• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0034:มิน่าละ หัวกระไดบ้านนี้ไม่เคยแห้ง มีคนผ่านมาถ่มน้ำลายทุกวัน:coolly-0028:

กินเหล้ากันมั้ยพี่น้อง

ที่ไหน
บ้านผมเอง

กินเหล้ากันมั้ยพี่น้อง

ที่ไหน

บ้านผมเอง

เอ้า ๆๆ บอยเลี้ยงเหล้า ใครจะไปติดต่อด่วนเลยครับ

แต่ผมไม่ไปยังแฮงค์อยู่เลย

เอ้า ๆๆ บอยเลี้ยงเหล้า ใครจะไปติดต่อด่วนเลยครับ

แต่ผมไม่ไปยังแฮงค์อยู่เลย

เลี้ยงแต่เหล้านะ
กับแกล้ม โซดาหามาเอง
:coolly-0010::coolly-0010:​

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )
A311055, a311012, MARUKOJUNG

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,450
โซดามี กับแกล้มมี
พร้อมไม๊ 1012

มีไรโทรมาช่วงนี้ไม่ค่อยเล่น
ไปงานต่างจังหวัดบ่อย

มาซุ่มอ่านทุกวัน
มีไรตื่นเต้นมั่ง.....อิอิ

มาแอบดูคู่รัก (อิอิ) เค้ามาจีบกันใน กทรอท.

• #3,453
คู่ไหนหว่า

เมากันมั้ยพี่น้อง
หาสถานที่ด้วย
.....................................................
หาไม่ได้ก็บ้านผมแล้วกัน

เมากันมั้ยพี่น้อง

หาสถานที่ด้วย
.....................................................

หาไม่ได้ก็บ้านผมแล้วกัน

เป็นอะหยังหว่า ชวนเมาอีกและ

• #3,458
ถ้าวันนี้โทรมาเด้อ
เอาไง
มีแต่ตัวและหัวใจ 555

รถเสร็จยังละ ถึงไหนแล้ว

อยู่ใกล้ๆ ก็เข้าไปดูเองสิ แอ๊
:coolly-0023::coolly-0023:​

ถ้าวันนี้โทรมาเด้อ
เอาไง
มีแต่ตัวและหัวใจ 555

วันนี้ต้องขออนุญาตศรีภรรยาก่อนป่ะ
:coolly-0010::coolly-0010:​

• #3,460
อยู่ใกล้ๆ ก็เข้าไปดูเองสิ แอ๊

:coolly-0023::coolly-0023:​

วันนี้ต้องขออนุญาตศรีภรรยาก่อนป่ะ

:coolly-0010::coolly-0010:

อะไรกันจะกิน 1012 ขออนุญาตศรีภรรยา ก่อนอีกเหรอ ว้า เซ็งๆๆๆๆๆ เบื่อๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม