• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัดดีตอนเช้าๆครับ
ขอให้วันนี้เจอแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต
คิดสิ่งใด ขอให้ได้สิ่งนั้น

ใหญ่ ยาวเลือกเอา อย่างใดอย่างหนึ่ง
2อย่างก็ได้

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0030:ทำงานเหมือนกัน
:coolly-0012:โอ้ยขี้เกียจโว้ยยย
ลาออกเดะเมย์
สบายนะโว้ย
พูดอาจจะไม่เห็นภาพ
ของอย่างงี้มันต้องลอง

ไม่ได้โม้

ทำงานเหมือนกัน น่าเบื่อมากๆ วันนี้อากาศดีเหมาะแก่การนอนเปงอย่างมาก:coolly-0010:

:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0033::coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,691
สวัสลี ยามเซ้าๆๆๆ

• #2,692
มาเตือนเพื่อนๆชาวรามอินทรา

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อคืนวันที่31/12/09(วันปีใหม่)
ณ.ตะวันนา ผมได้นัด นายA (นามสมมุติ)มาร่วม Coutdown
คุยไปคุยมา นายA ก็ได้ให้เบอร์น้อง NAN มา

ไอ้ผมก็เข้าใจว่าเป็นเบอร์ NAN มาตลอด

แต่แล้ววันที่ 23/1/10 ผมได้คุยหน้าเว็บกับA311055(K)
คุยเรื่องงานจึงมีการขอเบอร์ทันใดนั้นผมลองกดโทรออก
ผลปรากฎว่าเบอร์ที่ K พึ่งให้ทำไมโชว์ชื่อ NAN ซะงั้น
เลยพึ่งรู้ว่าเบอร์ที่ นายA ให้มามันโกหก
มาบอกเราเป็นเบอร์น้อง NAN

• #2,693
นาย A หลายๆคนคงอยากรู้ว่าไคร
เดี๋ยวก็ร้อนตัวออกมาชี้แจงเอง 555

บัดซบ
ไม่รู้จะด่าไง
นิสัย :coolly-0012:

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อคืนวันที่31/12/09(วันปีใหม่)
ณ.ตะวันนา ผมได้นัด นายA (นามสมมุติ)มาร่วม Coutdown
คุยไปคุยมา นายA ก็ได้ให้เบอร์น้อง NAN มา

ไอ้ผมก็เข้าใจว่าเป็นเบอร์ NAN มาตลอด

แต่แล้ววันที่ 23/1/10 ผมได้คุยหน้าเว็บกับA311055(K)
คุยเรื่องงานจึงมีการขอเบอร์ทันใดนั้นผมลองกดโทรออก
ผลปรากฎว่าเบอร์ที่ K พึ่งให้ทำไมโชว์ชื่อ NAN ซะงั้น
เลยพึ่งรู้ว่าเบอร์ที่ นายA ให้มามันโกหก

:coolly-0033:คุณหลอกดาว:coolly-0017:

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/16059&page=210
นายA คือผมเองครับ ที่มาที่ไปของเบอร์มาจากตรงนี้ครับ ตะวันนง ตะวันนามันไม่เกี่ยวกันเลย ไปอ่านเอาเองละกัน จี้สุดๆ
ต้องอ่านทั้งก่อนและหลังนะ แล้วความจริงมันจะกระจ่างขึ้นมาเอง
คนบ้าอะไร
เบอร์เคชัดๆ
ตรงลายเซ็นต์เขาก็มีเบอร์บอก
ไม่ฉลาด
แล้วยังมาโทษคนอื่นอีก
ปล.ผมให้เบอร์เคไว้ แล้วพี่อ้ำก็เมมเบอร์เคไว้ โดยคิดว่าเป็นเบอร์ของน้องแนน แล้วยังจะมาปรักปรำกันอีก ถามคนอื่นดูก็ได้ เขารู้กันหมดแหละยกเว้นพี่คนเดียว 555555555555555555555
เรื่องนี้ผมกะจะเอาไปเล่นงานมิตติ้งคราวหน้า เหมือนเจ้าตัวจะรู้ทัน รีบออกมาโยนความผิดให้ผมก่อน เลยอดสนุกเลย รู้งี้เงียบไว้ดีกว่า

แก้ไขล่าสุด:
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/16059&page=210
นายA คือผมเองครับ ที่มาที่ไปของเบอร์มาจากตรงนี้ครับ ตะวันนง ตะวันนามันไม่เกี่ยวกันเลย ไปอ่านเอาเองละกัน จี้สุดๆ
ต้องอ่านทั้งก่อนและหลังนะ แล้วความจริงมันจะกระจ่างขึ้นมาเอง
คนบ้าอะไร
เบอร์เคชัดๆ
ตรงลายเซ็นต์เขาก็มีเบอร์บอก
ไม่ฉลาด
แล้วยังมาโทษคนอื่นอีก
ปล.ผมให้เบอร์เคไว้ แล้วพี่อ้ำก็เมมเบอร์เคไว้ โดยคิดว่าเป็นเบอร์ของน้องแนน แล้วยังจะมาปรักปรำกันอีก ถามคนอื่นดูก็ได้ เขารู้กันหมดแหละยกเว้นพี่คนเดียว 555555555555555555555

เรื่องนี้ผมกะจะเอาไปเล่นงานมิตติ้งคราวหน้า เหมือนเจ้าตัวจะรู้ทัน รีบออกมาโยนความผิดให้ผมก่อน เลยอดสนุกเลย รู้งี้เงียบไว้ดีกว่า

อั้มนี่ทำเสียหมดเลยเนอะบอย.... :coolly-0012:

อั้มนี่ทำเสียหมดเลยเนอะบอย.... :coolly-0012:
พี่บิ๊ก ขอเยอะๆ หน่อย พิมพ์แค่นี้ :coolly-0023:มันไม่เข้าไปในรูขุมขนพี่อ้ำหรอก:coolly-0004: ของพี่อ้ำ
"อย่างหนา ตราช้าง"

55555555555555555555555555:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:ลับ ลวง พลาง

จะเที่ยงแว้วววววววววววววววววววว :coolly-0030:

หวัดดียามบ่าย
:coolly-0030:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม