• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,622
ไปกับผมได้ครับ
แต่รอผมหารถไปได้ก่อนนะ
นั่งเบียดๆกันช๊อบชอบ:coolly-0044:

• #2,623
ตอบพี่เล็ก323
รถถ้ามันวิ่งที่รอบต่ำ
ประมาณไม่เกิน 2000 รอบ
จะมีอาการสะดุดๆอะครับ
พอดีที่ Back เพราะใช้แก๊วอะครับ
เป็นตอนหลังจากเปลี่ยนสายพานใหญ่+วาวล์ อะครับ
เลยว่าแก้สีเสร็จจะเอาเข้าไปให้พี่จบดูไม่รู้จะดดนอีกเท่าไร 555

ตอบพี่เล็ก323
รถถ้ามันวิ่งที่รอบต่ำ
ประมาณไม่เกิน 2000 รอบ
จะมีอาการสะดุดๆอะครับ
พอดีที่ Back เพราะใช้แก๊วอะครับ
เป็นตอนหลังจากเปลี่ยนสายพานใหญ่+วาวล์ อะครับ
เลยว่าแก้สีเสร็จจะเอาเข้าไปให้พี่จบดูไม่รู้จะดดนอีกเท่าไร 555
น้ำมันเป็นมั๊ย แก้ที่น้ำมันให้จบ ก่อนค่อยมาไล่ระบบแก๊สครับ
เช็คสายพานไทมิ่ง ด้วยครับใส่ตรงหรือเปล่า

แก้ไขล่าสุด:
  • #2,625
แหะๆ
พอคุยเรื่องวัดวาอาราม เงียบสนิท 555
อยากไปวันไหนว่ามา
ปล.ใจคิดว่าไปทางนั้น เจอวัดไหนก็ไปวัดนั้น
เพราะถ้าตามแผนข้างต้นกลัวจะหลงทางซะมากกว่า

55555555555555 งง กันไป พักใหญ่ :coolly-0010:

http://http://www.youtube.com/watch?v=Ec37oZwSts4
ใครมีอาการอย่างนี้บ้าง

• #2,631
เหงา

คุณจะเหงาคนเดียว หรืออยู่คนเดียวเหงา

แอ๊

แหะๆ

พอคุยเรื่องวัดวาอาราม เงียบสนิท 555
อยากไปวันไหนว่ามา

ปล.ใจคิดว่าไปทางนั้น เจอวัดไหนก็ไปวัดนั้น

เพราะถ้าตามแผนข้างต้นกลัวจะหลงทางซะมากกว่า

หวัดดีตอนเช้าคับพี่น้อง.....

ผมขอเสนอว่าไปซักวันแห่งความรักไหมคับ :coolly-0009:

มันตรงกับวันอาทิตย์พอดี... เผื่อ พี่ ๆ น้อง บ้างคนเค้าทำงานวันเสาร์กันน่ะครับ....อยากจะให้ไปกันเยอะ ๆ ไปร่วมกันทำบุญ :coolly-0037: น่ะคับ เพราะวันอาทิตย์ส่วนใหญ่จะหยุดงานกันน่ะคับ... หรือว่าพี่คนไหนมีความคิดเห็นยังไงก็ลองเสนอกันมานะครับ.... :coolly-0043: :coolly-0015:

• #2,633
ผมทำงานทุกวันเลยอ่ะ:coolly-0012:

ผมขอเสนอว่าไปซักวันแห่งความรักไหมคับ :coolly-0009:

มันตรงกับวันอาทิตย์พอดี... เผื่อ พี่ ๆ น้อง บ้างคนเค้าทำงานวันเสาร์กันน่ะครับ....อยากจะให้ไปกันเยอะ ๆ ไปร่วมกันทำบุญ :coolly-0037: น่ะคับ เพราะวันอาทิตย์ส่วนใหญ่จะหยุดงานกันน่ะคับ... หรือว่าพี่คนไหนมีความคิดเห็นยังไงก็ลองเสนอกันมานะครับ.... :coolly-0043: :coolly-0015:

ใช่ ครับ ความคิดเห็นด

ไม่ เลว ครับ

ไปวัดไง :coolly-0017:
บร้า นู๋ม่ะช่ายผีน่ะ งอลลลแร้ววว :coolly-0029:เหงหน้าตาน่ารักยังงี้ก็ชอยทำบุญน่ะ:coolly-0033:

วันแห่งความรักก้อต้องไปกับคนรักจิยังงี้ งั้นเก๋ต้องรีบไปหาก่อนน่ะ จะได้มีคู่ไป:coolly-0010:

แผนสูงจริงๆ

แล้วคนไม่มีคู่ละ ทำไง

ท่าจะเป็นเอามาก

อาการหนัก :coolly-0006:
พี่เกรียง เปลี่ยนรูปแล้วดูดีจริงๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0001:

อาการไม่หนักหรอกพี่ แค่ซึมๆ ตอนพระอาทิตย์กำลังตกดินก็แค่นั้นเอง
มันดูเหงาๆยังไงไม่รู้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม