• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พิเศษสำหรับพี่น้องชาวโคราชที่ต้องการของเหล่านี้

เบรคสกายR32 จานหน้าใบกวัก
เฟืองท้ายสกายR32 เด็ต 4.3
โช้คหลังCUSCO
หนวดกุ้งปรับตั้งได้ของยุ่น
ห่วงตั้งล้อหลังสวนมะลิ
คอลโซลเบรกมือR32 พร้อมด้ามเบรคสายไม่ตัด (ขายแล้ว)
กระจกชาแดง+หูช้าง
เวเทอร์การ์ดม่วงกิ๊บครบๆ

โทรได้ตลอด 24 ชม.

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,042
หวัดดีปีใหม่ค๊าบบบบบ

เดอะ โตโต้ ปั้มน้ำมัน(ไม่มีกะตังค์ขับไปเติมที่ โตโต้ ได้เปล่า )
:coolly-0004:ไอ้นี่ไม่ช้ามากนะ ช้าโคตรรรรรรรรรรรร:coolly-0029:
ช้าแต่ก็มาแล้วนะ..ลุง..

แจ้งสมาชิกรหัสA31870
ปีใหม่แล้วซื้อคอมหรือโน๊ตบุ๊คเป็นของตัวเองได้แล้ว ทีเลี้ยงผู้ชายเลี้ยงได้คอมเครื่องไม่กี่บาทซื้อไม่ได้ จะเข้าเวปทีต้องวิ่งเข้าร้านเน็ตไปแย่งเด็กน้อยใช้เพื่อจะตอบกระทู้ นี่ไม่ได้มาบอกธรรมดานะ ประจานด้วย:coolly-0002:

เอาซะหมดเลยนะ.ลุง..ก็ผมเอากะตังค์ไปทำรถหมดแล้วอ่ะ
เพิ่งเข้ามาเหรอครับไม่คุ้นเลย แจ้งชื่อด้วยครับจะได้เรียกกันถูกหรือถ้าเคยเจอกันแล้วก็ขออภัยด้วย :coolly-0003:ผมหนึ่ง..แต่ในเวปบ้านเค้าเรียกกันว่าลุงไม่รู้เห็นเราแก่ตรงไหนแค่อายุ35เอง:coolly-0011:..ติดตามกระทู้เรื่อยๆครับมีไรจะตะโกนในนี้แหล่ะ:coolly-0024:
เข้ามานานแล้วแค่ยังไม่ได้ไปเคารพผู้เฒ่า.เอ้ย.ผู้ใหญ่..อ่ะครับ

แก่โครตๆๆๆๆ เป็นไงบ้างลุงสบายดีม่ะ
..ลุง..เค้าหาเพื่อนได้แล้ว..โชคดีนะ.ต้น

นึกว่ามันจะมาช่วย...มันมาซ้ำ:coolly-0027:
ไอ้ฟักลายเซ็งเอ็งนี่รวมเกย์มัธยมป่าววะนั่น:coolly-0044:
มาแล้ว..มาช่วย.ซ้ำแล้วครับ..:coolly-0010::coolly-0010:

พิเศษสำหรับพี่น้องชาวโคราชที่ต้องการของเหล่านี้

เบรคสกายR32 จานหน้าใบกวัก
เฟืองท้ายสกายR32 เด็ต 4.3
โช้คหลังCUSCO
หนวดกุ้งปรับตั้งได้ของยุ่น
ห่วงตั้งล้อหลังสวนมะลิ
คอลโซลเบรกมือR32 พร้อมด้ามเบรคสายไม่ตัด เท่าไร...หลังไมค์ดีกว่า
กระจกชาแดง+หูช้าง

โทรได้ตลอด 24 ชม.

นี้มันคืออะไร(เอาจริงซินะเนี้ย:coolly-0022::coolly-0022:).............
เอาแบบนี้อะนะ....................เหมาหมดเท่าไร(พูดเล่นนะ)เอาใจช่วย......:coolly-0028::coolly-0028:

ปล...........แอ้..เราขาดอะไรบ้างน้า

ขอราคาต่อชิ้นด้วยนะจ๊ะอยากได้หลายรายการอยู่

:coolly-0029:สักวันต้นก็คงอายุ35 แต่หน้าต้นคงไป45นะ555+ พี่อ่ะแก่แต่อายุแต่หน้าตา20กว่าๆ555+
ต้นพี่ว่าเราไปเยอะนะ ดูสิ20กว่าๆ:coolly-0010:

ว๊าาาาาาาาาาาาาก :coolly-0018:

คอลโซลเบรกมือR32 พร้อมด้ามเบรคสายไม่ตัด

2 อย่างเท่าไรครับ พุฒ
ปล.เอามาลองใส่ก่อนได้ม่ะเดียวให้ตัง...:coolly-0001:

..ลุง..เค้าหาเพื่อนได้แล้ว..โชคดีนะ.ต้น

ง่าไม่เอาง่า พี่บอลเดะ ไม่ใช่โผม แฮ๊ๆๆๆๆๆๆๆ

ชื่อโต้ครับบบอยู่โคราชทุกวันศุกร์-เสาร์จ้าชวนเมาได้ตลอดเลยยยย

แวะมาทักทายบ้านโคราชคร้าบบ:coolly-0022:
บ้านหัวหินจร้า

ง่าไม่เอาง่า พี่บอลเดะ ไม่ใช่โผม แฮ๊ๆๆๆๆๆๆๆ
ความหล่อมันสู้กันไม่ได้นะ...ต้น:coolly-0028:555+
เปรียบเทียบนะ
:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

89.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    90.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
นี้มันคืออะไร(เอาจริงซินะเนี้ย:coolly-0022::coolly-0022:).............
เอาแบบนี้อะนะ....................เหมาหมดเท่าไร(พูดเล่นนะ)เอาใจช่วย......:coolly-0028::coolly-0028:

ปล...........แอ้..เราขาดอะไรบ้างน้า
เอาจริงพี่ปีหน้าว่ากันใหม่

หลังไมค์เลยคร้าบอยากได้อะไรมีมากกว่าที่ลงไว้เยอะคร้าบ
สรุปคือแยกชิ้นส่วนรถขายเหรอครับ แล้วเมื่อไรจะได้ทั้งคันล่ะเนี่ย:coolly-0043:

สวัสดีชาวโลก.....

...............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม