• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,641
*** โอ้ว...คึกคักดี...พี่ไม่รู้ไปได้เปล่า..แต่ที่แน่ๆ..วันไปเอารถที่แก้สี..พุธ หรือพฤหัสนี้..จะมีอะไรไปฝาก..น่าจะที่รอกันอยู่..แพงด้วยนะ...จะโทรบอกอีกที..น่าจะเจอที่อู่ m.
ที่ว่าแพงอ่ะมันอะไรครับพี่..วัช..(อยากรู้):coolly-0043:

สวัสดีชาวโคราชทุกคนนะครับ ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคน

ติดตามอ่านมาครึ่งปีละขอแสดงตัวเพื่อหาความรู้จากทุกท่านด้วย

ผมคนโคราชเช่นกันบ้านอยู่ปากช่องแต่มาทำงานอยู่วังน้ำเขียว

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

• #4,643
สวัสดีชาวโคราชทุกคนนะครับ ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคน

ติดตามอ่านมาครึ่งปีละขอแสดงตัวเพื่อหาความรู้จากทุกท่านด้วย

ผมคนโคราชเช่นกันบ้านอยู่ปากช่องแต่มาทำงานอยู่วังน้ำเขียว

ยินดีที่ได้รู้และขอต้อนรับเข้าสู่บ้านอันอบอุ่น cefiro thailand
จันทร์ที่ 6 ธ.ค.53 ถ้าว่างก็เชิญพบปะพูดคุยกันที่ร้านหมูกะทะเส้นทางรัก(บุปเฟ่) ยินดีครับยินดี

สวัสดีครับ...ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีอะไรแนะนำช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

สวัสดีครับ...ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีอะไรแนะนำช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

ลุงเดี๋ยวนี้นานๆจะมีทีโผล่มาก็ยิงมุขเลยนะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ยินดีต้อนรับนะคร้าบ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0009::coolly-0009:

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านเข้าสู่บ้านหลังนี้ด้วยความอบอุ่น:coolly-0044::coolly-0039::coolly-0026::coolly-0005::coolly-0009::coolly-0045:

ยินดีที่ได้รู้และขอต้อนรับเข้าสู่บ้านอันอบอุ่น cefiro thailand
จันทร์ที่ 6 ธ.ค.53 ถ้าว่างก็เชิญพบปะพูดคุยกันที่ร้านหมูกะทะเส้นทางรัก(บุปเฟ่) ยินดีครับยินดี

บอลเซฟนนท์วันศุกร์ที่ 3มาซิอยากเจอ

• #4,651
คนนี้พิเศษหน่อยตอนรับงัยดีถึงจะซาบซึ้งกินใจเนี่ย...:coolly-0009:
(ปล.เด๋วแจ้งผู้ดูแลลบรหัสสมาชิกใหม่เลย):coolly-0010:

• #4,652
  • #4,653
ลุงเดี๋ยวนี้นานๆจะมีทีโผล่มาก็ยิงมุขเลยนะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
พุฒ..จัดรับสมาชิกใหม่หน่อย (เอาเบาะๆนะน้อง) เด๋วหนีออกจากบ้านก่อน :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เช้อ...........เค้าม่ายสนใจ.....(ว่าแต่เค้าคนเนี้ยเป็นใครอะ.....:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:)

ผมก็สมาชิกใหม่นะครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ไม่ทราบว่าเซฟโคราชรวมตัวกันที่ไหนครับ อยากรู้จักพวกพี่ๆจังเลย ผมน้องใหม่นะครับเพิ่งออกเซฟได้3วันขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ที่ว่าแพงอ่ะมันอะไรครับพี่..วัช..(อยากรู้):coolly-0043:
** วันพุธเข้าไปที่อู่ M.ไม่เจอใคร เลยให้ M,ไปแล้ว..บัตรดู Concert Fresh Air ที่ Life Park ครับ...มูลค่า 6000 บาท..

ไม่ทราบว่าเซฟโคราชรวมตัวกันที่ไหนครับ อยากรู้จักพวกพี่ๆจังเลย ผมน้องใหม่นะครับเพิ่งออกเซฟได้3วันขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ไอ้บร้าาาาา...

** โอยง่วง...Concert Fresh Air เลิกตี 5.....
นั่งทำงานต่อ..ครอก...ๆ.....ๆ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม