• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,283
ใครมี แอร์โฟร์ป้ายเขียวมั่งครับ รบกวนหาของหน่อย:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

นี่มัน..ฤดู..อะไรกันเนี่ย.:coolly-0038:..รักษาสุขภาพกันด้วยป่วยก่อนอดไป..in..love..ครับ:coolly-0023:

ขอคำตอบ

1.พี่บอลแนะนำร้านเปลี่ยนกระัจกหน้าหน่อยสิ
2.พี่ทำโฃ็คปรับเกลียวที่ไหนแล้ว 4 ต้นราคาเท่าำไร

:coolly-0044::coolly-0033::coolly-0010::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

รถป๋มเองครับ น้องเขยผมเขียนไว้เล่นๆครับ :coolly-0001:

ผ้าคลุมรถแบบใสครับ:coolly-0023:

เงียบจิงๆ..

มีเรื่องรบกวน.........พอดีซันลูปมีปัญหา..พี่ๆๆ....เคยไปร้านพี่สมพรไหมคับ.........ไม่รู้พี่แกซ่อมได้เป่า:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

• #5,289
ขอคำตอบ

1.พี่บอลแนะนำร้านเปลี่ยนกระัจกหน้าหน่อยสิ
2.พี่ทำโฃ็คปรับเกลียวที่ไหนแล้ว 4 ต้นราคาเท่าำไร

:coolly-0044::coolly-0033::coolly-0010::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
กระจกหน้า..เบญจพล..ข้างๆที่ทำงานพี่(จะไปเมื่อไรโทรหาด้วยจะบอกให้อีกที)
โช๊ค..ที่เคยทำเมื่อประมาณ2 ปีกว่าได้ที่ กำจำชื่อไม่ได้ ก่อนถึงร้านเอ๋/สหยนต์ใหม่ หน้าโลตัส ต้นละ 900.-
หรือไกลหน่อยราคาไม่แรงที่ มนัสโช๊คอัฟ โครกกรวด ทางคู่ขนานขาเข้า กทม. ก่อนถึงอบต. ซ้ายมือ

• #5,290
มีเรื่องรบกวน.........พอดีซันลูปมีปัญหา..พี่ๆๆ....เคยไปร้านพี่สมพรไหมคับ.........ไม่รู้พี่แกซ่อมได้เป่า:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
มันเปงยังงัยครับพี่... ว่าแต่วันนี้เข้าเวรอีกแล้วเหรอครับอากาศมันเย็นหน่า

มันเปงยังงัยครับพี่... ว่าแต่วันนี้เข้าเวรอีกแล้วเหรอครับอากาศมันเย็นหน่า

มันเป็นหน้าที่ ชีวิต รับผิดชอบ ..........ไอ้รูฟมันปิดไมได้ ทำแล้วยังเหมือนเดิม(เพิ่งเป็นตะกี้.....เวร)..ตอนนี้ไปไหนกลัวน้ำเข้ารถจัง(แถมหนาวอีก.......ว่าจะเอาไปให้พี่สมพรทำ).....ว่าแต่แถวนู้นไม่หนาวหรือ......ระวังจะเป็นหวัดนะ:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

รูฟยังแก้ไม่หายอีกหรอ

มันเป็นยังไงน๋อพี่

• #5,293
มันเป็นหน้าที่ ชีวิต รับผิดชอบ ..........ไอ้รูฟมันปิดไมได้ ทำแล้วยังเหมือนเดิม(เพิ่งเป็นตะกี้.....เวร)..ตอนนี้ไปไหนกลัวน้ำเข้ารถจัง(แถมหนาวอีก.......ว่าจะเอาไปให้พี่สมพรทำ).....ว่าแต่แถวนู้นไม่หนาวหรือ......ระวังจะเป็นหวัดนะ:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:
กำอีกเสียตอนจะปิด..ระวังหน่อยนะพี่อากาศเย็นๆมีฝนหน่อยพวกสัตว์เลื้อยครานมักหาที่อุ่นๆอยู่
สุรินทร์..เย็นครับลมแรมอีกต่างหากพัดป้ายไวนิวที่ทำงานขาดแล้วครับ
พี่ก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ..เออพี่ติ๊ก กินกาแฟป่าวพี่ :coolly-0023:

• #5,294
เซ็ง!แทนพี่ติ๊กเลย ไม่จบซะที

เฮ้อ...............พรุ่งนี้ไปหาเอ็ม ให้เอ็มเลื่อนปิดให้ก่อน
ระวังหน่อยนะพี่อากาศเย็นๆมีฝนหน่อยพวกสัตว์เลื้อยครานมักหาที่อุ่นๆอยู่
แหม่บอลพูดสะน่ากลัวเลย(กระจกมันเลื่อนลงมาจากหลังคาแค่นัน้......พูดซะเวอร์..ขับไปบ้านมาเงี้ย...เสียงลมเงี้ย....วู้ซซซซซซซซซซ)

• #5,298
  • #5,299
โดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะสู้ต่อไป

ผมยังไม่ถอยเลยพี่(เคยถ้อแต่ก็ยังไม่ถอย)ฮิฮิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม