-53 ครับ
ขอให้เที่ยวสงกรานต์ให้สนุกน่ะครับ

รักนะ จาบุ จูบุ

มอนิ่งค่ะป๋า กะลังหลับอยู่ ได้ยินป๋ามาเคาะเลยตื่นเยย :coolly-0009:​
:coolly-0046:มันคงไม่เมาอย่างเดียวแล้วละมั้งเนี้ย! แลจะเข้าผิดบ้านบ่อยเกิ้นนนน :coolly-0010::coolly-0010:
แหมๆ คุณดิว ท่าทางก็เมาเหมือนหล่ะจิ เหงตามเข้ามาติดๆทู๊กที:coolly-0046:
หลังจากวันนี้คงไม่เข้า กทรอท. หลายวันครับ
จะกลับ นครศรีฯ คืนนี้ครับ กลับมาอีกที 19-04-53 ครับ
ขอให้เที่ยวสงกรานต์ให้สนุกน่ะครับ

รับทราบค่ะพี่เกรียง เที่ยวเผื่อนู๋ด้วยน่ะ นู๋ต้องทำงานอ่ะไม่ได้หยุด:coolly-0036:
คงต้องเล่นสงกานต์ตอนกลางคืนอ่ะ:coolly-0046:

:coolly-0033:ของฝากไม่มีไม่เป็นไร กลับมาปลอดภัยก็พอแล้ว:coolly-0033:

สวัสดีปีใหม่ไทย พี่

ขอใหเดินทางโดยสวัสดิภาพ น่ะครับแล้วอย่าลืมเอาสาวๆ นคร..มาฝากด้วยล่ะ..น้องเกรียง

สวัดดีปีใหม่ไทยครับ
.............................................
มีความสุขมากๆนะครับ
เที่ยวให้สนุก
ปลอดภัย ไร้ด่าน

สวัดดีปีใหม่ไทยครับ
.............................................
มีความสุขมากๆนะครับ
เที่ยวให้สนุก
ปลอดภัย ไร้ด่าน

:coolly-0043:บอยเมื่อวันเสาร์ได้ไปกินกันป่าว :coolly-0041:โทษทีที่ไม่ได้ไป เกิดเหตุ มอบแดงยืดรถดรั้มผมไป:coolly-0002: เอาไปปิดถนน เห็นในทีวี เฮ้ย..:coolly-0040:นั้นมันรถตูนี้หว่า ซักพักเดียวคนขับโทรมาบอก เท่านั้นละร้อนเลย ต้องไปเอารถออกจากตรงนั้นก่อน เกิดพังหรือว่าเผ่ารถขึ้นมาตูตายแน่ กว่าจะเสร็จเรื่องก็เกือบ4ทุ่ม :coolly-0027: โชคยังดีเอารถออกมาได้

มันเป็นอะไรหว่าชวดกันตลอด โอกาศหน้ายังมี:coolly-0024:

เดินทางโดยสวัสดิภาพคับพี่

:coolly-0043:บอยเมื่อวันเสาร์ได้ไปกินกันป่าว :coolly-0041:โทษทีที่ไม่ได้ไป เกิดเหตุ มอบแดงยืดรถดรั้มผมไป:coolly-0002: เอาไปปิดถนน เห็นในทีวี เฮ้ย..:coolly-0040:นั้นมันรถตูนี้หว่า ซักพักเดียวคนขับโทรมาบอก เท่านั้นละร้อนเลย ต้องไปเอารถออกจากตรงนั้นก่อน เกิดพังหรือว่าเผ่ารถขึ้นมาตูตายแน่ กว่าจะเสร็จเรื่องก็เกือบ4ทุ่ม :coolly-0027: โชคยังดีเอารถออกมาได้

มันเป็นอะไรหว่าชวดกันตลอด โอกาศหน้ายังมี:coolly-0024:

ไม่เป็นไรโอกาสหน้ายังมี แต่ต่อไปนี้ไม่ชวนแระ (แอบนอยด์นิดนึง55) เอาเป็นว่าอยากเมาเมื่อไหร่ โทรหาติ๊กได้เลย เมาแม่งทุกวัน :coolly-0007:อยู่แล้ว

ไม่เป็นไรโอกาสหน้ายังมี แต่ต่อไปนี้ไม่ชวนแระ (แอบนอยด์นิดนึง55) เอาเป็นว่าอยากเมาเมื่อไหร่ โทรหาติ๊กได้เลย เมาแม่งทุกวัน :coolly-0007:อยู่แล้ว

พี่ติ๊กนี่เทพจริง ๆ เลย รวยที่สุดใน Zone แล้วอ่ะคับพี่น้อง.... กินได้ทุกวันเลยอาทิตย์นึงมี 7 วัน พี่แกกินไปซะ 8 วัน...อิอิ:coolly-0005:

ขอให้มีความสุขในวันสงกานนะทุกคน

พี่ติ๊กนี่เทพจริง ๆ เลย รวยที่สุดใน Zone แล้วอ่ะคับพี่น้อง.... กินได้ทุกวันเลยอาทิตย์นึงมี 7 วัน พี่แกกินไปซะ 8 วัน...อิอิ:coolly-0005:

รวย

:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:​

แต่เขืออะดิ
:coolly-0041:​

โอเช ตามนั้น ต้องขอโทษด้วย วันไหนอยากจะโทรไปหา:coolly-0046:

โอเช ตามนั้น ต้องขอโทษด้วย วันไหนอยากจะโทรไปหา:coolly-0046:
ได้เลยครับ เมเม่จัง พรุ่งนี้เมาที่ตะวันนา สนใจติดต่อตามเบอร์ข้างล่างได้เลย:coolly-0033:

วันนี้ปาย RCA มา มันส์โคตรๆ มีคัยสนจัยปายม้าง เด๋ววันที่ 15 จาปายอีก:coolly-0044::coolly-0009:​

วันนี้ปาย RCA มา มันส์โคตรๆ มีคัยสนจัยปายม้าง เด๋ววันที่ 15 จาปายอีก:coolly-0044::coolly-0009:​

เมื่อวานแถ จากตะวันนากะว่าจะไป RCA ต่อสักหน่อย แค่เห็นคนก็หมดอยากแล้วอะ วนไปทองหล่อก็แล้ว เอกมัยก็แล้ว เลียบด่วนก็แล้ว รัชดาก็แล้ว สุดท้ายมาจบลงที่ร้าน กทม. เฮ้อ :coolly-0023:
ปล.วันนี้ไปบางแสน มีใครสนใจอ่ะปล่าว

ขออนุญาติสาดน้ำหน่อยยนะคับ พี่น้องงง ชาวรามอินทรา :coolly-0044::coolly-0044:

แหะ แหะ ขอบคุง จร้า.........:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

เมื่อวานแถ จากตะวันนากะว่าจะไป RCA ต่อสักหน่อย แค่เห็นคนก็หมดอยากแล้วอะ วนไปทองหล่อก็แล้ว เอกมัยก็แล้ว เลียบด่วนก็แล้ว รัชดาก็แล้ว สุดท้ายมาจบลงที่ร้าน กทม. เฮ้อ :coolly-0023:
ปล.วันนี้ไปบางแสน มีใครสนใจอ่ะปล่าว

ผมไปเล่นน้ำอยู่โชคชัย4 หน้าบ้าน ก้อง สนใจโทรหาได้ ญ ตรึ้ม:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม