• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

** มาซิครับน้องต้น....ช่วงนี้ฤดูหนาว..ไม่รู้เป็นไง...สาวๆกางเกงหด...สั้นๆทั้งน๊าน....555555...สนม๊ะ

ชอบตรงนนี้หล่ะครับ :coolly-0009::coolly-0009:

ปีใหม่ เจอเก่งลาซาลด้วย น่าจะ 614 มั้ง 555+
เลยเข้าไปทักทายซะหน่อย ก็คุยกันไม่นานหรอก แล้วก็ไป

อีกเรื่อง เดียวจะมี ผู้รับเหมาเข้ามาอยู่กลุ่มด้วยน่ะครับ ชื่อพี่โต

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องเชฟโคราชทุกๆคน

ไม่เจ็บไม่จน ตลอดปี ตลอดไปครับ

ปีนี้เดือนมีนาคม ผมขอฝากตัวด้วยนะครับ

ต้องขอคำแนะอู่ซ่อมรถ และอย่างอึ่นอีกหลายๆเรื่องเลยครับ

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,724
สวัสดีปีใหม่พี่น้องทุกท่านอีกครั้งต้อนรับปีกระต่ายหูยาว2554กันครับ
พี่ วัฒน์ ครับเสาร์ที่ 8/1/2011 (วันเด็กแห่งชาติ)ที่สวนสนุกพี่มีกิจกรรมให้เด็กๆไหมครับว่าจะไปสักหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุด:
  • #4,725
ปีใหม่ เจอเก่งลาซาลด้วย น่าจะ 614 มั้ง 555+
เลยเข้าไปทักทายซะหน่อย ก็คุยกันไม่นานหรอก แล้วก็ไป

อีกเรื่อง เดียวจะมี ผู้รับเหมาเข้ามาอยู่กลุ่มด้วยน่ะครับ ชื่อพี่โต
:coolly-0043:...

• #4,726
สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องเชฟโคราชทุกๆคน

ไม่เจ็บไม่จน ตลอดปี ตลอดไปครับ

ปีนี้เดือนมีนาคม ผมขอฝากตัวด้วยนะครับ

ต้องขอคำแนะอู่ซ่อมรถ และอย่างอึ่นอีกหลายๆเรื่องเลยครับ
อย่าว่าแต่ฝากตัวเลยฝากตังต์ก็รับฝากครับ
ว่าแต่มาแล้วอยู่ตรงไหนแจ้งพิกัดที่ตั้งด้วยครับเพื่อการติดต่อกัน..ยินดี..ยินดีต้อนรับ

สวัสดีปีใหม่พี่น้องทุกท่านอีกครั้งต้อนรับปีกระต่ายหูยาว2554กันครับ
พี่ วัฒน์ ครับเสาร์ที่ 8/1/2011 (วันเด็กแห่งชาติ)ที่สวนสนุกพี่มีกิจกรรมให้เด็กๆไหมครับว่าจะไปสักหน่อยครับ
ก่อนจะถามกรุณาดูหนังหน้าตัวเองด้วย

ยินดีต้อนรับ..คับ......ว่าแต่มาทำงานหรือบ้านอยู่นี้:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

** มาเลยครับ...ว่าแต่เด็กแน่นะ...5555555...

อย่าว่าแต่ฝากตัวเลยฝากตังต์ก็รับฝากครับ
ว่าแต่มาแล้วอยู่ตรงไหนแจ้งพิกัดที่ตั้งด้วยครับเพื่อการติดต่อกัน..ยินดี..ยินดีต้อนรับ

กะตังก็รับฝากด้วยหรอคร๊าบ 555+

ขอแนะนำตัวก่อนครับ ผมชื่อโต้นะครับ

มีอะไรให้รับใช้บอกได้นะครับ

หรือมีอะไรแนะนำก็บอกมาได้เลยนะครับยินดีรับฟังครับ

ผมมาอยู่เมืองด่านนอกครับ(บัวใหญ่ครับ)

มาอยู่บ้านแฟนครับ เบื่อเมืองกรุงละ วุ่นวายจายแท้

เสียดายอยุ่ไกลกันไปหน่อยครับ ไม่งั้นได้เจอกันบ่อยแน่ๆ

ยินดีต้อนรับ..คับ......ว่าแต่มาทำงานหรือบ้านอยู่นี้:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

มาช่วยงานที่บ้านแฟนครับ

คงอยู่ยาวๆแล้วครับ เพราะรู้ส฿กว่าจะเบื่อๆกรุงเทพแล้วครับ

สวัสดีปีใหม่คร้าบ

งานเยอะมากไม่มีเวลาว่างเลยคร้าบ

งานเยอะจิง ไม่ได้พบปะเพื่อนๆเลย

กะตังก็รับฝากด้วยหรอคร๊าบ 555+

ขอแนะนำตัวก่อนครับ ผมชื่อโต้นะครับ

หรือมีอะไรแนะนำก็บอกมาได้เลยนะครับยินดีรับฟังครับ

ผมมาอยู่เมืองด่านนอกครับ(บัวใหญ่ครับ)

มาอยู่บ้านแฟนครับ เบื่อเมืองกรุงละ วุ่นวายจายแท้

เสียดายอยุ่ไกลกันไปหน่อยครับ ไม่งั้นได้เจอกันบ่อยแน่ๆ
อยู่บัวใหญ่ก็อยู่ใกล้ผมซิครับผมอยู่สีดาค๊าบบบบ

อยู่บัวใหญ่ก็อยู่ใกล้ผมซิครับผมอยู่สีดาค๊าบบบบ

งั้นเราคงได้เจอกานบ่อยแน่ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

งั้นเราคงได้เจอกานบ่อยแน่ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
แน่นอนครับแต่ยังไงตอนจะมาอยู่ถืออะไหล่ติดไม้ติดมือมาด้วยนะครับบ แล้วจะมาช่วงไหนครับ

แน่นอนครับแต่ยังไงตอนจะมาอยู่ถืออะไหล่ติดไม้ติดมือมาด้วยนะครับบ แล้วจะมาช่วงไหนครับ

ว่างัยเราอะ.....................นั้นแน่(อย่าลืมเค้านะตะเอง:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:)

ใช้เครื่องไร............จะได้บอกถูก:coolly-0022::coolly-0022:

จะเอาอะไรก็บอกนะครับ ได้เอาไปทีเดียวเลยครับ
ผมไปช่วงเดือนมีนาคมครัยบ ลอขายล้อหมดก่อนครับ

ใช้เครื่องไร............จะได้บอกถูก:coolly-0022::coolly-0022:

RB20แตนๆ คร๊าบบ
ช่างที่บัวใหญ่ดูแล้วไม่ค่อยเข้าท่าเลยครับ
หัวเทียนบอด ดันบอกเราว่าเครื่องพังสะงั้น
เลยกลุ้มใจเวลารถเสียจะทำยังไงดี:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม