บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มิตติ้งกันบ่อยป่าวครับ ผมขับรถสวนกับพวกพี่ๆในโคราชบ่อยมาก นึกว่าไม่มีการรวมกลุ่มกัน อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,642
มิตติ้งกันบ่อยป่าวครับ ผมขับรถสวนกับพวกพี่ๆในโคราชบ่อยมาก นึกว่าไม่มีการรวมกลุ่มกัน อิอิ
ไม่บ่อยครับจะรวมตัวกันทีก็เมื่อคิดถึงกัน:coolly-0005:(หรือตามความสะดวกของแต่ละคนอีก) ปล.พยามให้เดือนสองเดือนครั้งอ่ะครับ:coolly-0003:

อ๊อฟครับ เซฟเทาๆ ขอร่่วมกลุ่มด้วยครับ

ใช่ที่จอดติดกับร้านเตโช แถวสนามกีฬากลางรึป่าวครับ:coolly-0033: ถ้าใช่ก็อยู่ใกล้ๆ กันเลย ช่วงนี้มีตติ้งก็ดีนะครับมีเวลาว่างแล้ว :coolly-0028:

:coolly-0022:สวัสดีครับ ผม ก๊อก นะครับ ขับ A31 หน้าR32 สีขาว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับผม

เหมือนวันนี้เห็นก็อกที่ยูเทินปั้ม ปตท. แถวเดอะมอลล์นะ ^^ ตบไฟทักแล้วไม่รู้เห็นรึป่าว:coolly-0044:

เหมือนวันนี้เห็นก็อกที่ยูเทินปั้ม ปตท. แถวเดอะมอลล์นะ ^^ ตบไฟทักแล้วไม่รู้เห็นรึป่าว:coolly-0044:

เห็นแต่ท้ายตอนเลยไฟแดงไปแล้วอ่ะครับ มัวแต่คุยโทรศัพท์ :coolly-0006:

ใช่ที่จอดติดกับร้านเตโช แถวสนามกีฬากลางรึป่าวครับ:coolly-0033: ถ้าใช่ก็อยู่ใกล้ๆ กันเลย ช่วงนี้มีตติ้งก็ดีนะครับมีเวลาว่างแล้ว :coolly-0028:

คันนี้น่าจะหน้าr32นะคับไม่รุใช่ป่าว

ใช่เห็นกำลังง่วนกะโทรศัพท์อยู่ พอดีอยากไปเดินเล่นเซฟวันซะหน่อย :coolly-0046: //// ออถ้าหน้า R32 ไม่ใช่ละ คันนั้นหน้าไม่ได้แปลง :coolly-0015:

คิดถึงล่ะสิคนบ้านไกล..ปลายเกียร์ 4 รอหน่อยนะ

ยินดีต้อนรับสู่บ้าน cef@korat ครับ

อาทิตย์ไหนไม่ได้กลับอีกอ่ะครับ

ท่านเลยเหรอครับ

ยินดีต้อนรับสู่บ้าน cef@korat ครับ

อีกทีก็ 16/2/13 คับน้าเอาเปง16 ก็ได้นะถ้าทาง วันที่2 อาจจะต้องไปดูงานที่ยุดยาอะคับ!!!

• #7,649

พอว่างป่าวครับช่วง 16/2/13
อีกทีก็ 16/2/13 คับน้าเอาเปง16 ก็ได้นะถ้าทาง วันที่2 อาจจะต้องไปดูงานที่ยุดยาอะคับ!!!

น่าจะเป็นเช่นนั้นแน่เลย 16/2/513 เผื่อทุกคนเตรียมหล่อกันอ่ะครับ

พอว่างป่าวครับช่วง 16/2/13

น่าจะเป็นเช่นนั้นแน่เลย 16/2/513 เผื่อทุกคนเตรียมหล่อกันอ่ะครับ

ช่วงนั้นมีคนไปเที่ยวอะดิ..........:coolly-0039::coolly-0039:

• #7,651
ช่วงนั้นมีคนไปเที่ยวอะดิ..........:coolly-0039::coolly-0039:
ใครครับพี่...ถ้าหมายถึง.น้องบอย..ไม่ไปแล้วครับช่วง 16/2/13 เปลี่ยนมาเป็นเสาร์-ทิตย์ นี้แล้ว(แต่ยังหาที่พักไม่ได้เลย)ไปด้วยกันมั้ยพี่:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:
  • #7,653
แก้ไขล่าสุด:
ไปด้วยคนดิ ฮิฮิ:coolly-0009:

ผมอยู่หนองไผ่ล้อมครับ สีเทาหน้า R32 ครับ

• #7,660
เจอคู่แฝดละ5 5 5

แห่ะๆ:coolly-0028:

ผมอยู่หนองไผ่ล้อมครับ สีเทาหน้า R32 ครับ
งั้นตอนนี้ก็มีหน้า 32 รวม 3 คันแล้วสีขาว 2 สีเทา 1 แหล่มจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม