• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าไปนอนเขาใหญ่จริงๆวุ๊ย:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,242
  • #5,243
  • #5,244
พี่นี่มาบ่อยจริงๆๆ โคราชเนี่ย อิอิแถมว่าเอา cef มาด้วย
เงิน+งานมันดีจิงๆที่นี่..55+
** เก่ง..ย้ายมาอยู่ถาวรเลยดีกว่า..:coolly-0031:
กำลังดูที่ดูทางอยู่คับพี่ ภัยธรรมชาติเริ่มใกล้เข้ามาหาตัวเราแล้วคับ จากเหตุการณ์ที่เจอมาเมื่อปีที่แล้ว cefท่วมครึ่งคัน ถ้าอยู่ต่อไปอือๆมิดหลังคาแน่ๆ..:coolly-0023:
มา in..love..ป่าวครับลมเย็น..น้องๆ..หนาว :coolly-0010:
เสียดายจัง ไปแล้วรีบกลับต้องตีด่วนเข้ากทม. งานเข้า...
เด๋วฝากผ้าห่ม ไปห่มน้องๆให้ด้วยเด้อ..
เดี๋ยวพี่.เก่ง..ก็มาจริงๆหรอกพี่ :coolly-0023:
ไปจิงๆนะ..:coolly-0039:

• #5,246
เงิน+งานมันดีจิงๆที่นี่..55+

กำลังดูที่ดูทางอยู่คับพี่ ภัยธรรมชาติเริ่มใกล้เข้ามาหาตัวเราแล้วคับ จากเหตุการณ์ที่เจอมาเมื่อปีที่แล้ว cefท่วมครึ่งคัน ถ้าอยู่ต่อไปอือๆมิดหลังคาแน่ๆ..:coolly-0023:

เสียดายจัง ไปแล้วรีบกลับต้องตีด่วนเข้ากทม. งานเข้า...
เด๋วฝากผ้าห่ม ไปห่มน้องๆให้ด้วยเด้อ..

ไปจิงๆนะ..:coolly-0039:
ติดใจดินแดนที่ราบสูงเข้าแล้วละสิครับ..หรือติดใจอะไรเอ่ย:coolly-0043::coolly-0010:

หวาดดีครับทุกๆคน วันนี้เข้าโคราชเจอเชฟตั้ง3คัน

ไม่ได้เข้ามาคุยนานเลย(เน็ตที่บ้านเพิ่งมาติดครับ)

ไปลงขายในเน็ตที่ร้านวุ่นวายแท้ เด็กเต็มร้านเลย เลยไม่อยากนั่งนาน เดี๋ยวมีเรื่อง 555

• #5,248
หวาดดีครับทุกๆคน วันนี้เข้าโคราชเจอเชฟตั้ง3คัน

ไม่ได้เข้ามาคุยนานเลย(เน็ตที่บ้านเพิ่งมาติดครับ)

ไปลงขายในเน็ตที่ร้านวุ่นวายแท้ เด็กเต็มร้านเลย เลยไม่อยากนั่งนาน เดี๋ยวมีเรื่อง 555
หวาดดีครับ..อยู่โคราช.ถาวรแล้วหรือยัง:coolly-0003:

เสี่ยๆ..พี่แนะนำไปร้าน in love ก่อน เป็นใบเบิกทาง55+
เสียดายสวนทางกับพี่ ไว้โอกาศหน้านะคับ..เสี่ย
หวาดดีครับ..อยู่โคราช.ถาวรแล้วหรือยัง:coolly-0003:
อ้าว..จารณ์บอล.พาเสี่ยไปดิ๊..:coolly-0010:

• #5,250
เสี่ยๆ..พี่แนะนำไปร้าน in love ก่อน เป็นใบเบิกทาง55+
เสียดายสวนทางกับพี่ ไว้โอกาศหน้านะคับ..เสี่ย

อ้าว..จารณ์บอล.พาเสี่ยไปดิ๊..:coolly-0010:
มาพร้อมหน้าหร้อมตากันครับพี่..ผมจะได้มี VISA ออกด้วย :coolly-0003:

ใช่ครับป๋มอยู่ถาวรเลยครับ

รักแท้แพ้ระยะทางครับพี่เก่ง 100กิโลเลยอ่ะ

มาพร้อมหน้าหร้อมตากันครับพี่..ผมจะได้มี VISA ออกด้วย :coolly-0003:

เดี๋ยวขอปรับตัวให้เข้ากลับทางบ้านแฟนก่อนนะก๊าบ

(พ่อตาดุโพด) 555

• #5,252
ใช่ครับป๋มอยู่ถาวรเลยครับ
รักแท้แพ้ระยะทางครับพี่เก่ง 100กิโลเลยอ่ะ
เดี๋ยวขอปรับตัวให้เข้ากลับทางบ้านแฟนก่อนนะก๊าบ

เอาใจช่วยครับ... :coolly-0023:

ชื่อเสี่ยเหมือนเสี่ยโต้พิมาย จ้าวนั้น..รักแท้แพ้..in love
ปรับตัว..ไม่ยากเอาเด็ดดๆๆ..in loveไปฝากพ่อตา เชื่อดี๊..แกรักตายเร้ยยย..55555
เอาใจช่วยครับ... :coolly-0023:
อย่าชวนเสี่ยโต้เสีย...นะ..:coolly-0010:

ชื่อเสี่ยเหมือนเสี่ยโต้พิมาย จ้าวนั้น..รักแท้แพ้..in love
ปรับตัว..ไม่ยากเอาเด็ดดๆๆ..in loveไปฝากพ่อตา เชื่อดี๊..แกรักตายเร้ยยย..55555
อย่าชวนเสี่ยโต้เสีย...นะ..:coolly-0010:

ไม่ต้องเรียกเสี่ยหรอกครับพี่เก่ง เรียกโต้พอและครับ

เพราะสร้างบ้านไปหมดตรูดละก๊าบบบบบบ 555

ไม่ต้องเรียกเสี่ยหรอกครับพี่เก่ง เรียกโต้พอและครับ

เพราะสร้างบ้านไปหมดตรูดละก๊าบบบบบบ 555
ไม่ได้ไม่ได้..เด๋วซ้ำ โต้โต้พิมาย..:coolly-0034:

• #5,256

ไม่ได้ไม่ได้..เด๋วซ้ำ โต้โต้พิมาย..:coolly-0034:
ใจเย็นครับ 2 เสี่ย บอกแล้วมาพร้อมกันไปด้วยกันเลย รับรองไม่มีใครซ้ำใคร:coolly-0010:

• #5,257
:coolly-0032:...ต้องนอนก่อนครับ..ง่วง.บายครับ

• #5,259

ผมอยู่สีดาค๊าบ บ่ใช่พิมายจ้า:coolly-0044:
..in..love..:coolly-0009:

** มาอยู่เขาใหญ่ดีกว่า...รับรองปลอดภัยทุกอย่าง...:coolly-0031::coolly-0031:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม