• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทะเบียนป้ายแดงดันตรงกับรถคันที่3ที่เคยมีเลย รถคันนี้คันที่5ในชีวิตแล้ว คันที่6คงอีกนานแน่ แต่ถ้าฟลุ๊กถูกรางวัลที่1คงมีคันที่6เร็วขึ้น:coolly-0028:555+

เงียบเหงาเช่นเคย

ขายกระจกประตู4บาน+หูช้างชาแดง=5,200

เวเทอร์การ์ด+หมุดกิ๊ปครบสภาพนางฟ้า=1,900

ห่วง+อาร์มสั้น+อาร์มยาวปรับมุมล้อหลัง=7,500

หนวดกุ้งซิ่ง=2,500

ขายต่อคร้าบ

ตะเองรถเค้าเปลี่ยนแม็กแล้วนะ:coolly-0044:

จิงดิ...............อุ๊บ(อิอิ)................ม่ายสนหรอก(ฮ้าๆๆๆๆๆๆ)
.
.
.
.
.
ปล.............ข้าขอประกาศว่า....อีกม่ายนานรถข้าจะเสร็จแย้ว......กิ้วๆๆๆ:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

จิงดิ...............อุ๊บ(อิอิ)................ม่ายสนหรอก(ฮ้าๆๆๆๆๆๆ)

ปล.............ข้าขอประกาศว่า....อีกม่ายนานรถข้าจะเสร็จแย้ว......กิ้วๆๆๆ:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:
เอามาให้ชมด้วยนะ จะท้าแข่ง(จีบสาว):coolly-0028:555+

.
.
.
.
.

พ่นสีจริงหรือยัง

ตอนนี้เหลือหน้าที่ของทางอู่จะรับไปดำเนินการต่อ(อีก2เดือน).............พี่แกล้อเล่น.......... วิ่งได้ประมาณ 2 อาทิตย์ก้อออกมาโลดแล้นแย้วพ่อแม่พี่น้องโว้ยเฮ้ย
.
.
.
.
ปล...........ในรูปยังม่ายได้เก็บสีอะนะ(ส่วนตัวโคตรชอบเลยวะ.สีห้องเครื่องต้องขอบคุณน้องเอ็มที่ดำเนินการจัดให้....โคตรแจ่มเลยละ....อิอิอิอิ):coolly-0022::coolly-0022:

ไฟล์แนบ

36.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
    27.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 24
    35.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
เราก็รอดู นึกว่าสีอะไร สีขาวมีโครตมากเลยง่ะในโคราช
จำไม่ได้เลยว่ารถใครเป็นรถใคร

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,455
  • #3,456
  • #3,458
  • #3,459

ใกล้จะออกมาอวดโฉมกันแล้วอย่าลืมฉลองใหญ่นะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม