• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุรา เป็นของไม่ดี
ไอ้บ้า จะชวนก็แจ้งล่วงหน้าสิครับ
ไปบ่อยก็น่าจะรู้วันอ่ะ
ไม่ใช่จู่ๆก็โทรมาบอกอยู่ร้านนี้ มาๆๆๆๆ
งั้น สิบโมงครึ่งมากินเหล้ากับผมไม๊ หลังซีคอน แอ๊ 555

ไปละ 1012 รถเสร็จยัง

โทร .....ตอนไหน
ก็หลังเลิกงาน
:coolly-0004:

แล้วอ้างว่าชวนกระทันหัน
เอ๊ะ :coolly-0040:มันยังไง

.......................................................................................................................................

เรื่องของเรื่อง ต้องขออนุญาตศรีภรรยาที่บ้านก่อนไง
ถึงจะออกนอกบ้านได้ ทำอย่างกะเด็ก ป.4
:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:​

มอนิ่งงงงงงงงงงงงงงงงงงง:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,423
  • #3,424
วันนี้ไครจะไปไหนมาไหน
ก็ดูเส้นทาง+ เผื่อเวลาไว้ด้วยนะครับ
แดงจะออกมาขอบคุณ คน กทม อีกครั้ง 555

• #3,425
แก้ไขเมื่อ26/3/2010 10.54น.

คืองาน MOTOR SHOW
ในวันศุกร์ที่ 2 เมษายน พ.ศ. 2553 ตั้งแต่เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป
ณ.บริเวณหลัง HALL 106 ใกล้ ๆ ลานจอด ฮ. และบ่อน้ำหลัง BITEC
ตามนี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/32832

สำหรับผู้ใดสนใจจะมารวมตัวกันก่อนได้นะครับ
โดยตอนนี้คิดว่าจะรวมตัวกันที่ปั๊ม PTT ตามนี้นะครับ

วิ่งเส้นศรีนครินทร์ ขาออก
ผ่านแยกจัสโก แยกอ่อนนุช
เจอห้างซีคอน เลยมาเจอห้างเสรีเซ็นเตอร์เก่า
ตรงมาอีกจะเจอแยก แยกนี้คือแยกอุดมสุข
ผ่านแยกให้ชิดซ้ายตรงมาอีกประมาณ300M
ได้จะเจอปั๊มPTT

จุดรวมจะอยู่ในปั๊มPTTซ้ายมือ
ขับเข้าไปก็เจอเซฟจอดๆนั่นแหละ

และเริ่มออกเดินทางสู่ BITEC บางนา
ในเวลา 13.15น.+- 5 นาทีครับ
เป็นอย่างช้า

ออกมาเร็วกว่า 13.30 น.
มากันเร็ว ๆ หน่อย เด๋วโดนคลับอื่นแย่งที่

จองไว้เยอะก้อจิง แต่ถ้าคลับอื่นมาก่อน
เค๊าก้อจอดกินที่เรามาเรื่อย ๆ อ่ะ

แผนที่เบื้องต้น

attachment.php

<!-- / message --><!-- sig -->__________________

แล้วเจอกันน่ะครับ..

งานนี้อดอีกตู เซ็งเป็ดบริษัทส่งไปอบรม :coolly-0002:

งานนี้อดอีกตู เซ็งเป็ดบริษัทส่งไปอบรม :coolly-0002:

ติดงานเหมือนกันเลย
ไม่รู้ว่าจะได้ไปรึปล่าว
แต่ก้อมีการเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา

แก้ไขเมื่อ26/3/2010 10.54น.

คืองาน MOTOR SHOW
ในวันศุกร์ที่ 2 เมษายน พ.ศ. 2553 ตั้งแต่เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป
ณ.บริเวณหลัง HALL 106 ใกล้ ๆ ลานจอด ฮ. และบ่อน้ำหลัง BITEC
ตามนี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/32832

สำหรับผู้ใดสนใจจะมารวมตัวกันก่อนได้นะครับ
โดยตอนนี้คิดว่าจะรวมตัวกันที่ปั๊ม PTT ตามนี้นะครับ

วิ่งเส้นศรีนครินทร์ ขาออก
ผ่านแยกจัสโก แยกอ่อนนุช
เจอห้างซีคอน เลยมาเจอห้างเสรีเซ็นเตอร์เก่า
ตรงมาอีกจะเจอแยก แยกนี้คือแยกอุดมสุข
ผ่านแยกให้ชิดซ้ายตรงมาอีกประมาณ300M
ได้จะเจอปั๊มPTT

จุดรวมจะอยู่ในปั๊มPTTซ้ายมือ
ขับเข้าไปก็เจอเซฟจอดๆนั่นแหละ

และเริ่มออกเดินทางสู่ BITEC บางนา
ในเวลา 13.15น.+- 5 นาทีครับ
เป็นอย่างช้า

ออกมาเร็วกว่า 13.30 น.
มากันเร็ว ๆ หน่อย เด๋วโดนคลับอื่นแย่งที่
จองไว้เยอะก้อจิง แต่ถ้าคลับอื่นมาก่อน
เค๊าก้อจอดกินที่เรามาเรื่อย ๆ อ่ะ

แผนที่เบื้องต้น

attachment.php

<!-- / message --><!-- sig -->__________________

บอกรายละเอียดขนาดนี้
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:​

ก็คงไม่ไปเหมือนเดิม
:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

โอ้ว มาแต่เช้า

เดี๋ยวเลขเด็ด 3 ตัวที่ให้จะเอาไปแทงนะ 555
:coolly-0033:พี่อั้มเราสัญญากานแร้วเน้อ อย่าแทงข้างหลัง เอ้ย!!:coolly-0040: อย่าหักหลังกันน่ะ:coolly-0010:​

เย็นนี้
กินเหล้ากันพี่น้อง
สนใจโทรมาคุยแล้วกัน55555555

...................................................................................................................................

สถานที่ 89/1185 นวมินทร์81 บึงกุ่ม กทม.(บ้านผมเองครับ)

เซ็ง เบื่อ หน่าย
เฮ้อ!

เย็นนี้

...................................................................................................................................

สถานที่ 89/1185 นวมินทร์81 บึงกุ่ม กทม.(บ้านผมเองครับ)

เซ็ง เบื่อ หน่าย
เฮ้อ!
สงสัยอารมณ์เปรี่ยว:coolly-0010:

• #3,437
:coolly-0033:พี่อั้มเราสัญญากานแร้วเน้อ อย่าแทงข้างหลัง เอ้ย!!:coolly-0040: อย่าหักหลังกันน่ะ:coolly-0010:​

จ้า ถ้าเปลี่ยวก็โทรมานะ
แต่จะชวนไปไหนก็บอกล่วงหน้าหน่อย
อย่านิสัย แบบ 1012 นะ 555
ขอแขวะหน่อย

• #3,438
เย็นนี้

เซ็ง เบื่อ หน่าย ลูก:coolly-0043:

เฮ้อ!

ทามมายเหรอ ลูก ไม่ได้ดั่งใจเหรอ
เฮ้อก็ดูพ่อสิ เหงาซะ 555:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม