• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันเสาร์ 30 นี้ ใครไปหัวหินกันบ้าง

590
กรุณามาชี้แจงด่วน
ผมให้เวลา48ชม.
ก่อนผมกลับจากแพรีส
หวังว่าคงมีการชี้แจงเกิดขึ้น
ภายใน48ชม.ถ้าไม่มีความเคลื่อนไหวเกิดขึ้น
ผมจะส่งผู้จัดการส่วนตัวและทนายประจำตระกูล
ปรึกษากัน ก่อนจะทำการ
ยื่นฟ้องต่อศาล ในข้อหา
หมิ่นประมาท ทำให้เสื่อมเสียชื่อเสียง

ปล.ผมก็ไม่อยากให้เรื่องนี้มันเกิดขึ้นนะครับ เรามันคนกันเองพี่ก็รู้ผมมันคนของประชาชน เรื่องนี้มันมีผลต่อหน้าที่การงานผมนะ ทั้งงานพรีเซ็นเตอร์สินค้า งานCatwalk และงานอีเวนต์ต่างๆ ไหนจะชื่อเสียงที่ผมสะสมมายาวนาน ไหนจะ Fan club ผมอีก ไหนรางวัลที่ผมจะได้รับ ในสาขาเยาวชนตัวอย่างแห่งปี รางวัลศิลปินยอดเยี่ยมแห่งยุค รางวัลสุดยอดไอดอลของเมืองไทย และรางวัลต่างๆอีกมากมาย ผมขอความกรุณาให้พี่มาแจ้งข่าวด่วน อย่าปล่อยให้มันผ่านพ้นไป เหมือนไฟไหม้ฟางเลย ขอร้อง

ด้วยความนับถือ
ติ๊ก รามอินทรา

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,705
เดี๋ยวตรู งง หมดและ เบอร์นี้ก็กดไว้นะแต่ไม่ได้เมมลืม
ไม่งั้นคงรู้ตั้งแต่วันนั้นแล้ว
แต่เอาเหอะ ยังไงเราก็โดนเสือท้วม แฮบไปแว้ววววว 555
ปล.ช่วงนี้สายๆผมไม่อยู่ออฟฟิส ไปแถวระยองตลอด
อาจมาแก้ต่างไม่ได้นะครับ 555

ไปละเครื่องกำลังจะออก

ถึงตา บอย นิสัย:coolly-0012:

เดี๋ยวตรู งง หมดและ เบอร์นี้ก็กดไว้นะแต่ไม่ได้เมมลืม

ไม่งั้นคงรู้ตั้งแต่วันนั้นแล้ว
แต่เอาเหอะ ยังไงเราก็โดนเสือท้วม แฮบไปแว้ววววว 555

ปล.ช่วงนี้สายๆผมไม่อยู่ออฟฟิส ไปแถวระยองตลอด
อาจมาแก้ต่างไม่ได้นะครับ 555

ไปละเครื่องกำลังจะออก

ถึงตา บอย นิสัย:coolly-0012:

ใครคือ ยังไงเราก็โดนเสือท้วม ..... :coolly-0043:

590

ภายใน48ชม.ถ้าไม่มีความเคลื่อนไหวเกิดขึ้น
ผมจะส่งผู้จัดการส่วนตัวและทนายประจำตระกูล
หมิ่นประมาท ทำให้เสื่อมเสียชื่อเสียง

ปล.ผมก็ไม่อยากให้เรื่องนี้มันเกิดขึ้นนะครับ เรามันคนกันเองพี่ก็รู้ผมมันคนของประชาชน เรื่องนี้มันมีผลต่อหน้าที่การงานผมนะ ทั้งงานพรีเซ็นเตอร์สินค้า งานCatwalk และงานอีเวนต์ต่างๆ ไหนจะชื่อเสียงที่ผมสะสมมายาวนาน ไหนจะ Fan club ผมอีก ไหนรางวัลที่ผมจะได้รับ ในสาขาเยาวชนตัวอย่างแห่งปี รางวัลศิลปินยอดเยี่ยมแห่งยุค รางวัลสุดยอดไอดอลของเมืองไทย และรางวัลต่างๆอีกมากมาย ผมขอความกรุณาให้พี่มาแจ้งข่าวด่วน อย่าปล่อยให้มันผ่านพ้นไป เหมือนไฟไหม้ฟางเลย ขอร้อง

แหม๊ พ่อคุ๊ณณณณณ

น่าจะไปเอาดีด้านนักเขียน

ปล. พี่ติ๊กครับ ภาพลับเฉพาะ ชุดลูกใครหว่า พร้อมเปิดเผยสู่สาธารณชนเสมอนะครับ :coolly-0010:

อรุณสวัด จ้าาาาาาาาา:coolly-0031:

590

แหม.....นาธานป่าวเนี้ย

ู^

^

^

อุ่ยยยยยย ........
นา ธาน อีกเเล้วหรือนี่

ใครคือ ยังไงเราก็โดนเสือท้วม ..... :coolly-0043:
อย่ามาทำไขสือ
เขารู้กันทั้งบาง
แหม๊ พ่อคุ๊ณณณณณ

น่าจะไปเอาดีด้านนักเขียน

ปล. พี่ติ๊กครับ ภาพลับเฉพาะ ชุดลูกใครหว่า พร้อมเปิดเผยสู่สาธารณชนเสมอนะครับ :coolly-0010:
คุณ
อยากขึ้นศาล
คนถัดไปเหรอ

ขอแสดงความยินดีกับน้องรักที่ได้ตำแหน่งรองชนะเลิศอันดับ2สาวช่างพิมพ์:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ไฟล์แนบ

41.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    49.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    41.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    57.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
แก้ไขล่าสุด:
  • #2,714
ไม่มีรูปปูนิ่มมั่งเหรอครับ

• #2,716
เมื่อวานวิ่งระยองก็เจอปูนิ่ม

นิ่มจริงๆนะ สาบานได้

ขอแสดงความยินดีกับน้องรักที่ได้ตำแหน่งรองชนะเลิศอันดับ2สาวช่างพิมพ์:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
คนกลางได้รางวัลชนะเลิศอันดับ2
แล้วอันดับที่1ละ
อย่าบอกนะว่า

คนซ้ายมือเสื้อลายดอกใช่ปะ
555555555555555555555555
เก๋น้องรัก:coolly-0040: ฟอร์มตกขนาดนี้เลยเหรอ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เมื่อวานวิ่งระยองก็เจอปูนิ่ม

นิ่มจริงๆนะ สาบานได้
เราอย่าทำมากลบเกลื่อนเดะ
มีเวลาแค่24ชม.นะ
จะทำอะไรก็รีบทำ
ก่อนที่เรื่องทั้งหมด
จะเข้าสู่กระบวนยุติธรรม

• #2,720
ติ๊กเป็นเอามากๆๆๆ

เดี๋ยวต้องให้ เสดำรามอินทรา ตบ

ตบตูดนะ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม