บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

happy new year.:coolly-0038:

หายไปไหนกันหมดค๊าบบบบบ ไปหาทำบุญกันเถอะพี่น้อง

แง่มๆ ปีใหม่ละหายไปไหนกันหมด :coolly-0043:

มะวานเจอเซฟสีทอง ยูราส กะลังข้ามถนน ผมจอดให้ข้ามแล้วโบกมือทักไปไม่รู้เพื่อนในนี้หรือเปล่าอะ

รายงานตัวครับ บ้านโคราช หาเงินที่ กทม. กลับเมื่อไรเจอกันครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,606
มะวานเจอเซฟสีทอง ยูราส กะลังข้ามถนน ผมจอดให้ข้ามแล้วโบกมือทักไปไม่รู้เพื่อนในนี้หรือเปล่าอะ
ไปเจอที่ไหนครับชล...:coolly-0043:
รายงานตัวครับ บ้านโคราช หาเงินที่ กทม. กลับเมื่อไรเจอกันครับ
ยินดีครับ...:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:
  • #7,607
แถวๆสถานีรถไฟอะคับ ผมมาอยู่ที่โคราชแล้วคับบอล มีมิตติ้ววันไหนโทรบอกหน่อยนะคับ !!!!!

ปกติทำรถกันที่ไหนคับถามไว้ก่อน เผื่อรถมีปัญหา

• #7,613
แถวๆสถานีรถไฟอะคับ ผมมาอยู่ที่โคราชแล้วคับบอล มีมิตติ้ววันไหนโทรบอกหน่อยนะคับ !!!!!
:coolly-0009:
มาอยู่นิคือมาประจำชิมิ...
แล้วพักแถวไหนครับ...
เอาเซฟฯมาใช้ป่าว(คันงามๆนะ)
มิตติ้ง..มิตติ้ง..ใกล้ๆนี้แหละครับ(เรียกว่าพบเจอกันดีกว่า..55..)
ปกติทำรถกันที่ไหนคับถามไว้ก่อน เผื่อรถมีปัญหา
ก็ทั่วๆไปแต่ละคนแต่ละท่านมีอู่ประจำกันครับ
ส่วนผมแล้วแต่อาการ..55..:coolly-0023:

มาอยู่ 2 ปีพักอยู่ เดชอุดมแมนชั่น เอาเซฟมาใช้คับน้า!!!!

ผมเห็น ลานตากมัน กว้างๆ เห็นแล้ว อยากเอารถไปหมุนเล่นอ่ะ อิ อิ

ผมเองครับ ผมก็ทักให้ครับ รถขาว ล้อทอง หน้าสวายเรียงครับ

ถ้าขับเซฟในโคราช ผมบีบแตร ใส่หมด ครับ 55+

:coolly-0009:
มาอยู่นิคือมาประจำชิมิ...
แล้วพักแถวไหนครับ...
เอาเซฟฯมาใช้ป่าว(คันงามๆนะ)
มิตติ้ง..มิตติ้ง..ใกล้ๆนี้แหละครับ(เรียกว่าพบเจอกันดีกว่า..55..)

ก็ทั่วๆไปแต่ละคนแต่ละท่านมีอู่ประจำกันครับ
ส่วนผมแล้วแต่อาการ..55..:coolly-0023:
รถขาว หน้า 32 อูมหลัง ล้อทอง หลังล้นๆๆ ติดเซฟไทย ตอนแรกนึกว่ารถพี่ติ๊ก

ผมเองครับ ผมก็ทักให้ครับ รถขาว ล้อทอง หน้าสวายเรียงครับ

ถ้าขับเซฟในโคราช ผมบีบแตร ใส่หมด ครับ 55+

ยินดีคับ ...มีมิตติ้งคงได้เจอกันคับ 5 5

• #7,619

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม