• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0028::coolly-0004::coolly-0028::coolly-0004:เปิดฝากระโปรงรถไม่ได้โช๊คไม่ทำงานข้างหนึ่งครับ..ทำงัยดี:coolly-0043:
ทุบทิ้งเลยเพ่!(ล้อเล่นนะ)

ฮะ!ฮะ!พุทมาแว้ว

มารายงานตัวแว้ว! งานเยอะชิหาย

ห่างหายกระทู้ไปนาน เอาซะหน่อย

สืบเนื่องจาก.......มีสมาชิกหลายๆๆๆท่านอยากพบหน้าพบตากันเพื่อหารือเรื่องต่าง ๆๆ โดยได้สอบถามจากหลายๆๆท่านแล้วเห็นด้วย ....เอาเป็นว่าจะจัดรวมตัวกัน(หรือมิตติ้ง...นั้นเอง)ซักหน่อย (เผื่อบางท่านลืมหน้าลืมตากัน)....และเชิญสมาชิกใหม่ด้วย ...โดยเชิญ พี่ๆๆๆน้องๆๆๆ ไปกินหมูกระทะกันนะ ............ส่วนรายละเอียด คร้าวๆๆ วันที่ 6 ธ.ค.53 เวลา 1830 เป็นต้นไป เรื่องร้านมีใครชอบร้านไหน.......เสนอมาเด้อพี่น้องเด้อ.........:coolly-0001::coolly-0001:
จัดกันไปหน่อยคร้าบพี่น้อง

ลืมหน้าลืมตากันหมดแว้ว:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,626
  • #4,627
จัดกันไปหน่อยคร้าบพี่น้อง

ลืมหน้าลืมตากันหมดแว้ว:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

รวมพลคนรักโลมา@โคราช
แล้วได้ร้านยังอ่ะจะเอา.สเต็กทีโบน(บุปเพ่)ดีหรือหมูกะทะ(บุปเพ่ดี)ครับ...เมา..เมา:coolly-0036:

• #4,628
  • #4,629
เมา..ไปนอนดีกว่า :coolly-0011::coolly-0036::coolly-0006:

แล้วได้ร้านยังอ่ะจะเอา.สเต็กทีโบน(บุปเพ่)ดีหรือหมูกะทะ(บุปเพ่ดี)ครับ...เมา..เมา:coolly-0036:
ได้เลยนะเพ่!:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ไปไหนไปด้วยนะค๊าบบบบบพี่น้อง

วันไหนดี! วันไหนดี!

• #4,634
ไปไหนไปด้วยนะค๊าบบบบบพี่น้อง

วันไหนดี! วันไหนดี!
เห็นมั้ยนะวันที่ 6 ธ.ค. 53 ส่วนรายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกทีกครับ(ว่าแต่ถามแล้วจะมามั้ยเนี่ย):coolly-0043:

• #4,635
บ้านเรากำลังจะได้สมาชิกมาเพิ่มอีก 1 แล้วนะครับแต่ก่อนอื่นก็ขอ H.B.D. ให้คุณ กอล์ฟ (Vasabi) ก่อนครับยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านอันแสนอบอุ่น ณ caf@korat zone ครับ

• #4,636
ไปนอนดีกว่า..:coolly-0032: :coolly-0032: :coolly-0032:

สืบเนื่องจาก.......มีสมาชิกหลายๆๆๆท่านอยากพบหน้าพบตากันเพื่อหารือเรื่องต่าง ๆๆ โดยได้สอบถามจากหลายๆๆท่านแล้วเห็นด้วย ....เอาเป็นว่าจะจัดรวมตัวกัน(หรือมิตติ้ง...นั้นเอง)ซักหน่อย (เผื่อบางท่านลืมหน้าลืมตากัน)....และเชิญสมาชิกใหม่ด้วย ...โดยเชิญ พี่ๆๆๆน้องๆๆๆ ไปกินหมูกระทะกันนะ ............ส่วนรายละเอียด คร้าวๆๆ วันที่ 6 ธ.ค.53 เวลา 1830 เป็นต้นไป เรื่องร้านมีใครชอบร้านไหน.......เสนอมาเด้อพี่น้องเด้อ.........:coolly-0001::coolly-0001:

หลังจากได้เสาะหาร้านที่จะกินกัน....บัดนี้ผลออกมาว่า"เส้นทางรัก เนื้อย่างเกาหลี " ส่วนเรื่องการรวมตัว(ตั้งแต่ 16.30)........ก้อมารวมตัวกันแถวๆๆสวนน้ำอยู่ติดกับวันป่าสาลวันก้อแล้วกัน...ที่จอดรถมันเยอะดีอะนะ......
ปล....เชิญสมาชิกทั้งเก่าๆๆและใหม่ๆๆด้วยเลยทีเดียว....:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
  • #4,638
หลังจากได้เสาะหาร้านที่จะกินกัน....บัดนี้ผลออกมาว่า"ร้านอาอี้ เนื้อย่างเกาหลี (ติดปัมบางจากนะจ๊ะ)" ส่วนเรื่องการรวมตัว(ตั้งแต่ 16.30)........ก้อมารวมตัวกันแถวๆๆสวนน้ำอยู่ติดกับวันป่าสาลวันก้อแล้วกัน...ที่จอดรถมันเยอะดีอะนะ......
ปล....เชิญสมาชิกทั้งเก่าๆๆและใหม่ๆๆด้วยเลยทีเดียว....:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
พอดีคุยกับช.เอ็ม ก็เลยเสนอ ร้าน เส้นทางรัก ดู(ตรงข้ามอาอี๋) เพราะทีมงานจะเคลียร์พื้นที่จอดรถให้ได้

• #4,639
วันนี้ส่งใบสมัครให้คุณ Vasabi แล้วนะครับ(ส่งให้ท่านประธานเลย)

หลังจากได้เสาะหาร้านที่จะกินกัน....บัดนี้ผลออกมาว่า"เส้นทางรัก เนื้อย่างเกาหลี " ส่วนเรื่องการรวมตัว(ตั้งแต่ 16.30)........ก้อมารวมตัวกันแถวๆๆสวนน้ำอยู่ติดกับวันป่าสาลวันก้อแล้วกัน...ที่จอดรถมันเยอะดีอะนะ......
*** โอ้ว...คึกคักดี...พี่ไม่รู้ไปได้เปล่า..แต่ที่แน่ๆ..วันไปเอารถที่แก้สี..พุธ หรือพฤหัสนี้..จะมีอะไรไปฝาก..น่าจะที่รอกันอยู่..แพงด้วยนะ...จะโทรบอกอีกที..น่าจะเจอที่อู่ m.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม