++แว่วๆว่านายแชมป์ โดนทิ่มตูด ...++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลืมเล่า

เมื่อไม่กี่วันมานี้

ไปเคลมประกัน ทำสีรอบกคัน กับคูเนียร์

อู่ตีราคาให้ 3หมื่นฝ่า ๆ

เอาไปคุมราคาที่บริษัท

มันตีให้ หนึ่งหมื่น !!!!

- - /'//'/

ประวัติก็ดี ไม่เคยเคลมเลย

โดนชน ก็ถูกตลอด

โดนชนมา ก็ยังไม่ได้ทำสีเลย กันชน หน้า - หลัง

ไม่รู้จะทำไงกับมันดี

ใครแนะนำได้มั่งคั๊บ

ลืมเล่า

เมื่อไม่กี่วันมานี้

ไปเคลมประกัน ทำสีรอบกคัน กับคูเนียร์

อู่ตีราคาให้ 3หมื่นฝ่า ๆ

เอาไปคุมราคาที่บริษัท

มันตีให้ หนึ่งหมื่น !!!!

- - /'//'/

ประวัติก็ดี ไม่เคยเคลมเลย

โดนชน ก็ถูกตลอด

โดนชนมา ก็ยังไม่ได้ทำสีเลย กันชน หน้า - หลัง

ไม่รู้จะทำไงกับมันดี

ใครแนะนำได้มั่งคั๊บ
เมิงไปคุมราคาเอง หรือว่าให้อู่สีในเครือมันคุมให้
ถ้าคุมเองแนะนำให้ไปคุยกะอู่ดีกว่านะ

เพิ่งเข้ามาดู ...เป็นเยอะ เหมือนกันน่ะ ...ไม่เป็น ไรค่อยๆ แก้ไขกันไป....สีเหลือง เหมือนกันซ่ะด้วย...แชมป์ ซ่ะอย่าง...

ขอให้หายไวไวนะคับ เสร็จแล้วเดี๋ยวก็หล่อเหมือนเดิม:biggrin:

เมื่อเช้าเห็น แผล แล้ว
ที่วิ่งตามกันมา ตรงเส้นวิภาวดี ตอนเช้าวันนี้อ่ะ
รถผมสีเหลืองเหมือนกัน...ถ้าเจอะกันอีกก็ทักกันได้

เมื่อเช้าเห็น แผล แล้ว
ที่วิ่งตามกันมา ตรงเส้นวิภาวดี ตอนเช้าวันนี้อ่ะ
รถผมสีเหลืองเหมือนกัน...ถ้าเจอะกันอีกก็ทักกันได้

จำได้คราบ A31545 สีเหลืองหน้าบีเวฟ

เอ๊ แต่เหมือนเวลาผมไปเรียน จะเจอคุณหลายทีแล้วอะครับ แุถวๆ เส้นประชาอุทิศ สะพานแขวน แถวๆ นั้นอะครับ (หรือมีสีเหลืองหน้าบีเวฟคันอื่นอีกหว่า)

ถ้ายังต้องการแพท้ายเดิมอยู่ มาเอาไปครับ ของอยู่ นนท์ (แถวโรงงานโตชิบ้า) วันเสาร์ นี้ 16/06/07

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม