• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,561
โผล่มาแปปๆแล้วก็หายหัวเหมือนเดิม ทำรถอ่ะทำได้ซื้อคอมซื้อโน๊ตบุ๊คสักเครื่องซื้อไม่ได้:coolly-0011:
ลุง.ลุง..เมื่อวานวันเสาร์เข้าไม่ถึง.เซฟวัน.เลยรถ.โค.ต.ร.ติดเลยหันหัวกลับก่อนขืนเข้าไปไม่มีที่จอดแน่เลย :coolly-0034:

• #4,563
ณ.วันที่ 30/10/2008 ถือเป็นวันเริ่มต้นของการรวมตัวของเหล่าสมาชิกและบุคคลที่ชื่นชอบในรถ นิสสัน เซฟิโร่ a31 ในจังหวัดนครราชสีมาและใกล้เคียง
ถึงวันนี้ 30/10/2010 ก็ผ่านมา 2 ปีแล้วที่ทุกท่านได้เข้ามาอยู่ในบ้านหลังเล็กๆหลังนี้ที่มีชื่อว่า บ้านcaf@korat ขอแสดงความยินดีด้วยที่อยู่กันมา 2 ปีแล้วและขอให้รักกันเหนียวแน่นเช่นนี้ตลอดไป ขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับ

แห้งสนิทเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น..ซ้ำเติมด้วยลมหนาวแล้วครับ :coolly-0038:
ไม่ค่อยเห็นหน้าเลยนะเสี่ยบอล เดือนหน้ามีเมาแน่ที่เขาใหญ่แล้วเจอกัน

ผลจากน้ำท่วมรถแต่ละคันเป็นไงบ้างค๊าบบบ

ยินดีด้วยครับ ที่ครบ 2 ปีแล้ว รักกันเหนียวแน่น ครับ อย่าลืม มาเมาที่บางแสนนะครับ เสาร์นี้ แล้วค่อยไปเจอกันบนเขาใหญ่

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
.
.
.
.
.

.
เรื่อง ทริปเที่ยวเขาใหญ่
.
.
.
.
เนื่องด้วยคณะทำงาน cef@korat ยังไม่ว่าง(น้ำท่วม)...แต่แหละก้อไม่ได้ประชุมกันซะที
.
.
.
.
.
ตัวไอ้กระผมเองกลัวว่า(ผมและคณะ)จะไม่ได้ไป....ทางนนท์ก้อโทรมาว่า.....ไปกันวันไหน......
.
.
.
ผมเลยขอเสนอ พี่ๆๆ น้องๆๆ ในที่นี้ว่า.......ก้อแล้วแต่.....ทางนนท์จัดมา.......ทางโคราชเราพร้อมที่จะสนองเมื่อทางนนท์เสนอมา (พี่ๆๆ น้องๆๆ ว่างัยมั่ง.....).........ทริปแบบที่พี่หนึ่งว่าก้อโอดี ว่างัยกันมั่ง.....ถ้าไม่มีใครตอบผมถือว่าส่วนใหญ่ ตกลงนะ......โอเคเยี่ยม
........ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
ปล.......อ้อ(เกือบ)ลืม....วันอาทิตย์นี้ใครว่างมั้ง น้องในคลับของเราเค้าแต่งงานด้วยแหละ ใครจะไปโทรหาเค้าได้เลย ไอ้โตโต้นะน้า
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

• #4,568
ผลจากน้ำท่วมรถแต่ละคันเป็นไงบ้างค๊าบบบ
เฉพาะใน จ.นครราชสีมา เรามีรถที่ทำประกันไว้โดนน้ำไปก็ประมาณ 6-7 ร้อยคันครับ(มิใช่ผมเจ้าเดียวนะคร๊าบ):coolly-0036:

• #4,569
จึงเรียนมาเพื่อทราบ
.
.
.
.
.

.
เรื่อง ทริปเที่ยวเขาใหญ่
.
.
.
.
เนื่องด้วยคณะทำงาน cef@korat ยังไม่ว่าง(น้ำท่วม)...แต่แหละก้อไม่ได้ประชุมกันซะที
.
.
.
.
.
ตัวไอ้กระผมเองกลัวว่า(ผมและคณะ)จะไม่ได้ไป....ทางนนท์ก้อโทรมาว่า.....ไปกันวันไหน......
.
.
.
ผมเลยขอเสนอ พี่ๆๆ น้องๆๆ ในที่นี้ว่า.......ก้อแล้วแต่.....ทางนนท์จัดมา.......ทางโคราชเราพร้อมที่จะสนองเมื่อทางนนท์เสนอมา (พี่ๆๆ น้องๆๆ ว่างัยมั่ง.....).........ทริปแบบที่พี่หนึ่งว่าก้อโอดี ว่างัยกันมั่ง.....ถ้าไม่มีใครตอบผมถือว่าส่วนใหญ่ ตกลงนะ......โอเคเยี่ยม
........ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
ปล.......อ้อ(เกือบ)ลืม....วันอาทิตย์นี้ใครว่างมั้ง น้องในคลับของเราเค้าแต่งงานด้วยแหละ ใครจะไปโทรหาเค้าได้เลย ไอ้โตโต้นะน้า
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
OK..ตามนั้นครับพี่ว่าอต่น้องเราแต่งที่ไหนครับพี่ :coolly-0009:

• #4,570
ยินดีด้วยครับ ที่ครบ 2 ปีแล้ว รักกันเหนียวแน่น ครับ อย่าลืม มาเมาที่บางแสนนะครับ เสาร์นี้ แล้วค่อยไปเจอกันบนเขาใหญ่
ขอบคุณครับพี่..:coolly-0013:

• #4,571
ไม่ค่อยเห็นหน้าเลยนะเสี่ยบอล เดือนหน้ามีเมาแน่ที่เขาใหญ่แล้วเจอกัน
เด๋วเอารูปมาลงให้ดูเลยจะได้เห็นหน้าผมทุกครั้งที่เข้าบ้านหลังนี้ :coolly-0010:

** Tik..หม้อลมเบรคชั้นครึ่ง เก็บไว้ให้พี่ด้วยนะครับ...ว่างจะเข้าไปเปลี่ยน..โทรบอกราคาพี่ด้วยเด้อ...

ไม่ได้เข้าเว็บนาน 555+ เน็ตที่บ้านยกเลิก
คงจะไม่ได้เข้าอีกนาน มีอะไร tel.บอกหน่อยน่ะครับ

คิดถึงทุกคนนะครับ อีกนานๆๆๆเลยหล่ะ

** ขอบคุณ Tik คร๊าบ...เป็นธุระช่วยส่งยางจากโคราช..กลับมาปากช่องให้...อยู่ป่า..อยู่เขา..ของมันไม่เข้ามาส่ง..ทะลี่งเอาไปโคราช..เซ็ง..จริง..ๆ

วันนี้แล้ว ..
ทุกอย่างพร้อม คน..พร้อม อาหารสถานที่ แสง เสียง พร้อม โคโยตี้ 3 สาวสุดสวิง พร้อม คอนเฟิร์มแล้ว ของแจก รางวัลเพรียบ คิดว่าจะได้ติดไม้ติดมือกันกลับบ้านครบทุกคน ที่ลงทะเบียน เอาน้ำจิ้มไปชิมก่อนนะ..จ๊ะ..
http://www.youtube.com/watch?v=uSjl-IshOQE

ไม่มีไร...............ดึงมันขึ้นมา............555555:coolly-0023:

555+:coolly-0028:

666++++:coolly-0010::coolly-0010:

• #4,579
  • #4,580

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม