• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,741
จะเอาอะไรก็บอกนะครับ ได้เอาไปทีเดียวเลยครับ
ผมไปช่วงเดือนมีนาคมครัยบ ลอขายล้อหมดก่อนครับ
RB20แตนๆ คร๊าบบ
ช่างที่บัวใหญ่ดูแล้วไม่ค่อยเข้าท่าเลยครับ
หัวเทียนบอด ดันบอกเราว่าเครื่องพังสะงั้น
เลยกลุ้มใจเวลารถเสียจะทำยังไงดี:coolly-0043:
ที่โคราชเรามีหมอประจำทีมดูแลรถในกลุ่มอยู่จากโคราชไปต่อสายไฟเส้นเดียวที่เขาใหญ่ก็ไปมาแล้วครับ :coolly-0003:

• #4,742
:coolly-0012:...:coolly-0012:...:coolly-0012:...พิ่งเลิกงาน

• #4,743
อยู่บัวใหญ่ก็อยู่ใกล้ผมซิครับผมอยู่สีดาค๊าบบบบ

แน่นอนครับแต่ยังไงตอนจะมาอยู่ถืออะไหล่ติดไม้ติดมือมาด้วยนะครับบ แล้วจะมาช่วงไหนครับ
เอาอีกแล้วเห็นผู้ชายมาใหม่ไม่ได้เลยนะ เก็บอาการด้วย...:coolly-0009:

เอาอีกแล้วเห็นผู้ชายมาใหม่ไม่ได้เลยนะ เก็บอาการด้วย...:coolly-0009:
:coolly-0004:จะเก็บไว้กินเองก็บอก แค่นี้ทำโวยวาย (อีเห็ดสดเอ้ยยยย):coolly-0044:

• #4,745
:coolly-0004:จะเก็บไว้กินเองก็บอก แค่นี้ทำโวยวาย (อีเห็ดสดเอ้ยยยย):coolly-0044:
หวัดดีพี่..รู้ทันอีกแล้วแบบนี้ไก่ก็ตื่นกันพอดี..:coolly-0001: :coolly-0044:

มาช่วยงานที่บ้านแฟนครับ

คงอยู่ยาวๆแล้วครับ เพราะรู้ส฿กว่าจะเบื่อๆกรุงเทพแล้วครับ
บ้านแฟนทำไรครับจะได้ไปอุดหนุนอยู่ใก้ลกัน

เอ๊ะ .... ยังไงกัน 555

หวัดดีพี่..รู้ทันอีกแล้วแบบนี้ไก่ก็ตื่นกันพอดี..:coolly-0001: :coolly-0044:

อย่านะ ผมสู้นะ.........555

บ้านแฟนทำไรครับจะได้ไปอุดหนุนอยู่ใก้ลกัน

กะจกอลูมิเนียมครับ อยู่หลังหอประชุดครับว่างๆแวะมาหาได้ครับ

• #4,748
เอ๊ะ .... ยังไงกัน 555

อย่าสับสนนะครับ :coolly-0031:

อย่านะ ผมสู้นะ.........555

สู้สุดใจเลยป่าว :coolly-0009:

กะจกอลูมิเนียมครับ อยู่หลังหอประชุดครับว่างๆแวะมาหาได้ครับ
เหมือนกันเลยครับแต่อยู่ในโคราช(บ้านแฟน) :coolly-0003:

• #4,749
น่าน..จะบุกบ้านเค้าแล้วนะเรา.หาเพื่อนละสิเหงาใช่ป่าวอยู่ไกลๆคนเดียว

แถวสีดาพอจะมีอะไรดีๆบ้างป่าวครับ

เพื่อเหงาๆครับ :coolly-0033::coolly-0033:
ส่วนมากจะเข้าไปดื่มที่บัวใหญ่ครับร้านแถวๆสระใหญ่บรรยากาศดี

ใช่ไหม! ไม่ใช่เข้ามาในเมืองเหรอ

ชอบไถ่ชีวิตโคไม่ใช่เหรอ ฮิฮิ!:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

เหมือนกันเลยครับแต่อยู่ในโคราช(บ้านแฟน) :coolly-0003:
บอกเค้าด้วยแฟนเป็นหญิงหรือชาย:coolly-0028:555+
แล้วที่คบกะช่างปูนเลิกกันยังวะ:coolly-0028:555+ไอ้นี่มันชอบถึกๆ

เตรียมเงินไว้สัก4-5พันเลยครับ เดี๋ยวจะพาไปไถ่:coolly-0046:

ทำไมค่าไถ่มันแพงจังอ่ะครับ

บอกเค้าด้วยแฟนเป็นหญิงหรือชาย:coolly-0028:555+
แล้วที่คบกะช่างปูนเลิกกันยังวะ:coolly-0028:555+ไอ้นี่มันชอบถึกๆ

ชะอุ้ย..... ช่างปูนด้วยหรอ :coolly-0042:

เฮ้อ.......................คุยไรกัน..เค้าม่ะเห็นรู้เรื่องเลยอะ.....:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม