• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,063
ความหล่อมันสู้กันไม่ได้นะ...ต้น:coolly-0028:555+
เปรียบเทียบนะ:coolly-0010:

ใช้ซิ๊....สาวๆๆล้อมรอบทุกวันเลยน้อ แต่ม่อไม่ได้55+
เพราะมีพี่.....อยู่เคียงข้าง ผมเห็น ก๊าาาาาาาาาก:coolly-0010:

:coolly-0042: เฮ้ยยยยยยยย พี่ตี๋ผมยังมีชีวิตอยู่นี่หว่า
สวัสดีปีใหม่พี่ขอให้ร่ำๆรวยๆมีเงินมีทองให้น้องยืมนะพี่:coolly-0005:

ใช้ซิ๊....สาวๆๆล้อมรอบทุกวันเลยน้อ แต่ม่อไม่ได้55+
เพราะมีพี่.....อยู่เคียงข้าง ผมเห็น ก๊าาาาาาาาาก:coolly-0010:
จ้างมาเก็บเงิน....แม่มเก็บทุกบาททุกสตางค์เลยว่ะ:coolly-0011:

• #2,069
:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:...

สวัสดีโคราชยามเช้า

พิเศษสำหรับพี่น้องชาวโคราชที่ต้องการของเหล่านี้

เบรคสกายR32 จานหน้าใบกวัก
เฟืองท้ายสกายR32 เด็ต 4.3
โช้คหลังCUSCO
หนวดกุ้งปรับตั้งได้ของยุ่น
ห่วงตั้งล้อหลังสวนมะลิ
คอลโซลเบรกมือR32 พร้อมด้ามเบรคสายไม่ตัด (ขายแล้ว)
กระจกชาแดง+หูช้าง
เวเทอร์การ์ดม่วงกิ๊บครบๆ

โทรได้ตลอด 24 ชม.
ขายครับขาย

เสาร์นี้ใครจะไปเที่ยวไหนกันบ้างครับบบชาวcefโคราชทั้งหลายจะได้ไปด้วยยยย

เสาร์นี้ใครจะไปเที่ยวไหนกันบ้างครับบบชาวcefโคราชทั้งหลายจะได้ไปด้วยยยย

เลี้ยงได้ป่ะ ไปเที่ยวด้วยดิ อิๆๆๆ:coolly-0039:

โช้คหลังCUSCO

เท่าใด????

• #2,075
เที่ยวอีกแล้วเหรอครับ.โตโต้..(แสดงว่าโสดจริง)

• #2,076

ไฟล์แนบ

• 2 062.jpg
    2 062.jpg
    82.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • 2 041.jpg
    2 041.jpg
    89.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
แก้ไขล่าสุด:
  • #2,077
:coolly-0042: เฮ้ยยยยยยยย พี่ตี๋ผมยังมีชีวิตอยู่นี่หว่า
สวัสดีปีใหม่พี่ขอให้ร่ำๆรวยๆมีเงินมีทองให้น้องยืมนะพี่:coolly-0005:
ลุง..ลุง..วันไหนใน 3 วันนี้ที่..ลุง..พอมีเวลาว่างจาได้เจอกัน.ศุกร์,เสาร์,อาทิตย์.(นอกจากที่เซฟวัน)เพราะมันหาที่จอดรถยาก..อีกอย่างจะได้เจอกันเยอะๆ..ครับ

แก้ไขล่าสุด:
ลุง..ลุง..วันไหนใน 3 วันนี้ที่..ลุง..พอมีเวลาว่างจาได้เจอกัน.ศุกร์,เสาร์,อาทิตย์.(นอกจากที่เซฟวัน)เพราะมันหาที่จอดรถยาก..อีกอย่างจะได้เจอกันเยอะๆ..ครับ

เจ้คิดอะไรอยู่เหรอเปล่าเนี่ย นอกรอบใช่ไหมจ๊าาาา:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม