• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เช้าอยู่ โคราช อยู่ สุรินทร์ เมื่อตอนเย็น ตอนนี้อยู่ อุบลฯ คับ

แล้วจะมาวันไหน เดียวจะเข้าไปเอาแอร์โฟว์มาลองซะหน่อย

เราก็รอดู นึกว่าสีอะไร สีขาวมีโครตมากเลยง่ะในโคราช
จำไม่ได้เลยว่ารถใครเป็นรถใคร
ขาวตีโปกงี้น่าจะมีคันเดียวอ่ะนะ ไม่น่าจำยากหรอกถ้ายิงรับรองไม่ผิดตัวแน่ๆ:coolly-0010:

ตอนนี้เหลือหน้าที่ของทางอู่จะรับไปดำเนินการต่อ(อีก2เดือน).............พี่แกล้อเล่น.......... วิ่งได้ประมาณ 2 อาทิตย์ก้อออกมาโลดแล้นแย้วพ่อแม่พี่น้องโว้ยเฮ้ย ปล...........ในรูปยังม่ายได้เก็บสีอะนะ(ส่วนตัวโคตรชอบเลยวะ.สีห้องเครื่องต้องขอบคุณน้องเอ็มที่ดำเนินการจัดให้....โคตรแจ่มเลยละ....อิอิอิอิ)
รอคอย...เธอมาแสนนาน....ทรมานวิญญาณหนักหนา...ระทมอยู่ในอุรา...แก้วกานดาฉานคอยเธอผู้เดียว...:coolly-0044: ปล.ไปทำแม็กขาวซะ เห็นของเค้ามะ งามหยดย้อยยยยยยยย555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,466
  • #3,467
สโตกไงล่ะ แสดดดดดดด
เค้าเลิกแล้วช่วงนี้ตกเบ็ตอย่างเดียว :coolly-0045:
:coolly-0004:แรดไปทั่วนะ อีดอกกกกกกกกก
เติมทองให้ด้วยดิจะได้ร่ำรวย :coolly-0009:

บุ่งตาหลัว งัยใหญ่พอไม่ ไม่พอก็ อ่าวไทย นะน้อง:coolly-0010:

เห็นไป บ่นๆ ว่าโดนไป1000+ ประตูห้องก็ไม่มี สงสัยอยู่เนี่ย

ปล.ร้านยายเปี่ยมแน่ๆ 555+

• #3,470
ขอความคิดเห็นในการเปลี่ยนสีรถหน่อยครับเบื่อสีขาวเต็มที่แล้วเยอะเกินแต่ยังม่รู้จะทำสีไรดี

ขอความคิดเห็นในการเปลี่ยนสีรถหน่อยครับเบื่อสีขาวเต็มที่แล้วเยอะเกินแต่ยังม่รู้จะทำสีไรดี

เลี้ยงเหล้าก่อนดิ เดียวบอก

• #3,475
ขาวตีโปกงี้น่าจะมีคันเดียวอ่ะนะ ไม่น่าจำยากหรอกถ้ายิงรับรองไม่ผิดตัวแน่ๆ:coolly-0010:
:coolly-0008:รถเค้าไม่ตีโปกแต่ก็กลัวผิดตัวเหมือนกัน ขนาดไปเหมาร้านก๋วยเตี๋ยวยังคิดว่าเราเลย:coolly-0043:

• #3,476
สีอะไรที่ไม่ใช่สีขาวก็ทำไปเถอะคับเบื่อเหมือนกัน:coolly-0030:

• #3,477
:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

เค้าเลิกแล้วช่วงนี้ตกเบ็ตอย่างเดียว :coolly-0045:

เติมทองให้ด้วยดิจะได้ร่ำรวย :coolly-0009:
นั่น...เกี่ยวตูดตัวเองซะงั้น มะระสักลูกมั้ยเดี๋ยวจัดให้:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม